Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

Lạ thật các bác dinh rc caro ko sao.em thì hôm qua làm có tý ko time out phát nào luôn cũng ko bị rc vậy mà nó cũng banned mà nó banned nguyên cái group View attachment 119767 .view hết hình anh ko hiểu lỗi gì luôn nản *** chịu được
Có gặp nhiều picture is loading không? Có Enter quá nhanh khi gặp loại picture is loading đó không?

Lạ thật các bác dinh rc caro ko sao.em thì hôm qua làm có tý ko time out phát nào luôn cũng ko bị rc vậy mà nó cũng banned mà nó banned nguyên cái group View attachment 119767 .view hết hình anh ko hiểu lỗi gì luôn nản *** chịu được

Mình nghĩ một phần do tool còn tồn tại 2 cái lỗi chết người:
- Một là đang gõ ngon lành tự nhiên khung hiện captcha biến thành màu xám không gõ được (time vẫn đếm ngược), tắt đi thế là "time out" >>> @@
- Hai là khi chuyển wa id khác time vẫn còn vài giây nhưng vẫn tự nhảy time out >>> @@
Mong bác @comhet sớm fix 2 cái lỗi chết người này, không thì hậu quả khôn lường :confused::confused:

bác ăn ở sao rồi hôm qua dính recapt dính bitmap time out tùm lum em có id code trống 2 cái liên tục mà dc pay k sao @@
có hôm em post hình ngày em bị banned 12 cái group đó hôm đó làm trên phần mêm xd ừ thì mình sai nó thịt mình ko sao cả.nhưng hôm qua bị banned thì cú thật.Bác ko lại nói vậy làm em :(
1.email mới group mới
2.ví cũng mới tinh luôn(em sợ nó để ý ví em nên em đổi ví,mà ví wmz em mươn thông tin người khác lập nhé group mới đươc pay 1 lần)
3.em vừa email cho nó xem nó trả lời thế nào. view code đep long lanh luôn

có hôm em post hình ngày em bị banned 12 cái group đó hôm đó làm trên phần mêm xd ừ thì mình sai nó thịt mình ko sao cả.nhưng hôm qua bị banned thì cú thật.Bác ko lại nói vậy làm em :(
1.email mới group mới
2.ví cũng mới tinh luôn(em sợ nó để ý ví em nên em đổi ví,mà ví wmz em mươn thông tin người khác lập nhé group mới đươc pay 1 lần)
3.em vừa email cho nó xem nó trả lời thế nào. view code đep long lanh luôn
bác email nó cũng trả lời k liên quan k unbaned cho bác đâu sẽ nói tại soft gõ cheat blah blah .. mà lạ nhỉ view code đẹp sao lại bị bác có bị time out code nào và nó xui xẻo rơi vào caro k bác

bác email nó cũng trả lời k liên quan k unbaned cho bác đâu sẽ nói tại soft gõ cheat blah blah .. mà lạ nhỉ view code đẹp sao lại bị bác có bị time out code nào và nó xui xẻo rơi vào caro k bác
view code đẹp thì lấy đâu ra time out bác em vừa ngồi chán ko làm gì chụp anh view code cho admin pix xem chơi cho nó hoa mắt

view code đẹp thì lấy đâu ra time out bác em vừa ngồi chán ko làm gì chụp anh view code cho admin pix xem chơi cho nó hoa mắt
Gửi mail cho nó nhiều nhiều, cho nó đọc khỏi rảnh rỗi đi ban tùm lum hehe :D

Cũng lâu rồi em không có gõ captcha.

Mọi người cho em hỏi dạo này load tốt không ạ. Dùng proxy và làm việc trên soft XD còn được không ạ.

Em xin cám ơn.

Có bro nào bị giống mình không,lúc thì tool tự hiện lên tab ra code lúc thì không hiện lên,khi view từng tab thì thấy thời gian đếm ngược bấm vô phát là timeout:eek:

Có bro nào bị giống mình không,lúc thì tool tự hiện lên tab ra code lúc thì không hiện lên,khi view từng tab thì thấy thời gian đếm ngược bấm vô phát là timeout:eek:

Mình cũng thường bị vậy, ức chế lắm. Do lỗi tool chưa hoàn thiện đó bạn, ăn time out hoài, chờ bác ấy fix mà nóng cả ruột :oops:

4h sáng nó pix nó xả rác 1 loạt code gì ko có chữ chỉ có nền xanh tè le....đang gõ phê bị nhột phải thắng gấp :popo_extreme_sexy_girl:

Mẹ, tool gì nhảy lắc lung tung, tự nhiên lỗi timeout, làm dính code caro :mad::mad: @comhet , fix gấp giùm đi bạn ơi...
xài cái gì cũng phải hiểu cơ chề hoạt động của nó bác ơi. như em biết lỗi nó nằm ở đó nên tránh chỗ đó ra xài bthg có vấn đề gì lớn đâu. từ đầu đã thông báo có lỗi vặt rồi mà. tool trình duyệt khác tool xuanduc

xài cái gì cũng phải hiểu cơ chề hoạt động của nó bác ơi. như em biết lỗi nó nằm ở đó nên tránh chỗ đó ra xài bthg có vấn đề gì lớn đâu. từ đầu đã thông báo có lỗi vặt rồi mà. tool trình duyệt khác tool xuanduc

Thế à, bác tránh lỗi chết người đó như thế nào vậy? Làm ơn chỉ tui biết đc không? Để lần sau rút kinh nghiệm, hix :(

Thế à, bác tránh lỗi chết người đó như thế nào vậy? Làm ơn chỉ tui biết đc không? Để lần sau rút kinh nghiệm, hix :(
sau khi log vừa đủ số id để làm mà load bị chậm thì chỉ log thêm vào từng id. proxy có vấn đề cũng vậy khi show acc work lại cũng chỉ work từng cái 1

có ai login vô tool mà chậm rì như tui ko, speedtest mạng download 14mb upload 9mb

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom