New Top Các Site Faucet Mì Ăn Liền

kit041121

Junior
Solutions
1
Reactions
206
MR
2.411
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Top Các Site Faucet tốt nhất hiện nay
=====================================================
1) Freebitco.in -
Trang này uy tín từ năm 2012 đến tận bây giờ. Min Rút: 0.0003 BTC. Rút về Mọi ví, Mọi sàn. Cứ có địa chỉ BTC là rút được về.
Mình xin hướng dẫn 1 số cách Kiếm BTC trên trang Huyền Thoại này.
- FREE BTC
: 1h quay 1 lần, Mỗi lần được tầm 1 - 41 Satoshi, may mắn thì làm quả 412- 411830 Satoshi (Tùy vào giá trị BTC tại thời điểm hiện tại)
- EARN BTC: Đây cũng là mục rất hay, mỗi ngày bạn sẽ được tính lãi 0.01% trên số dư tài khoản của bạn, điều kiện là tài khoản có ít nhất 0.0003 BTC. Mục này chỉ thống kê tiền lãi hàng ngày, bạn ko phải thao tác gì cả.
- BONUS: WHEEL OF FORTUNE
Để nhận WHEEL OF FORTUNE bạn cần check các email mà Freebitco.in gửi đến, mỗi ngày 1 - 2 lần để nhận vòng quay, kick vào cái vé như hình dưới để nhận vòng quay
- Hold Fun Token để Trở thành thành viên Premium tăng lợi nhuận 25% tại freebitco.in
Đây là tính năng rất mới Để chuyển đổi thành Premium bạn cần mua và nắm giữ ít nhất 2500 FUN token. Bạn có thể mua FUN token tại sàn Binance bằng tiền VND, hoặc mua trực tiếp từ trang Bạn mua càng nhiều, hold càng lâu thì lợi ích càng lớn. Có thể mở capcha bằng cách nạp tiền BTC vào mua 2500 Token.
- REWARDS
: Đây là mục điểm thưởng, bạn sẽ được 2 REWARDS POINT mỗi khi nhận BTC ở mục FREE BTC. Với REWARDS POINT bạn có thể đổi được nhiều thứ có giá trị: Như điện thoại, thẻ gift hoặc đơn giản đổi thành BTC, vé Lottery, hoặc đơn giản để mua x5, x10 mỗi lần FREE BTC

2) Pipeflare -
Site clam kiếm ZEC, 1FLR token, Matic, claim giá trị cao và ngày 1 lần.
Bạn nên dùng trình duyệt Brave để thêm bonus, bạn vào mục reward kết nối email, facebook, twitter, linkedin để thêm bonus nhé.
Bạn thỉnh thoảng vào daily rewards để spin bonus.
Site này có Stake Flare Tokens (1FLR), tích trữ token này chờ lên sàn thôi. :)
Link Ref: https://pipeflare.io/r/8b32
KOWR5o64EYAGTI5CmC7rAiQgW0ZPbcV6P79QQD6Fp3k2-peG7iceWWl1asveA86QwDYfC6vgrRRtDqj8yuBNiJAdWMPhJc0Z1WbvUMPWOgfxULeYH4W47g7uP3MX3EfuKZsU6_PW

3) Getzen.cash -
Site claim kiếm Zen, giá trị rất cao bạn nhé, nhưng ngày 1 lần claim thôi, tự động gửi về ví.
Site này bạn nên cài trình duyệt Brave để ăn thêm bonus nhé.
Link ref: https://getzen.cash/auth/register?ref=420318

nnYxPAQorpx341i5-ARcFh8rLRgyFU28fXDFFKZRzCJ31UoSFmTGpIb9D72Aebi61Q5NC9mIZw3xMqmAv09bvIEFcPTzpIwxXy6GKaPlTK2pdxo5dEUqy7s1HE9xp7MwMRWkUGN_

4) Globalhive -
Site claim kiếm ZEC mỗi ngày 1 lần, giá trị claim rất cao, tự động về ví.
Bạn nên dùng trình duyệt Brave để thêm bonus, bạn vào mục reward kết nối gmail, facebook, twitter, linkedin để thêm bonus nhé.
Link ref: https://globalhive.io/r/133226
HSh29i8xmqscyxUU2KSxjWJBEBHxyn-vI9CAtrOxtnoNo9SVni6TngIb88MRNHt2zeaiX3Aewp0rV9pbQBrFdqqIgmECZ4Sd_ssGhqkRXOzBrQ3kxp9nlxnaB3-woGV9ts3EAUfq

5) Cointiply - Site faucet, offers, ptc lâu đời và uy tín
Các bạn click đây để xem hướng dẫn chi tiết. Do topic đã quá 3000 chữ nên mọi người xem ở blog của mình nhé: Cointiply - Site faucet, offers, ptc

6) Coinpayu – Site Faucet/ptc/Offer kiếm bitcoin uy tín, lâu đời
Các bạn click đây để xem hướng dẫn chi tiết. Do topic đã quá 3000 chữ nên mọi người xem ở blog của mình nhé: Coinpayu - Site faucet, offers, ptc

7) Adbtc.top – Site kiếm BTC lâu đời và uy tín nhất hiện nay​

Các bạn click đây để xem hướng dẫn chi tiết. Do topic đã quá 3000 chữ nên mọi người xem ở blog của mình nhé: Adbtc.top – Site kiếm BTC lâu đời

8) Firefaucet.win - Cách chiến tối ưu với nhiều loại coin để rút
Các bạn click đây để xem hướng dẫn chi tiết. Do topic đã quá 3000 chữ nên mọi người xem ở blog của mình nhé: Firefaucet.win

9) Faucetbase.net
  • Min rút: 1000 coins, rút thẳng về faucetpay
  • Các tính năng chính: faucet, shortlink, ptc, referral, lottery, daily task, coupon daily, offerwall, leaderboard.
  • Có rất nhiều shortlink cho anh em làm nhé.
  • Offerwall đã cập nhật 1 vài bên, đặc biệt có thằng BitcoTasks khá mới và dễ kiếm tiền.
Anh em follow telegram channel để nhận coupon daily nhé: https://t.me/faucetbase_announcements
Đăng ký nào: Faucetbase.net

10) Feyorra.top
Claim Faucet: 100000 coins/1 minuter, không giới hạn sồ lần claim
Auto Faucet: Chỉ cần click vào mục này sẽ tự động chạy 2 phút/100000 coin nhưng bạn sẽ bị trừ 100 Energy.
Shortlink – giá trị cao, 1.300.000 coins+100 Energy/shortlink, shortlink làm nhanh ít qcao.
PTC: 50.000 coins/5 giây ads.
Achievements: Bạn sẽ được thưởng 100.000/500.000/1.000.000 coins + 100 Energy cho 5/10/15 shortlinks. Rất vừa sức làm bạn nhé.
Mỗi lv tăng thêm % phần thưởng
Min rất thấp 100.000 coins, về tự động qua cổng thanh toán Faucetpay.
Payment của mình:

Received FromAmountTypeDate
LTCclick0.00008548 LTCNormal Payment13th December, 2021
Feyorra0.09860000 TRXNormal Payment13th December, 2021

11) VieFaucet.com
Min rút tiền cực thấp, hỗ trợ nhiều coin - ủng hộ hàng Việt nam mn nhé
Site ra đời từ 2020 đã sống đến giờ cũng là khá ổn rồi.
Các tính năng chính: Faucet, Shortlink, PTC, Challenge, Bonus, Offerwall.
Vòi hỗ trợ một số coin ở FaucetPay (BTC, LTC, TRX, DOGE, USDT, SOL) và Shiba ở Coinbase nhé.
Invite your friend and earn 10% referral commission!
link đăng ký : https://viefaucet.com?r=62e958308b8d43fabcfbe7a4

12) GraB.TC - Kiếm Bitcoin với Faucet, Ptc, Shortlink, làm khảo sát, nhiều cuộc thi và phần thưởng mn nhé
Theo kinh nghiệm của mình với site này:
1) Site này mình đã nhận tiền rồi, giờ minpayout là 2000 Sts cho cổng faucetpay và 5000 Sts cho ví trực tiếp. Site này lâu năm rồi nên mn yên tâm.
2) Ptc ads có khá nhiều
3) Shortlinks có nhiều, giá trị không cao lắm nhưng có contest và Achievements mn nhé.
4) Site này có job của Admin, bạn nên làm và kết hợp tuyển ref luôn nhé.
5) Offer và survey thì có nhiều net hơn 1 số site chuyên offer luôn nhé. Có contest thử đua xem mn nhé.

Các bước đăng ký tài khoản Grab.TC
Bạn click đây để vào trang chủ GraB.TC
Tiếp theo click Register để đăng ký một tài khoản mới:

Nhập các thông tin về tài khoản đăng ký:

Sau khi hoàn thành bạn phải vào kích hoạt email để hoàn tất:

Tiếp theo bạn có thể đăng nhập vào tài khoản để bắt đầu kiếm Bitcoin miễn phí.
Đây là giao diện trang web khi bạn đăng ký thành công, đã đăng nhập và có thể bắt đầu kiếm Bitcoin:

Các mục kiếm Bitcoin đó là Earn BTC như hình trên.
Các hình thức kiếm BTC tại Grab.tc
Faucet – Nhận Bitcoin miễn phí hàng giờ:
Mỗi 1 tiếng bạn được claim 1 lần, có thể nhận miễn phí ngẫu nhiên từ 15 bits đến 10887 bits (100.000.000 bits = 1 BTC = 270 triệu VNĐ – theo tỷ giá Bitcoin ngày 16-8-2020)

Như mình vừa nhận được 15 bits:

Sau 60 phút nữa mình có thể vào tiếp tục quay số miễn phí để nhận Bitcoin tiếp.

Hình thức thứ 2 là Brave Cash Back Offer:

Cài đặt phần mềm Brave, làm theo hướng dẫn để nhận được Bitcoin.

Hình thức thứ 3 đó là Visit Shortlinks kiếm Bitcoin:

Với mỗi link rút gọn như trên bạn click vào và đợi thời gian chạy hết để nhận Bitcoin miễn phí.
Hình thức thứ 4 là PTC – Xem quảng cáo kiếm Bitcoin:

Tương tự như hình thức rút gọn link ở trên, bạn phải click vào từng quảng cáo và xem hết quảng cáo đó trong 5 – 8 giây để có thể nhận 1 ít Bitcoin.
Hình thức thứ 5 là Job – Cài đặt phần mềm để nhận Bitcoin:

Trên GRAB khi bạn đạt được LEVEL 2 trở lên, giá CLAIM đã lên cao, hoặc bạn có thời gian nhận thưởng hàng giờ suốt ngày ( đặc biệt cho những bạn làm văn phòng, chỉ mất 1 phút lên nhận thưởng ) các bạn có thể cân nhắc UPGRADE để NÂNG SỐ TIỀN BẠN KIẾM ĐƯỢC theo các mức upgrade hàng tháng như sau
Ngoài ra bạn có thể kiếm thêm Bitcoin bằng CPU mining, invest game. Hàng ngày các quảng cáo và link rút gọn được reset, bạn lại có thể tiếp tục vào đây để claim, click link rút gọn hoặc quảng cáo để kiếm thêm Bitcoin miễn phí.
Thanh toán mới : 28/5/2021

13) Autofaucet.org
Mục Free Token: Bạn kiếm Token ở Shortlinks, Mining, Offerwalls.
Mục Faucet là để bạn đổi token ra coin của mình có 2 cách là Auto claim và Manual Claim.
Exchange: Giúp bạn chuyển đổi giữa các coin mà bạn muốn.
Withdraw: bạn rút về faucetpay hoặc rút về ví trực tiếp. Bạn có thể đổi token về Litecoin và rút về Remitano.
Mỗi lv tăng thêm % phần thưởng
Thanh toán của mình:
IDProcessorDateAmountDetails / Payout IDStatus
#1477668FaucetPay26d 20h 52m 44s ago0.00017321 LTC1979809206Sent
#1447499Direct Withdrawal41d 09h 43m 28s ago0.00205831 LTCView on BlockchainSent
#966489Direct Withdrawal191d 01h 04m 48s ago0.00064975 LTCView on BlockchainSent
#879876Direct Withdrawal211d 23h 33m 41s ago0.00047348 LTCView on BlockchainSent
#813701Direct Withdrawal228d 15h 09m 31s ago0.00030749 LTCView on BlockchainSent

14) Qashbits
Faucet: Claim FREE Bits every 5 minutes
Visit Shortlinks
PTC Ads
Jobs
Achievements
CPU Mining
Investment Game
Redeem Coupon
Min rút 20 bits
Cổng thanh toán Faucetpay

Ngoài việc claim faucet và click ads, jobs ... Bạn có thể kiếm được khá ngon bằng việc vào tele của site để nhận Coupon và vào page Redeem Coupon để submit code đó ăn btc.
Tele của site đây: https://t.me/QASHBITSPROMO
Coupon mình ăn đây: Mình ít thời gian nêu lâu lâu mới vào tele của site, admin update coupon thường xuyên lắm.

#Coupon CodeRewardDate
Last 5 Used Coupons
288816808-6264-8614-502610 Bits16 Dec 2021 - 07:19
288808197-2341-4221-109115 Bits16 Dec 2021 - 07:18
266417603-6686-4579-697310 Bits11 Dec 2021 - 01:31
255902642-6886-4687-727120 Bits08 Dec 2021 - 01:24

Payment Proof:
#BitsBTC ValueWalletStatusDate
19033662 Bits0.00000062 BTCFaucetPayPaid21 Dec 2021 - 12:43
17958929 Bits0.00000029 BTCFaucetPayPaid30 Nov 2021 - 15:50
17676252 Bits0.00000052 BTCFaucetPayPaid23 Nov 2021 - 11:29
17491136 Bits0.00000036 BTCFaucetPayPaid19 Nov 2021 - 00:34

15) Playnano -
Em này kiếm đồng Nano (XNO) rút về ví Binances mn nhé
Earn:
Tasks & Surveys
Watch & Learn: Bạn xem 5 slide là kiếm được 0.00021 XNO (Nano) và bạn có thể làm nhiều lần.
Faucets: Có nhiều site faucet để bạn vào làm rút về ví của Playnano luôn cũng được nhé

Thằng này bạn rút về sàn Binance nhé, nó có đồng Nano, mình đã rút nhận rồi.

16) Hatecoin.me - New Site
1 site faucet khá ngon, 5p/lần 50 point max 100 lần/ngày và 3p/lần 30 poin max 250 lần/ngày
Ngoài ra còn có các mục shortlink , ptc, dice , autofaucet.
Share this link and earn up to 35% commission on referrals
Min rút 200 point. Anh em tranh thủ vào húp nào
link đăng ký : https://hatecoin.me/?r=13491
Pay bằng faucetpay cổng btc và usdt, giá 1 coin = 0.00001$

17)

18) Freesolana - New Site
Các hình thức kiếm tiền: Faucet, Mad Faucet, Wheel Faucet, Auto Faucet, Shortlinks, PTC ads, GAMES, Tasks, Offerwalls
Thanh toán qua Faucetpay với 2 coin: Solana, USDT
Invite your friends and earn 20% of their earning
https://freesolana.top/?r=10433

19) Trxking.xyz - New Site
Thanh toán qua Faucetpay với 2 coin: Tron và Litecoin
Referral commission 25%
https://trxking.xyz/?r=120907

