Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

View attachment 119016

Hình như là code mới
Code này là code động
Phần bị mờ nó cứ chạy từ phải sang trái
Code này màu mè lòe loẹt in hoa ko phải con mình gặp
Con đó là chữ thường kiểu viết tay màu đen nền trắng, ô xám

Ai go soft có phải vừa gặp tam giác ko :v
Nó picture is loading 1 tí xong mới ra code vc
Có ai còn gõ win xp ko? Sao tui thấy code này quen quen....

Có ai còn gõ win xp ko? Sao tui thấy code này quen quen....
Trc tôi củng tưởng quen nè
Xong gõ đích thị trên web+soft mới hiểu
Soft tam giác trên web nó ra picture í loading xong chớp cái nó ra code màu này
Cái code ông nói quen k phải đâu khó giải thích cho hiểu cứ tối 7>>>12h log web đi 1 2 ngay kiểu gi cung gặp nó

Trc tôi củng tưởng quen nè
Xong gõ đích thị trên web+soft mới hiểu
Soft tam giác trên web nó ra picture í loading xong chớp cái nó ra code màu này
Cái code ông nói quen k phải đâu khó giải thích cho hiểu cứ tối 7>>>12h log web đi 1 2 ngay kiểu gi cung gặp nó
Có khi nào win7 ko hiện mà hiện dc trên win xp ko ông vì hình như trước đây tui đã gõ qua code này rồi mà tui toàn gõ soft chưa làm web dc 1 ngày nào

Có khi nào win7 ko hiện mà hiện dc trên win xp ko ông vì hình như trước đây tui đã gõ qua code này rồi mà tui toàn gõ soft chưa làm web dc 1 ngày nào
Minh cũng gặp rồi nhìn quen lắm, XD chưa fix, mình chỉ xài win 7 ko xài XP bao giờ

Minh cũng gặp rồi nhìn quen lắm, XD chưa fix, mình chỉ xài win 7 ko xài XP bao giờ
Ko, dạng này chỉ hiện trên web hoặc xp chứ win7 ko hiện dc đâu vì XD chưa fix như BM

Ko, dạng này chỉ hiện trên web hoặc xp chứ win7 ko hiện dc đâu vì XD chưa fix như BM
vây là cái tam giác này nếu gõ xp vẫn hiện dc hả bác

h vấn đề là cái code nó hiện tam giác đỏ 2s sau nó mới bug ra code chữ. ai dính nó thì tối a pix thông liền

Vậy là soft không hiện luôn hả? hay là phải chờ vài giây soft mới hiện?
Soft k hiện dc bác em bữa bị thông 4gr vì gõ soft, chỉ có web moi hiện còn winxp thì em chưa kiểm chứng

Lúc ra code này là tầm mấy giờ vậy?
nó ra k cố định bác ngày cũng có mà khuya cũng có chả bít đường mà tránh em sợ qua ngưng hôm nay k dám gõ nữa

vừa test trên win xp vẫn hiện tam giác

Nhờ bác D cho bung code picture is loading ra. Được vậy thì khi gặp tam giác biết ngay là code gài.

Mình xp nè!!! bị ban te tua 2 ngày liền vì cái code này! Đừng ai dại mà thử Xp nhé!:cool:
nói thiệt cho dù h có fix soft xong tui cũng ko dám lù đầu ra ban ngày, th pix ko còn là đàn ông, nó biến thái rồi, sẽ làm mọi cách banned ko fix nổi đâu, gõ web mà xui cũng die ah

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week