Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

kiếm pro code soft thui kiểu này chắc ra đảo hoài quá:(:(

phát này ra đảo rồi mị làm bao lâu thì no update code nhỉ
ông kia nói 30p mà Bao thấy có khi cả hơn tiếng...
Mấy ông kia nói RC bung lụa trưa kìa,ông nào còn gõ soft dẹp ngay đi ăn ban 100% đó................................

Hy vọng có topic thảo luận, góp ý, giải quyết tình tình hiện tại, chứ có cạp thêm được vài xu nữa cũng bị ban sạch thôi.

giờ chỉ có pro code dc soft chống lại a pix mặc may a e mình còn sống nổi

trước mắt tải soft ver mới nhất về làm đi mấy cha , bản kia bung rc nhưng ko hiện tên id bị dính nên chả biết id nào mà dimiss với cả bản đó cũng phế thải rồi k ăn đc rc .

trước mắt tải soft ver mới nhất về làm đi mấy cha , bản kia bung rc nhưng ko hiện tên id bị dính nên chả biết id nào mà dimiss với cả bản đó cũng phế thải rồi k ăn đc rc .
Đang làm hả ông, có còn RC ko?

hi vọng có 1 pro có thể lấy soft xd rồi phát triển tiếp. Chứ cơ bản hồi xưa XD cũng lấy source code của soft Asian rồi làm lại

Mình Nghĩ Trước hết phải điểm danh xem còn bao nhiêu mem làm pix rồi mới tính đến thuê coder đươc. Còn vụ lấy soft XĐ để phát triển tiếp thì ngày cả khi XĐ cho phép pro ấy cũng chưa chắc làm đâu , bởi vì mang tiếng :D

pix nó chơi kiểu này ai còn dám gõ soft nữa web thì chậm như rùa sao mà gõ nổi đây trời. có coder chịu code soft thì anh em box hùng lại tra k thành vấn đề mà h kiếm đâu ra coder

pix nó chơi kiểu này ai còn dám gõ soft nữa web thì chậm như rùa sao mà gõ nổi đây trời. có coder chịu code soft thì anh em box hùng lại tra k thành vấn đề mà h kiếm đâu ra coder
Ra đảo chưa ông, tui mới bị cho ra đảo r

mỗi người hùng 1ít ko có bao nhiêu đâu

Ra đảo chưa ông, tui mới bị cho ra đảo r
ủa nó cho ra đi luôn hả bác em tưởng phải tổi check chứ nó cho bác đi cả gr lun ha sao

Announcements

Forum statistics

Threads
418,689
170,786
Latest member
fb68host

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back