Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

mấy cái này nó cũng linh động cho mình mà. Như bình thường làm recaptcha thì nhiều lúc chọn sai nó vẫn báo đúng. Ví dụ nhiều cái nó kêu chọn biển báo mà mình chọn xe ô tô nó cũng ok nữa.
Hồi trước là thế còn giờ ko biết nó có gắt ko. Chứ gắt cái recaptcha này là mệt bởi có cái đúng nó cũng cho là sai :v

hầu như 98% dân số đã chuyển sang làm trình duyệt r mà nó vẫn tung chiêu mới kiếm cớ trừ tiền :popo_spiderman:

nửa tiềng trc gặp 1 RC kêu chọn cầu thang nó cho 60s , mình chọn rất nhanh chắc ko quá 30s nhưng vừa view thì là code trống, dis con cho pix

RC này nó ví dụ 6 tab nó ra 1 hay 6 cái luôn ae :))
Ra 1 cái click còn rung ra 6 cái chắc bo tay cho nó trừ quá

tui timeout rc tùm lum nhưng thoát hết . Thôi mấy ae cứ lẳng lặng mà làm như giờ , có ver mới hay gì đó thì inbox chia sẽ link chứ đừng public gì trên này nữa .

sr h mới ngủ dậy.
Hqua dính 1 rc view code trống thì diss ngay em nó, vừa check group thì còn live. Vậy là giết oan 1 chiến sĩ nữa rồi hả

Cụ nào timeout caro thì id có sao ko?

sr h mới ngủ dậy.
Hqua dính 1 rc view code trống thì diss ngay em nó, vừa check group thì còn live. Vậy là giết oan 1 chiến sĩ nữa rồi hả

Tôi bị 2 lần với caro, 1 lần nhảy quá tay, quay lại gõ xong, Enter không kip, trắng trang, 1 lần gõ xong, ấn nhầm phím nên toàn thường, nhưng cả 2 lần đều không bị gì. Tuy nhiên với code đặc biệt này thì nên để ý gõ cẩn thận hơn, hên xui không biết thế nào!

có bạn nào mua proxy ở trang proxy6.net ko vậy?sao mình mua mà ko dùng được!hix...:(:(:(
Ai xúi dại ông chui vào đó, nó vừa đắt, vừa kém support. Nó hay có đầu số 185, test đúng là Nga, nhưng bị ngố hay sao nên không dùng được, nếu muốn dùng đúng con 185 này thì phải reg id khác theo proxy này và mãi mãi theo nó, không theo đầu số khác đươc!

sr h mới ngủ dậy.

chơi mà dis , phải để lại trải nghiệm chứ :D

Ai xúi dại ông chui vào đó, nó vừa đắt, vừa kém support. Nó hay có đầu số 185, test đúng là Nga, nhưng bị ngố hay sao nên không dùng được, nếu muốn dùng đúng con 185 này thì phải reg id khác theo proxy này và mãi mãi theo nó, không theo đầu số khác đươc!
tại thấy nó pay qua PM nên mua!mấy site khác toàn wmz mà tui có mỗi pm nên làm biếng đổi qua wmz nên mua đại!hix...:( add vào FF cũng connection failed!

Đã vậy còn hay bị điên không vào được nữa cơ. Đợt rồi tôi cũng mua bên site này là vì nó cho sử dụng theo user-pass mà ko cần add IP ai dè chơi chán phí mất cả $

Lạ thật các bác dinh rc caro ko sao.em thì hôm qua làm có tý ko time out phát nào luôn cũng ko bị rc vậy mà nó cũng banned mà nó banned nguyên cái group
.view hết hình anh ko hiểu lỗi gì luôn nản *** chịu được

Lạ thật các bác dinh rc caro ko sao.em thì hôm qua làm có tý ko time out phát nào luôn cũng ko bị rc vậy mà nó cũng banned mà nó banned nguyên cái group View attachment 119767 .view hết hình anh ko hiểu lỗi gì luôn nản *** chịu được
bác ăn ở sao rồi hôm qua dính recapt dính bitmap time out tùm lum em có id code trống 2 cái liên tục mà dc pay k sao @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,756
Latest member
zoyboy
Back
Top Bottom