Top cách kiếm tiền nhanh :'〉| Cách làm Offer Bing Ads

AnonyX

Junior
Reactions
14
MR
0.000
Như ở phần 1: Link https://mmo4me.com/threads/huong-dan-anh-em-kiem-30-tu-topcashback.313320 mình đã hướng dẫn các bạn tạo tài khảon TCB, các bạn kiểm tra lại phần My Profile 100% mới làm tiếp nhé

Còn đấy là phần 2 mình hướng dẫn các bạn làm Offer Bing Ads
Lưu ý: 1. Tùy từng tài khoản sẽ chỉ nhận 15$(Đa phần đều là tài khoản k ref, ref ai cũng đc k nhất thiết là mình :D)
Lưu ý 2: Tùy người tiền có thể về nhanh hoặc chậm :D Có người 7 ngày tiền về rồi có người chờ 1 tháng :D

Video mình làm do có nhiều lỗi(Reg nhiều quá nên bị chặn) nên mình Pause lại nên nhạc nền bị loạn loạn :D Thông cảm cho nhé

Hay thì Like, share, Hữu ích thì sub để tiếp tục nhận cái hướng dẫn làm Offer nhé :D

Email: [email protected]
Facebook: fb.com/minhnh0302
Anh em nào add fr để lại cái tên Fb cho em để em Accept nhé :D
Update1: Do vẫn tiếp tục bản quyền nên em đã xóa video và up video k nhạc nhé .-. Mấy bác nản cho em xl :v

Last edited:
chả hiểu thớt up 2 cái video đều bị bản quyền. liệu có phải hàng chính chủ ko hay là đi lấy nguồn khác về để chứng minh của mình. có nhiều cách hướng dẫn mà. đâu cứ phải quay video. chụp ảnh các bước và viết hướng dẫn.

chả hiểu thớt up 2 cái video đều bị bản quyền. liệu có phải hàng chính chủ ko hay là đi lấy nguồn khác về để chứng minh của mình. có nhiều cách hướng dẫn mà. đâu cứ phải quay video. chụp ảnh các bước và viết hướng dẫn.
Bản quyền nhạc bác ơi!

do sự cố bản quyền( Do nhạc chèn vào nên em sẽ convert lại k nhanh :( Anh em tối hóng nhé :D

Tắt kiếm tiền đi, để privute xem,

k cần nhạc đâu bác ơi, cứ video không là được rồi

Như ở phần 1: Link https://mmo4me.com/threads/huong-dan-anh-em-kiem-30-tu-topcashback.313320 mình đã hướng dẫn các bạn tạo tài khảon TCB, các bạn kiểm tra lại phần My Profile 100% mới làm tiếp nhéView attachment 82086

Còn đấy là phần 2 mình hướng dẫn các bạn làm Offer Bing Ads
Lưu ý: 1. Tùy từng tài khoản sẽ chỉ nhận 15$(Đa phần đều là tài khoản k ref, ref ai cũng đc k nhất thiết là mình :D)
Lưu ý 2: Tùy người tiền có thể về nhanh hoặc chậm :D Có người 7 ngày tiền về rồi có người chờ 1 tháng :D

Video mình làm do có nhiều lỗi(Reg nhiều quá nên bị chặn) nên mình Pause lại nên nhạc nền bị loạn loạn :D Thông cảm cho nhé

Hay thì Like, share, Hữu ích thì sub để tiếp tục nhận cái hướng dẫn làm Offer nhé :D

Email: [email protected]
Facebook: fb.com/minhnh0302
Anh em nào add fr để lại cái tên Fb cho em để em Accept nhé :D
Update1: Do vẫn tiếp tục bản quyền nên em đã xóa video và up video k nhạc nhé .-. Mấy bác nản cho em xl :v
FB EM: Dương Đình Tiến, bác accept e nhé

up len driver rùi đưa link, ko thì up len dailymontion - đếch cần bản quyền bản cước

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week