Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

nói thiệt cho dù h có fix soft xong tui cũng ko dám lù đầu ra ban ngày, th pix ko còn là đàn ông, nó biến thái rồi, sẽ làm mọi cách banned ko fix nổi đâu, gõ web mà xui cũng die ah
Cay cú vậy quá dkny ,cứ nhẹ ngàng thanh thản má đối mặt đi,như hôm kia Bao bị nó cho đi 6 id lẻ mỗi id gần 2$ mặc dù đó chưa add ví và có id 3-4 ngày chả gõ code nào lun, các id tất nhiên là mail riêng khác tên hoàn toàn chỉ có điều đuôi mail là sharke,,, gì đó thui :p

Giờ fix soft cũng không được gì đâu bác ơi. Nó thích gài thì đố ai fix nổi. Giờ có bác nào làm cái tool hỗ trợ gõ trên web thì ok chứ fix kiểu này có vẻ ko lâu dài đc

Cay cú vậy quá dkny ,cứ nhẹ ngàng thanh thản má đối mặt đi,như hôm kia Bao bị nó cho đi 6 id lẻ mỗi id gần 2$ mặc dù đó chưa add ví và có id 3-4 ngày chả gõ code nào lun, các id tất nhiên là mail riêng khác tên hoàn toàn chỉ có điều đuôi mail là sharke,,, gì đó thui :p
nó gian manh đến nỗi id lẻ bị ban bây h khi gõ vẫn load code đều đều đó Bao, muốn check phải login vô group chứ làm biếng để gõ là làm ko công cho nó :popo_spiderman:

nó gian manh đến nỗi id lẻ bị ban bây h khi gõ vẫn load code đều đều đó Bao, muốn check phải login vô group chứ làm biếng để gõ là làm ko công cho nó :popo_spiderman:
id lẻ gõ thấy usd ko nhảy là biết bị banned mà

id lẻ gõ thấy usd ko nhảy là biết bị banned mà
gõ 1 đống id lẻ sao nhớ hết nó đang bao nhiêu $ , hồi đó id bị ban load dc chừng 10 mấy code là tịt, h load mãi mãi forever luôn

group 123 id của mình k gõ 3 ngày tự nhiên bị bôi đen toàn bộ thấy nó gạch 1 id có đuôi là guerrillamail.com (cùng mẹ với sharklasers.com) :eek: Thằng admin pixprofit nổi điên trả thù ghê thiệt. Chỉ vì mất cái mối khách hàng code csv? :rolleyes:

Đang chờ viewcode dự cảm tối nay bay cmn group hết @@
Má sp thì có 20 rồi thả code bậy bạ banned
Phải chi web load full suốt ngày éo sài soft nữa , web thì load như hạch

Có ai làm web biết cái code Visual Confirmation ....... là gi ko @@
Mình cũng găp gõ y vậy luôn: Visual Confirmation Security Code

Attachments

16.1 KB · Views: 82
Đang chờ viewcode dự cảm tối nay bay cmn group hết @@
Má sp thì có 20 rồi thả code bậy bạ banned
Phải chi web load full suốt ngày éo sài soft nữa , web thì load như hạch
bác view rồi nói nhé em làm id lẻ vừa cũng dính mấy phát,em có hơn 30 em được 1,8 đến 2,6 usd rồi thấy tình hình này nản thật

bác view rồi nói nhé em làm id lẻ vừa cũng dính mấy phát,em có hơn 30 em được 1,8 đến 2,6 usd rồi thấy tình hình này nản thật
Ra củng y hệt vậy lun bác ơi , mà luc nãy gặp 5 6 cái có cái có chữ phía dưới nữa , nó Visual Co...... xong có chữ ở dưới mà bị che cmnr:(

Tối nay xem thằng nào bị banned hay cả 2 bị luôn :))

Attachments

4.1 KB · Views: 86
    8.4 KB · Views: 91
lúc trước gõ xai 5 10% vẫn ko sao . giờ gõ sai ko tới 1% . mà vẫn bị ban nó làm khó ae quá đáng :(:(:(

giờ này gõ an toàn ko mấy chế,em chỉ muốn kiếm tô phở với ly cafe vào sáng mai thôi :D

chẳng có giờ nào an toàn cả bác bao gõ sáng sơm cũng baned mình gõ ban ngày cũng bị ban mị nó hết nản
giờ này gõ an toàn ko mấy chế,em chỉ muốn kiếm tô phở với ly cafe vào sáng mai thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week