• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

số đen dã man! gặp RC chọn cẩn thận bấm send pause thế quái nào nó thành code trống đi luôn cái group!:oops::oops::oops:
Ông chụp ngay lại hình RC bị trống code và một RC khác có đáp án đầy đủ (nếu có truớc hay sau RC bị trống code này) rồi giữ lại đó, tôi sẽ giúp soan thư cho ông gửi cho Pix xin xem xét lại trường hợp này!

sau 3h sáng gõ trên soft dc k nhỉ ?

Ông chụp ngay lại hình RC bị trống code và một RC khác có đáp án đầy đủ (nếu có truớc hay sau RC bị trống code này) rồi giữ lại đó, tôi sẽ giúp soan thư cho ông gửi cho Pix xin xem xét lại trường hợp này!
Đêm qua vừa bị mình có chụp hình và viết thông tin group vs id bị code trống gửi cho nó liền mà chưa thấy nó trả lời!đợi chiều xem nếu nó ko nói gì mình nhờ bạn soạn thư mình gửi lại..Cám ơn Bạn nhiều! id đó tối qua gặp 2 RC cách nhau đúng 1 code RC HYS ra trước thì đáp án đầy đủ RC VZC ra sau thì lại bị trống!ko hiểu vì sao luôn!

nó chả hồi âm mấy bạn ơi, mình gửi qua 24h r
Pix đê tiện, bẩn bựa, ác thú :popo_hell_boy::popo_hell_boy::popo_hell_boy:
Hôm qua có ai diss thoát ko? vừa gõ vừa phập phồng đến bao h :popo_pudency:

Đêm qua vừa bị mình có chụp hình và viết thông tin group vs id bị code trống gửi cho nó liền mà chưa thấy nó trả lời!đợi chiều xem nếu nó ko nói gì mình nhờ bạn soạn thư mình gửi lại..Cám ơn Bạn nhiều! id đó tối qua gặp 2 RC cách nhau đúng 1 code RC HYS ra trước thì đáp án đầy đủ RC VZC ra sau thì lại bị trống!ko hiểu vì sao luôn!
Vậy tốt rồi, đợi nó check chứ, nhanh thì tối nay có hồi âm, chậm thì vài ba ngày, nếu đêm qua bạn mới gửi RC bị trống code, thì bây giờ đính kèm thêm vài RC có đáp án đủ kèm thêm vài dòng nói là trước và sau thời điểm RC bị bỏ qua, tôi đã nhập code của ông tuyệt đối chính xác (Before and after this new skipped image, i did entered your images (captchas) with the highest accuracy!) Please you kindly refer attachment,

Vậy tốt rồi, đợi nó check chứ, nhanh thì tối nay có hồi âm, chậm thì vài ba ngày, nếu đêm qua bạn mới gửi RC bị trống code, thì bây giờ đính kèm thêm vài RC có đáp án đủ kèm thêm vài dòng nói là trước và sau thời điểm RC bị bỏ qua, tôi đã nhập code của ông tuyệt đối chính xác (Before and after this new skipped image, i did entered your images (captchas) with the highest accuracy!) Please you kindly refer attachment,
ok!cám ơn bạn nhé!!:)

SAI LẦM QUÁ SAI LẦM.Lẽ ra mình không nên dismiss giờ nó ban theo tên ID nó ban tất cả các group của mình,trắng tay rồi anh em ơi.Kinh nghiệm cho anh em là ID dính RC mà giống với tên ID group khác thì thà cho nó bay cả group đừng dismiss nó sẽ trãm cả dòng họ.

từ hôm bị ban vì để rc trống timeout mình trả giám làm luôn. đợi hết lễ bên japan bá XD release pixtest vào làm :popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick:

chết ngắt nữa rồi, pix dog thả rc vào 11h >,< dm group 173id

haz

Dm pix nó choi kiểu này a e ta phải sống sao chậm mà còn thả recapt

Announcements

Forum statistics

Threads
419,032
171,081
Latest member
vicoappcom

Most discussed of week

Most discussed of week