Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

em cũng ko biết lý do luôn thực tế vài hôm trước em cũng bị vậy nó baned 1 id gr thì ko mà view thì code dep luôn đó ko biết tại sao luôn,làm thăng này giờ bất an ghê.
id đó có bị dính 3 code trống liên tiếp ko bạn?

biết nó có tay trog ở đây rồi mà mấy bác vẫn bàn chuyện tool ở đây thì nó tìm cách trảm cho vui ấy mà:D:D:D

thiệt sự bác @comhet còn chưa dám up link download tool lên đây mấy bác manh động up tùm lum cho admin pix nghiên cứu tìm giải pháp ban id rồi than trời than đất thật là nực cười:D:D:D:D

thiệt sự bác @comhet còn chưa dám up link download tool lên đây mấy bác manh động up tùm lum cho admin pix nghiên cứu tìm giải pháp ban id rồi than trời than đất thật là nực cười:D:D:D:D
điên à bữa h còn ai up nữa đâu , cứ ngồi đó mà khích

có thể là bác gõ sai code check bị nó ban đó , hôm trc mình cũng bị ban 1 id và mình chắc chắn id đó mình gõ sai 1 code check
có thể đúng. Hôm qua mình có hẹn 7h tối đi ăn lẩu cua nên lúc 5h rưỡi mình có log vào làm chơi chút và gõ ko cẩn thận như mọi khi nên có gõ sai 1 code caro kiểu như RH2M8J thì mình nhìn nhanh số 2 thành chữ S gõ thành RHSM8J ,,, Chỉ sai 1 kí tự bay 3$ : ))

mấy code nó quá rõ ràng đến 99% gõ sai lại còn nằm trong diện trước kia gõ XD k hiện nó quản chặt là đúng r

có thể đúng. Hôm qua mình có hẹn 7h tối đi ăn lẩu cua nên lúc 5h rưỡi mình có log vào làm chơi chút và gõ ko cẩn thận như mọi khi nên có gõ sai 1 code caro kiểu như RH2M8J thì mình nhìn nhanh số 2 thành chữ S gõ thành RHSM8J ,,, Chỉ sai 1 kí tự bay 3$ : ))
đêm hôm trước mình gõ sai 2 con caro lúc phát hiện thì đã enter rồi nhưng k bị ban bác à @@nó check tay nên cũng sai sót nhỉ. Tóm lại timeout trúng caro thì bôi đen luôn cái group còn gõ sai thì hên xui hoặc thoát hoặc chỉ ban id con

Mấy bác bị BAN thử mail hỏi admin đi. Hỏi ad tại sao chỉ sai 1,2 cap lại BAN. Hôm trc mình có mail hỏi nếu sai mấy cap check có bị ban ko, thì ad tl "không ban những sai lầm đơn lẻ" ... Thử mail xem ad tl sao nha. Biết đâu nó trả lại $ hjhj :D:p

Mấy bác bị BAN thử mail hỏi admin đi. Hỏi ad tại sao chỉ sai 1,2 cap lại BAN. Hôm trc mình có mail hỏi nếu sai mấy cap check có bị ban ko, thì ad tl "không ban những sai lầm đơn lẻ" ... Thử mail xem ad tl sao nha. Biết đâu nó trả lại $ hjhj :D:p
Thằng admin pix nổi tiếng đạo đức giả bác ơi, nó nói thì ngon ngọt nhưng hành động thì lại khác.

có ông nào time out 1 con caro mà sống không?ngủ chưa tỉnh hay sao ấy tự nhiên gõ xong rồi mà ngồi ngắm ko chịu enter thế là time out luôn,anh em coi xem mình gõ từ đây đến tối đè lên code đó thì có sống sót không T_T,cả đống tiền chưa rút ra an ban tao lao như thế này thì nhãm quá......

có ông nào time out 1 con caro mà sống không?ngủ chưa tỉnh hay sao ấy tự nhiên gõ xong rồi mà ngồi ngắm ko chịu enter thế là time out luôn,anh em coi xem mình gõ từ đây đến tối đè lên code đó thì có sống sót không T_T,cả đống tiền chưa rút ra an ban tao lao như thế này thì nhãm quá......
1 click của nó là hiện ra caro thôi , kiểu đại loại như muôn vàn tập tin mà bác muốn tìm nhanh thì dùng view phân loại ra nên có đè cỡ nào cũng chết . Giờ mong sao tối nó giơ cao đánh khẽ tha cho bác 1 mạng thôi , còn đè thì thôi đừng đè lại làm ko công cho nó

Bị rồi nhé bạn, nó không tha đâu, nhưng mà cũng "chúc bạn may mắn(lần sau)":p

Bởi vậy rút kinh nghiệm sau này cứ gặp caro là phải cẩn thận. Mình gõ rồi phải đọc lại 1 lần rồi mới dám enter.@@!

Bữa kia Bao cũng gõ sai 1 caro, thấy nó hiện tự dưng tay run run sao á ,nhưng mà nó tha...

nó đang thả 1 loạt RECAPT mới như stair chinmey v,v mọi người cẩn thân

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back