Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

code này phần mềm cũng ko đọc được hix

Attachments

10.2 KB · Views: 70
code này phần mềm cũng ko đọc được hix
Hầu như các loại code format bitmap và code bò lúc lắc khi View sẽ không hiện đầy đủ, code đính kèm của cậu không đáng ngại, cứ gõ đúng là được!

Hầu như các loại code format bitmap và code bò lúc lắc khi View sẽ không hiện đầy đủ, code đính kèm của cậu không đáng ngại, cứ gõ đúng là được!
code này view id thì ra nhưng trên phần mêm ko biết hiện cái gì mình gõ error hình như là code màu trắng đục thì phải

code này view id thì ra nhưng trên phần mêm ko biết hiện cái gì mình gõ error hình như là code màu trắng đục thì phải
Lát tôi View xem, trước giờ chưa gặp trường hợp này!

bitmap ra nhé ae

Mọi người vẫn canh giờ gõ soft hay sao? hix đói quá
tầm trưa đến tối nó toàn thả bitmap xong ra RC thì làm soft dễ bị banned lắm bác à, hôm qua nó quét code sừng buổi trưa quá trời ông ra đảo do soft. @@!

Anh em cẩn thận thấy hôm qua tiền chưa reset khả năng là hôm nay các anh pix đang camp đó ae làm cẩn thận chờ paid về rồi tính

Anh em cẩn thận thấy hôm qua tiền chưa reset khả năng là hôm nay các anh pix đang camp đó ae làm cẩn thận chờ paid về rồi tính
Đây đâu phải lần đầu. Thỉnh thoảng pix cũng ngưng rs 1 ngày.

xong em rồi các bác trua mà nó cũng ra recapt gõ có tí ra 3 recapt luôn coi như vĩnh biệt a pix luôn r

phát này ra đảo rồi mị làm bao lâu thì no update code nhỉ

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom