• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

New Top Các Site Faucet Mì Ăn Liền

Con zec thì chủ site nó cho coin ít + dễ hết tiền. Mà h nó còn bị binance ghim nữa.

Thấy các bạn cực quá nên rảnh m vừa ngồi làm auto cho 4 site ltcclick, Mixbit, ptcspin, faucetspin.
M tích hợp giải recaptcha + captcha miễn phí cho các bạn luôn, chỉ cần nhập tài khoản và chạy.
Vì thế b nào vẫn đang có nuôi đam mê vs bộ môn này thì cứ inbox m lúc m gửi tool cho chạy.
Vài người thôi nhé.
còn slot k ạ
cho e xin tool với ạ
gmail: [email protected]
e cảm ơn ạ

Công nhận con coin mình tập trung cheat. H 1 con hết cho claim. 1 con thì bị mấy sàn ghim k nóc đầu nổi :)))

thằng freebitco giờ nâng cấp lên premium giờ ăn thua ko b nhỉ
Con này m chưa bao giờ nâng premium bác, trước m toàn thu lại acc bet nhiều, giờ vẫn claim free không captcha.
H min mỗi lần claim hiện tại trung bình khoảng hơn 20 sts chưa add bonus.

Attachments

24.4 KB · Views: 44
Con Betfury Claim Free mỗi giờ cũng thuộc top ngon, nhưng phải từ lvl 2 trở lên, có thể đi gom acc hoặc tự đánh lên lvl 2.
Con Playnano đợt vừa rồi giá bay cũng khá ổn.
Con Viefaucet thì làm shortlinks giá khá cao, kiếm cũng được.
........

Con này m chưa bao giờ nâng premium bác, trước m toàn thu lại acc bet nhiều, giờ vẫn claim free không captcha.
H min mỗi lần claim hiện tại trung bình khoảng hơn 20 sts chưa add bonus.
Bao nhiu point mới lên dc 20 sts nhỉ.mình tính cheat tầm 100 con. Mà mỗi acc dc 1.5 sts/ 1acc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom