Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

SAI LẦM QUÁ SAI LẦM.Lẽ ra mình không nên dismiss giờ nó ban theo tên ID nó ban tất cả các group của mình,trắng tay rồi anh em ơi.Kinh nghiệm cho anh em là ID dính RC mà giống với tên ID group khác thì thà cho nó bay cả group đừng dismiss nó sẽ trãm cả dòng họ.
Cái gì?? Thiệt ko zay b? Group ko dính rc nó cũng ban vì trùng tên lun hả :popo_extreme_sexy_girl:

Hên xui à ông dkny09 dismiss hoài có sao đâu
Làm gì có quy luật gi nữa giờ khác tên nó thích nó củng baned lun :(
Làm công khổ vl rồi còn ăn chặn tiền nữa hic

bác bao chơi solo id thì xác định :D:D:D
Xác định gì đâu, thì 20 id xui thì dính cùng lắm bay hẳn id đâu có liên quan gì tới bọn kia và khác hoàn toàn tên mà, với lại Bao chỉ có gõ từ khoảng 4-7h sáng à, nó mà thả lúc đó thì quỳ..........

nói chung là giờ các bác cứ tạm thời qua làm web cả đi
Chờ bác XD update soft thì hẵn làm
Ngơ ngơ 1 phát là ban cả Group thì ngồi đó hối hận chả kịp đâu

nói chung là giờ các bác cứ tạm thời qua làm web cả đi
Chờ bác XD update soft thì hẵn làm
Ngơ ngơ 1 phát là ban cả Group thì ngồi đó hối hận chả kịp đâu
Mình làm trên FF cả ngày lẫn đêm chả dám log vào soft còn bị nó thông!Mình đã nghĩ đến trường hợp xấu nhất pix nó có dấu hiệu die...ôi trời ơi!!:(:(:(:(

Mình làm trên FF cả ngày lẫn đêm chả dám log vào soft còn bị nó thông!Mình đã nghĩ đến trường hợp xấu nhất pix nó có dấu hiệu die...ôi trời ơi!!:(:(:(:(
mình cũng nghĩ giống bạn .. có nào nó làm mấy cú chót rồi nghĩ ko ta @@...chứ tình hình ban bừa bãi vậy . rồi ai mà làm nữa .

Nếu muốn die thì nó cho sập luôn server có dễ hơn ko bày 3 trò ban bố chi cho mệt

Nó muốn giảm nhân sự nhưng chả ai chịu nghỉ thôi, lý do nằm ở đây

Ban để bù vào đợt ae chơi nó code mới đó. Giờ nó đang thử nghiệm code đó mà dạng click xem sao mà ae vẫn dính nhiều quá nên ban là đúng rồi. Có chơi có chịu nhưng công nhận xót quá. Group cả trăm id nga bùm phát bay màu. Giờ fix id còn khó khăn nữa ko biết khi nào mới làm lại được.

Hên xui à ông dkny09 dismiss hoài có sao đâu
Làm gì có quy luật gi nữa giờ khác tên nó thích nó củng baned lun :(
Làm công khổ vl rồi còn ăn chặn tiền nữa hic
Đi tụng kinh đi má, tui vừa đọc xong 2 biến CĐB :D
group không gõ cùng tên họ cũng ban,group id khác dòng họ nhưng id chủ giống cũng bay theo.
Tội bác này quá, hic.

vừa log vào mấy cái group dùng SSH VN bỏ cả năm trời thì thấy cũng bị dính vài chục acc cùng tên họ như vậy,anh em nhìn xem mấy ID chưa bị bôi đen kia còn dùng đc không?
pix banned.......png

vừa log vào mấy cái group dùng SSH VN bỏ cả năm trời thì thấy cũng bị dính vài chục acc cùng tên họ như vậy,anh em nhìn xem mấy ID chưa bị bôi đen kia còn dùng đc không?View attachment 117226
Hôm qua b bị bay group nga hả ?
Dùng dc nhưng trc hết diss mấy con bị đen kia đi đã nhìn ghê ghê với điều kiện còn dòng invi

Group kiểu dáng lạ , mới thấy lần đầu tiên luôn, hiếm khi ban by admin mà group còn mạng lắm

Cái này rõ là hên xui đó các bác, tự nhiên em nằm nhớ lại cái hôm đầu tiên bị ban vì rc, nạn nhân đầu tiên là ông huudung1989, lúc đó tầm 10h tối, em gõ phây phây cùng lúc với cha nội đó bị ra 3,4 cái rc luôn nhưng lúc đó em chả biết nó là code nguy hiểm toàn gõ vào A,B,C. Lát sau ông huudung update nói bị ban em sợ quá chừng, vậy mà hôm đó lại thoát chả bị sao cả. Gõ cạp mà cũng đen với đỏ như bet :popo_oh::popo_oh:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,422
171,477
Latest member
iwin68mid

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week