Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

nản bà cố, đêm thì chậm go~ dc 10phut mắt díu lại toàn tắt máy ngủ tiếp, tối nhanh nhưng bị bỏ mìn lác đác tam giác đỏ view dính sừng, hổm rài đã hy sinh gần 20 em chiến sĩ :(

nó đang có chính sách huỷ diệt thế giới giết 7 còn 3. diss vẫn chết nếu ở ác :popo_hell_boy:. cách ăn ở quyết định số phận của bạn:popo_hell_boy:

ai có uy tín lập ra cái poll khảo sát tiền soft 5$ 1 thàng gửi vô mail cho bác Xuân Đức. ai cũng đồng ý mức giá này thì hoạ may bác ấy bỏ thời gian ra giúp đỡ. bây giờ sửa soft là phải viết lại từ đầu vì data đã mất. muốn ai đó làm giúp mình trước tiên phải trả công xứng đáng cho họ

thế giới đảo ngược rồi,đêm load chậm hơn ngày,haizzzzz...........

thế giới đảo ngược rồi,đêm load chậm hơn ngày,haizzzzz...........
Thật sự ban ngày cũng đâu có nhanh đâu, chỉ nhanh tầm chiều lúc nó ra bitmap, lúc này hâu như chỉ làm web hoặc né bão nên nhanh là phải.

sáng cũng thả recap mẹ rồi thì né j nữa. Lúc load nhanh chỉ để gài mìn , 1 nó ban cả group , 2 dân cạp tự ban cho đến khi group 100id còn 1 id

sáng cũng thả recap mẹ rồi thì né j nữa. Lúc load nhanh chỉ để gài mìn , 1 nó ban cả group , 2 dân cạp tự ban cho đến khi group 100id còn 1 id

Sáng thả rc lúc nào vậy bác? Mình gõ từ 6h sáng đến trưa 11h có thấy code rc nào đâu? :eek:

Sáng thả rc lúc nào vậy bác? Mình gõ từ 6h sáng đến trưa 11h có thấy code rc nào đâu? :eek:
bác xem lại cmt của quocthanga6 và vài người nữa

thông báo các bác là h coder viết lại soft hoàn toàn mới phải mất tầm 2 tuần - 1 tháng trở lại giá là 250$...h còn có bác XD cũng vậy thôi cũng phải viết lại từ đầu :(:(:( vì bác XD mất dữ liệu từ tước đó đến nay rồi...khá là nhiều chức năng nên phải tốn thời gian

Last edited:
thông báo các bác là h coder viết lại soft hoàn toàn mới phải mất tầm 4 tháng trở lại giá là 250$...h còn có bác XD cũng vậy thôi cũng phải viết lại từ đầu :(:(:( vì bác XD mất dữ liệu từ tước đó đến nay rồi...khá là nhiều chức năng nên phải tốn thời gian

Cứ viết đi bác, cố gắng hoàn thiện tốt và nhanh, ae sẽ đền đáp lại công sức bác xứng đáng, cứ yên tâm hoàn thành đi

thông báo các bác là h coder viết lại soft hoàn toàn mới phải mất tầm 2 tuần - 1 tháng trở lại giá là 250$...h còn có bác XD cũng vậy thôi cũng phải viết lại từ đầu :(:(:( vì bác XD mất dữ liệu từ tước đó đến nay rồi...khá là nhiều chức năng nên phải tốn thời gian
ok bác , chuẩn bị quy tụ 250 ae mỗi ae 1$ gộp lại mua tool nào =))

chủ yếu là code có hỗ trợ update khi có code mới ko

Bác bao đại diện gom tiền đi làm cái topic anh em gửi tiền bác bao mỗi anh em chút 250usd đơn giản thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,696
170,798
Latest member
glowbon140

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back