• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

Ông xài bản ghost hay cài win từ ổ đĩa?
Lần trc lúc chưa ghost máy tui cài fiddler bt h đang xài bản ghost win7 cài cũng bị báo lỗi , h có muốn bắt cũng vô phương

Lần trước có ngohuy hy sinh die cả cái group để bắt giúp dân cạp, sau khi soft fix xong ko thấy ai cám ơn còn nói vì update soft mà load chậm này nọ nên chắc lần này ổng ko giúp canh me bắt code caro nữa đâu .
laptop người quen cho anh tui ổng cho lại tui k biết là ghost hay dĩa lậu lun..... Mà hơi đâu đi để ý miệng đời nhỉ ông nói pixfan giúp hội những người like soft bắt con chó caro dùm đi đói rã họng 2 hôm rồi :( 100 người chắc chỉ có 1 thằng điên thích gõ web nội cái fake bitvise đủ nổi đoá lên rùi rồi còn click tab liên tục cho mỏi tay chơi...??? Đêm đến rạng sáng dek bao giờ chậm trừ ngày chủ nhật là ngày nghỉ của toàn thế giới. thằng nào nói vì update soft nên chậm tui vả vô mồm nó cho yên tâm :mad:

cũng đang canh bắt . mà gõ web tối wa 12h den 5h mấy mà ko hề thấy con nào .. công nhận thằng pix hay thiệt . chắc nó soi sòft XD nát bét rồi . nên có gì đó để nhận ra ai dùng soft ai dùng web

em hôm trước bị ban mình ngồi soi hết gr vì toàn gr mini thì thậy thực tế có gr ko dinh chấm than đỏ nhưng cũng bị banned mail khác U khác nhé

cũng đang canh bắt . mà gõ web tối wa 12h den 5h mấy mà ko hề thấy con nào .. công nhận thằng pix hay thiệt . chắc nó soi sòft XD nát bét rồi . nên có gì đó để nhận ra ai dùng soft ai dùng web
nó thả hên xui à. Bạn bắt đuợc mình donate 2$, thông cảm có nhiêu đó thôi bị ban hết group rùi đang mạt :( @mirinda lập 1 cái quỹ quyên tiền thưởng cho ai canh bắt code mới đi bác cho vui :D với tình hình này có thể 1 tháng thằng pix no ra code mới 1 lần

@pixfan @ngohuy bắt caro dùm đi bác ơi em hứa sẽ donate cho bác k được gõ buồn quá rồi :(
Xin lỗi bạn nhé! Giờ tôi không còn hứng thú với việc đó nữa!
Xin gợi ý là ai cũng có thể bắt được code lạ mà đôi lúc không cần Fiddler, bạn nên đưa hẳn 1 hay 2 group cho bác XD, trong đó nnớ kỹ id nào sẽ gõ trên FF và nhớ kỹ, chính xác id gặp code caro hay code nào khác nghi ngờ, chờ Pix update xong trong View thì gửi ghi chú càng rõ ràng, càng chi tiết bao nhiêu thì càng dễ cho bác XD làm. Đợt trước, những code sừng trâu tôi đều làm thế, nên nhớ id nào dính, View ở trang bao nhiêu, đáp án của code là gì thì tốt nhất! Nhớ đưa cả pass id chủ group cho bác XD tự vào group để View!

em hôm trước bị ban mình ngồi soi hết gr vì toàn gr mini thì thậy thực tế có gr ko dinh chấm than đỏ nhưng cũng bị banned mail khác U khác nhé
soi ip
nó thả hên xui à. Bạn bắt đuợc mình donate 2$, thông cảm có nhiêu đó thôi bị ban hết group rùi đang mạt :( @mirinda lập 1 cái quỹ quyên tiền thưởng cho ai canh bắt code mới đi bác cho vui :D với tình hình này có thể 1 tháng thằng pix no ra code mới 1 lần
nó ko rảnh đến mức 1 tháng 1 lần đâu cha nội, gần đây nó điên vụ csv mới thế

Xin lỗi bạn nhé! Giờ tôi không còn hứng thú với việc đó nữa!
Xin gợi ý là ai cũng có thể bắt được code lạ mà đôi lúc không cần Fiddler, bạn nên đưa hẳn 1 hay 2 group cho bác XD, trong đó nnớ kỹ id nào sẽ gõ trên FF và nhớ kỹ, chính xác id gặp code caro hay code nào khác nghi ngờ, chờ Pix update xong trong View thì gửi ghi chú càng rõ ràng, càng chi tiết bao nhiêu thì càng dễ cho bác XD làm. Đợt trước, những code sừng trâu tôi đều làm thế, nên nhớ id nào dính, View ở trang bao nhiêu, đáp án của code là gì thì tốt nhất! Nhớ đưa cả pass id chủ group cho bác XD tự vào group để View!
view toàn picture is loading bác Đức vẫn fix được hả bác?

view toàn picture is loading bác Đức vẫn fix được hả bác?
Khi gõ trên FF gặp code nào nghi ngờ thì chụp lại hình ngay rồi gửi kèm với ghi chú id đó, View ở trang bao nhiêu, như thế với khả năng của mình có thể bác XD biết mà làm, khi nào bác ấy bảo phải Fiddler thì làm sau. Theo tôi thì đợt trước do RC khó và khác hẳn nên bác mới yêu cầu Fiddler, còn nếu code caro hay code nào khác nghi ngờ cũng chỉ dạng hình ảnh tĩnh thôi! bitmap gì PNG hay gì khác thì cũng ko phải quá khó đối với bác XD!
Không cần cứ phải IP chính đâu, proxy hay ssh cho id bắt trên FF đều được!

máy ai cài fiddler được thì cứ save session lại cho chắc nhé còn phần mình log id group trên firefox. mọi người hãy cùng hành động vì sự nghiệp captcha còn dài. gõ web vài ngày còn chịu nổi chứ năm dài tháng rộng chắn chắn sẽ chết rục trong nghèo mạt vì kiệt sức:popo_hungry::popo_hungry::popo_hungry::popo_hungry:

Rất tiếc mình không có group(bị banned hết rồi), chỉ có id lẻ solo, nên không cùng các bạn bắt giặc dc.:(

mình thấy ý kiến này tốt :) Nên có quỹ donate cho ai có công gửi file ghi chú đầy đủ cho XD fix như bác ngohuy đã làm đợt RC trước.

máy ai cài fiddler được thì cứ save session lại cho chắc nhé còn phần mình log id group trên firefox. mọi người hãy cùng hành động vì sự nghiệp captcha còn dài. gõ web vài ngày còn chịu nổi chứ năm dài tháng rộng chắn chắn sẽ chết rục trong nghèo mạt vì kiệt sức:popo_hungry::popo_hungry::popo_hungry::popo_hungry:
Nhớ làm nhanh mọi thao tác, từ chụp, gõ, Send và ghi nhớ id, đừng có quá nắn nót, chỉnh chu như tôi đợt bắt RC Send quá giây thứ 20 nó ban đó!

mấy bác bị ban nhiều quá nên đâm ra bác nào cũng nóng vkl.
nếu cả soft và web đều làm ok thì ko ai ngu đi làm web cả. Nhưng hiện tại thì soft đang bị nó rà 1 cách quá đáng thì web là 1 biện pháp thay thế tạm thời qua bão. Chứ cứ cố đấm ăn xôi ko phải là cách tốt.
Ae làm captcha thì ai cũng như ai thôi, cũng đều cặm cụi kiếm ít $ từ nó nên cái gì làm tốt hơn thì ai mà chả thích. Nên là nếu fix được code caro này mà nó vẫn tiếp tục ra code gài mới hoặc vẫn ban trên soft thì mình nghĩ lúc đó ae nên nhìn nhận lại vấn đề làm trên soft.
Tất cả những gì mình nói đều nghĩ tới tương lai của dự án chứ mình ko ngu mà đi thích làm trên web vừa chóng mặt mà lại ko ổn định được nếu nhiều người làm.

mình thấy ý kiến này tốt :) Nên có quỹ donate cho ai có công gửi file ghi chú đầy đủ cho XD fix như bác ngohuy đã làm đợt RC trước.
bắt giặc có thưởng càng vui nhỉ :D
Nhớ làm nhanh mọi thao tác, từ chụp, gõ, Send và ghi nhớ id, đừng có quá nắn nót, chỉnh chu như tôi đợt bắt RC Send quá giây thứ 20 nó ban đó!
em thuộc thành phần nhanh nhẹn bác ơi 20s quá dư :D
mấy bác bị ban nhiều quá nên đâm ra bác nào cũng nóng vkl.
nếu cả soft và web đều làm ok thì ko ai ngu đi làm web cả. Nhưng hiện tại thì soft đang bị nó rà 1 cách quá đáng thì web là 1 biện pháp thay thế tạm thời qua bão. Chứ cứ cố đấm ăn xôi ko phải là cách tốt.
Ae làm captcha thì ai cũng như ai thôi, cũng đều cặm cụi kiếm ít $ từ nó nên cái gì làm tốt hơn thì ai mà chả thích. Nên là nếu fix được code caro này mà nó vẫn tiếp tục ra code gài mới hoặc vẫn ban trên soft thì mình nghĩ lúc đó ae nên nhìn nhận lại vấn đề làm trên soft.
Tất cả những gì mình nói đều nghĩ tới tương lai của dự án chứ mình ko ngu mà đi thích làm trên web vừa chóng mặt mà lại ko ổn định được nếu nhiều người làm.
cùng lắm 1 tháng fix 1 lần chứ có j đâu nhỉ? đa số dân cạp đều rất ghét gõ web. vừa mệt vừa ít tiền. nó là 1 nỗi ám ảnh lớn. như mình đã nói. vài ngày cạp web còn có thể. năm dài tháng rộng..........

bắt giặc có thưởng càng vui nhỉ :D

em thuộc thành phần nhanh nhẹn bác ơi 20s quá dư :D

cùng lắm 1 tháng fix 1 lần chứ có j đâu nhỉ? đa số dân cạp đều rất ghét gõ web. vừa mệt vừa ít tiền. nó là 1 nỗi ám ảnh lớn
Để ý tháng vừa rồi bác XD fix vào ngày 20-21 tháng 8 gì đó. Rồi tới đợt ban vừa rồi là từ ngày bao nhiêu rồi? Và trong time chờ fix đó thì mỗi ae bị bay bao nhiêu $? Riêng mình ít nhất là 200$ rồi, thêm 1 bạn làm cùng mình cũng tầm 100$ nữa. Chủ yếu là vì đợt này nó làm quá gắt với soft chứ ko phải là vì fix hay không. Có mấy hôm không có code gì đặc biệt nhưng nó vấn ban đều đều. Chỉ có đợt này có code picture is loading là rõ ràng thôi bác ơi. Nên mình nghĩ là sau đợt này vẫn gắt thì soft khó sống với pix

Để ý tháng vừa rồi bác XD fix vào ngày 20-21 tháng 8 gì đó. Rồi tới đợt ban vừa rồi là từ ngày bao nhiêu rồi? Và trong time chờ fix đó thì mỗi ae bị bay bao nhiêu $? Riêng mình ít nhất là 200$ rồi, thêm 1 bạn làm cùng mình cũng tầm 100$ nữa. Chủ yếu là vì đợt này nó làm quá gắt với soft chứ ko phải là vì fix hay không. Có mấy hôm không có code gì đặc biệt nhưng nó vấn ban đều đều. Chỉ có đợt này có code picture is loading là rõ ràng thôi bác ơi. Nên mình nghĩ là sau đợt này vẫn gắt thì soft khó sống với pix
ai sợ ban thì cứ gõ web. dù gì thì cac bac cũng đã bị bay gần hết group rùi như tui chỉ còn đúng 1 group 52 id chưa biết đêm nay còn sống k. bây giờ ai cũng làm id solo het nếu gap code moi nua thì chỉ die 1 id . với số tiền kiếm được từ soft vẫn lời hơn cặm cụi còng lưng gõ web. muốn công bằng hơn cho dân cạp web thì nói bác Đức giới hạn số id log soft là 50 vậy. Ae thấy ý kiến này sao?

ai sợ ban thì cứ gõ web. dù gì thì cac bac cũng đã bị bay gần hết group rùi như tui chỉ còn đúng 1 group 52 id chưa biết đêm nay còn sống k. bây giờ ai cũng làm id solo het nếu gap code moi nua thì chỉ die 1 id . với số tiền kiếm được từ soft vẫn lời hơn cặm cụi còng lưng gõ web. muốn công bằng hơn cho dân cạp web thì nói bác Đức giới hạn số id log soft là 50 vậy. Ae thấy ý kiến này sao?
cái quan trọng là ko phải chỉ mỗi ban. đặt mình trong trường hợp của nó nếu ban nhiều mà vẫn làm thì tiếp theo sẽ là gì? đấy là cái mình sợ nhất.

Đã phát hiện ra em nó khi gõ wed @@, nên làm gì bây giờ ae

Attachments

14.5 KB · Views: 102
cái quan trọng là ko phải chỉ mỗi ban. đặt mình trong trường hợp của nó nếu ban nhiều mà vẫn làm thì tiếp theo sẽ là gì? đấy là cái mình sợ nhất.
bác lo xa rồi. pixprofit thành lập 2009 đền 2018 đã là 9 năm. trước soft XD hàng VN ra đời thì dân cạp dùng soft tàu khựa (giới hạn log 10 id thì phải mình dùng lâu quá k nhớ rõ). có nghĩa đa số thành viên của nó đều sử dụng software để làm việc bấy lâu nay. làm soft có lợi cho mem và pix chả thiệt hại gì cả. chỉ từ khi dân cạp cheat code csv nó mới cấm dùng soft và ban thẳng tay. vì làm soft mới cheat được nhiều và dữ dội như thế. nó bị khách hàng mắng vốn chấm dứt hợp đồng nên nổi điên trả thù. vấn đề chỉ có vậy. ae đừng gõ sai là ok. thời gian sẽ làm nó nguôi ngoai

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,973
Latest member
tiktoksss
Back
Top Bottom