New Top Các Site Faucet Mì Ăn Liền

Bao nhiu point mới lên dc 20 sts nhỉ.mình tính cheat tầm 100 con. Mà mỗi acc dc 1.5 sts/ 1acc
Kia là chưa ăn reward bác, đó toàn acc chơi multi nhiều ấy. Ví dụ trước bác có tổng tiền cược cao thì claim được nhiều thôi.
Cái này nó có reward để tăng thưởng, cũng khá hay, mình roll chuyển hết sang reward points chứ không lấy tickets.
Còn WOF hên hên thỉnh thoảng ăn vài nghìn sts hoặc rewards.

Bao nhiu point mới lên dc 20 sts nhỉ.mình tính cheat tầm 100 con. Mà mỗi acc dc 1.5 sts/ 1acc
B thử tìm hiểu con Betfury này nè, có chiến thuật chơi lên được lvl2 là ngày 1k sts.
Nhưng lưu ý đây là site dạng cơ bạc, nên chơi với tâm lý ăn thua đủ với nó thì bỏ nha, tập trung mục tiêu chính là lên lvl2 thôi .kkk

Attachments

176.4 KB · Views: 38
Kia là chưa ăn reward bác, đó toàn acc chơi multi nhiều ấy. Ví dụ trước bác có tổng tiền cược cao thì claim được nhiều thôi.
Cái này nó có reward để tăng thưởng, cũng khá hay, mình roll chuyển hết sang reward points chứ không lấy tickets.
Còn WOF hên hên thỉnh thoảng ăn vài nghìn sts hoặc rewards.
Trc thì cày dc 1 mớ acc. Mà do clone cheat bắt click captcha. Mà toàn khó quá bỏ+ bet thua ;)))

Giá sts mỗi lần claim cao thế
Đây là chưa add rewards, m thường add rewards 100%, nên hiện tại được khoảng 25 sts nếu add rewards.
Mà không có nhiều acc, có vài chục acc trước đi mua lại của mấy thằng tây balo.

Trc thì cày dc 1 mớ acc. Mà do clone cheat bắt click captcha. Mà toàn khó quá bỏ+ bet thua ;)))
Con này nếu chơi từ acc mới thì khả năng lâu đủ min lắm nếu chỉ claim, hên hên chủ yếu ăn được WOF thôi, nhưng để acc sống lâu thì bắt buộc phải chơi multi hằng ngày, không cần bet nhiều, chỉ cần có chơi là được.

Con này nếu chơi từ acc mới thì khả năng lâu đủ min lắm nếu chỉ claim, hên hên chủ yếu ăn được WOF thôi, nhưng để acc sống lâu thì bắt buộc phải chơi multi hằng ngày, không cần bet nhiều, chỉ cần có chơi là được.
Chơi càng nhiều thì càng nhanh tăng sts mỗi lần roll :)

Giới thiệu về cái chỉ số 79.9128% cho mn nhé.
Cái Bonus đó nó có tới 20 cấp độ
Ban đầu chưa làm gì thì coi như là cấp 0, muốn tăng % lên thì chơi multi, bet, hoặc mua ticket => đến khi nào đạt 100% tức là lên cấp 1 và bỏ được captcha (100% cấp 0 tương đương 0% của cấp 1)
Sau khi lên cấp 1 lại bắt đầu từ 0% và tiếp tục như trên, khi nào đủ 100% thì lên cấp 3 => Roll được x2
...
Cứ như thế lên cấp 20 thì được x20 lần khi Roll
Mỗi lần Roll thì % giảm đi 1 ít (nhưng để giảm 1 cấp chắc phải Roll cả năm)
Vì vậy nếu bạn đạt 100% tròn thì chỉ roll 1 phát nó tụt 1 ít xuống 99.999% thôi là coi như tụt 1 cấp rồi

Last edited:
Zec dính tam tai . bị tụi sàn lớn để ý. H chủ site cũng k tăng số lượng coin lên

9) Faucetbase.net
  • Min rút: 1000 coins, rút thẳng về faucetpay
  • Các tính năng chính: faucet, shortlink, ptc, referral, lottery, daily task, coupon daily, offerwall, leaderboard.
  • Có rất nhiều shortlink cho anh em làm nhé.
  • Offerwall đã cập nhật 1 vài bên, đặc biệt có thằng BitcoTasks khá mới và dễ kiếm tiền.
Anh em follow telegram channel để nhận coupon daily nhé: https://t.me/faucetbase_announcements
Đăng ký nào: Faucetbase.net

Announcements

Forum statistics

Threads
418,741
170,832
Latest member
doantuan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom