Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

chưa thấy cái code kia xuất hiện tối đến giờ :v
mà chắc k ai dám log soft
Chỉ mới thấy loại code viền đỏ cũng picture is loading gần 1s nhưng hình như nó có hiện trong soft,gõ web cả buổi giờ chóng mặt nên muốn vào soft đây...

tiền về ví rồi nha ba con ..

tối qua liều log 1 group gõ ra có 3 cái tam giác cũng bị nó thông nốt ghê gớm thiệt. mò lên web bắt con chó hại đời ta thôi:(

thấy mẹ rồi máy k cài được fidder để bắt con chó :( nó báo lỗi này khắc phục sao hay phải cài thêm cái gì khác các bác?

bác gõ khung giờ nào mà ăn baned thế? @@
gõ có 2 tiếng 6-8h tối chứ mấy dính 3 tam giác ra cách nhau 1 khoảng xa chứ k liên tiếp mà nó gài hàng ban vào giết luôn. bên bác cài fidder duoc k máy em cài báo lỗi script gì k hiểu

ai cái được fidder hướng dẫn ae phát cùng chịu cực hình leo web gõ 1 ngày để bắt con dog khốn nạn banned đi. tất cả cùng lùng bắt chứ trông chờ vào 1 mình pixfan gửi fle cho bác Đức thì đói rã họng dài dài. chịu cực 1 ngày là bắt được nó roi

Cái code đó giờ nó tung ra rải rác cả ngày lẫn đêm nhé , mình gõ web từ 8gio sáng đến tầm 12 giờ đêm nên thấy nó ra hoài. Ngoài giờ đó thì không biết, bạn nào gõ từ sau 12 giờ đêm đến sáng thì cho mọi người hay tình hình thễ nào để còn cày bừa.
Mà mình nghĩ giờ đó cũng không thoát dc. Waitting @comhet.

Cái code đó giờ nó tung ra rải rác cả ngày lẫn đêm nhé , mình gõ web từ 8gio sáng đến tầm 12 giờ đêm nên thấy nó ra hoài. Ngoài giờ đó thì không biết, bạn nào gõ từ sau 12 giờ đêm đến sáng thì cho mọi người hay tình hình thễ nào để còn cày bừa.
máy bác cài fidder được k vậy?

May mình yếu nên không cài. Mà cái đó mình nghĩ chỉ cần contact dc với XD chắc fix dc không cần canh me bắt giặc đâu nhỉ.
ram 2gb là cài được rồi. bác cài thử đi rồi báo ae biết. phải có source code add vô thì tool mới hiện được chữ chứ
Bác đừng nghĩ khung giờ bác à nghĩ vậy là chết đấy.Em ngày hôm kia làm từ 4h sáng em chia các gr cho các khung giờ khác nhau để làm ra đảo hết
bác cài fidder chưa. cài dc ko?

xin chào mọi người, mình nghỉ gõ pix vài năm nay rồi giờ muốn vào gõ lại mà đọc topic thấy bị band nhiều, giờ hoang mang quá. các bạn cho hỏi giờ gõ pix thì 1 ip log được mấy id để gõ vậy. các bạn gõ thì gõ bằng ip gì mua ở đâu, mình bỏ mấy năm nên giờ quên hết rồi, mong các bạn trả lời giúp mình. Cảm ơn các bạn

Mình làm từ 0g tới 6g sáng nè, nó cũng ra rải rác 2g30, 3g15, 5g. Mình gặp 3 lần. Nói chung là ko biết đâu mà né, làm S thì hên xui thôi

thấy mẹ rồi máy k cài được fidder để bắt con chó :( nó báo lỗi này khắc phục sao hay phải cài thêm cái gì khác các bác?

View attachment 119230
Ông xài bản ghost hay cài win từ ổ đĩa?
Lần trc lúc chưa ghost máy tui cài fiddler bt h đang xài bản ghost win7 cài cũng bị báo lỗi , h có muốn bắt cũng vô phương

Lần trước có ngohuy hy sinh die cả cái group để bắt giúp dân cạp, sau khi soft fix xong ko thấy ai cám ơn còn nói vì update soft mà load chậm này nọ nên chắc lần này ổng ko giúp canh me bắt code caro nữa đâu .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,851
170,912
Latest member
anyapp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week