20) Đào coin RENEC miễn phí với Sàn REMITANO
Các bạn click đây để xem hướng dẫn chi tiết. Do topic đã quá 3000 chữ nên mọi người xem ở blog của mình nhé: Đào coin RENEC miễn phí với Sàn REMITANO

21) Cách Claim và làm Task mới nhất kiếm BTC từ sàn OKEX uy tín - Mình đã nhận nhiều lần​

Các bạn click đây để xem hướng dẫn chi tiết. Do topic đã quá 3000 chữ nên mọi người xem ở blog của mình nhé: Kiếm BTC từ sàn OKEX

22) Rollercoin - Chơi game kiếm Free ETH, Doge, Bitcoin, Usdt
Hôm nay mình sẽ giới thiệu các bạn một website giúp các bạn đào DOGE chỉ bằng việc chơi game. Đây là một website đã chạy uy tín từ năm 2018. Nó sẽ cho ta đào 3 loại coin là BTC, ETH, và DOGE. Việc cần làm duy nhất là vào web và chơi các trò chơi trong đó, Số điểm các bặn thắng được sẽ được chuyển thành tốc độ đào online.
Sau đây sẽ là hướng dẫn:
B1: các bạn vào website và đăng ký:
https://rollercoin.com/?r=kd1rspzj (đăng ký link này các bạn sẽ nhận 1000satosi BTC)
Các bạn có thể đăng ký bằng Facebook luôn cho nhanh hoặc đăng ký bằng gmail và sau đó xác nhận gmail.

B2: Đăng nhập và bấm tab Games
Ở đây, nhà phát hành cho phép bạn chơi 10 loại game để nhận được công suất đào(chuẩn bị sắp có game mới). Cụ thể nhận được 700 - 1600 PTS cho mỗi game tăng dần từ lv 1 - lv 10

Sau khi kết thúc mỗi game, bấm Gain Power để cộng sức mạnh vào hệ thống Khi đủ min 10.000 satoshi BTC hoặc 90 DOGE bạn có thể rút hoặc tái đầu tư bằng việc mua thợ đào (miner)
Sau khi chơi xong vài game đầu các bạn ấn vào biểu tượng trang chủ (ngôi nhà) để chỉnh loại coin đào.

Các bạn vào My power > split power > lúc này mặc định sẽ là 100% đào BTC bạn chỉnh nó xuống 0 và chuyển sang doge hoặc nếu bạn thấy doge không tiềm năng thì đào BTC cũng được. Đừng đào ETH nhá Fee rút cao lắm BTC với DOGE free fee. !!Bạn chỉ có thể thay Đổi cái này mỗi 12h nên tránh nhảy qua nhảy lại nha các bạn!!

Khi đã setup máy đào thành công thì giờ bạn chỉ việc chơi game để tăng Tốc Độ Đàogiữ Tốc Độ Đào

Hướng dẫn về Tốc Độ Đào khi chơi RollerCoin Khi bạn chiến thắng mỗi 10 30 và 60 game. Bạn sẽ nhận một chiếc tính ảo mới tương ứng với việc lưu lại công suất đào trong 3, 5 và 7 ngày. Chiếc máy tính đó có nhiệm vụ thể hiện mức độ lưu lại công suất của dàn máy đào của bạn. Nếu mỗi ngày bạn không chơi ít nhất 1 game hoặc máy tính không được cung cấp năng lượng thì nó sẽ mất đi. Đồng nghĩa với việc hôm sau bạn quay lại hệ thống sẽ tính số game thắng lại từ đầu. Khi bạn có một chiếc máy tính tương ứng. Sau khi hoàn thành 1 game. Dù thắng hay thua thì công suất đào đó sẽ được lưu lại dựa trên máy tính hiện tại của bạn. Sau khoảng thời gian đó công suất đào sẽ mất đi. Vậy mỗi ngày chơi 1 game để giữ chiếc máy tính 7 ngày thì dễ hiểu.

Sau khi Bạn ĐỦ min rút thì vào wallet và rút về ví như bình thường.

Ngoài việc chơi game website còn có các máy đào tự động và các bạn sẽ phải bỏ tiền ra đầu tư để tăng rất nhiều tốc độ đào. Bạn nào muốn tìm hiểu sâu về cái này có thể hỏi mình.
Website rất uy tín đã chạy nhiều năm, có các cộng đồng rộng lớn

Chúc các bạn kiếm Coin vui vẻ - Kiên trì sẽ thành công

Các ví nhận coin và tích coin phổ biến hiện nay:
1) Faucetpay.io
2) Remitano.com - Ví tích trữ coin và rút tiền về thẳng bank việt nam
3) Binance.com

Để biết thêm các kèo ngon nữa các bạn có thể xem ở các kênh này bên mình nhé.
https://t.me/kenhchiasekiemtienonline
https://kenhchiasekiemtienonline.blogspot.com
https://www.facebook.com/groups/chiasekiemtienonl/

Chúc các bạn thành công

Last edited:
Faucet dù nó không kiếm được nhiều, nhưng nó lại có cái hay của riêng nó, như một bản sắc riêng :)
Mấy ông thời kỳ đầu chơi faucet biết hold là toàn tiền tỷ cả rồi, giờ mà làm cứ tích lại 5 năm nữa ko biết ntn đâu hihi

Mấy ông thời kỳ đầu chơi faucet biết hold là toàn tiền tỷ cả rồi, giờ mà làm cứ tích lại 5 năm nữa ko biết ntn đâu hihi
Con faucet nhớ ngon nhất ngày trước là con Raiblock XRB. Tay trắng thành tỷ phý :)

e thấy con TLN vs mixbit ổn nhất. TLN rate thấp hơn xíu nhưng k có pup. còn mixbit cao hơn nhưng nhiều Pup

Last edited:
Thấy các bạn cực quá nên rảnh m vừa ngồi làm auto cho 4 site ltcclick, Mixbit, ptcspin, faucetspin.
M tích hợp giải recaptcha + captcha miễn phí cho các bạn luôn, chỉ cần nhập tài khoản và chạy.
Vì thế b nào vẫn đang có nuôi đam mê vs bộ môn này thì cứ inbox m lúc m gửi tool cho chạy.
Vài người thôi nhé.

Thấy các bạn cực quá nên rảnh m vừa ngồi làm auto cho 4 site ltcclick, Mixbit, ptcspin, faucetspin.
M tích hợp giải recaptcha + captcha miễn phí cho các bạn luôn, chỉ cần nhập tài khoản và chạy.
Vì thế b nào vẫn đang có nuôi đam mê vs bộ môn này thì cứ inbox m lúc m gửi tool cho chạy.
Vài người thôi nhé.
em xin 1slot với ạ mail em: [email protected]

Vài người thôi nhé.
Gửi mình nữa nhé, email của mình là

Con faucet nhớ ngon nhất ngày trước là con Raiblock XRB. Tay trắng thành tỷ phý :)
con pipe năm ngoái cho claim coin của nó kìa. ai mà siêng claim. h cũng ấm. trước do lười claim. mà dc gần 200k flr :)) ~200$. h chờ list sàn thui

Vài người thôi nhé.
mình xin tool với ạ
email: [email protected]
Cảm ơn anh!

Hold đó đã, tương lai chưa biết ntn.
h con zec nó pump quá. cũng lười claim zec. mà đang dự tính cho acc nào đã stake rùi. thì claim tip. tới đủ min stake tip :)). nói chung hên thì lên sàn có khi dc 1-2tr flr

h con zec nó pump quá. cũng lười claim zec. mà đang dự tính cho acc nào đã stake rùi. thì claim tip. tới đủ min stake tip :)). nói chung hên thì lên sàn có khi dc 1-2tr flr
Mình vừa rút 1 ít FLR nghĩ lại khéo để stake mới phải. Mấy thằng này ngày claim 1 lần, ko nặng nhọc j, chịu khó tích năng nhặt chặt bị.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,051
169,429
Latest member
jacob6868

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week