[Tool] Tự động click tất cả các site BuxHost

À bác mmo bác bỏ tính năng các site của bác đi thấy nó k tiện lắm. Còn nữa bản này sao bác tắt chức năng copy và chỉnh sữa trang trong tools thế e thấy cái này cũng dc mà

dạo này admin ViệtNam các trang buxhost đã oanh tạc các memberVN, các bác nên cẩn thận! Thank bác đã viết tool nhưng khuyên rằng nên bí mật chứ đừng lộ liễu như thế này nữa, vì bây giờ một số admin họ biết tiếng Việt, cả người sử dụng nữa, bạn sử dụng ko được thì nên pm riêng chứ cứ ồn ào lên thế này thì ko khéo ban IP VN cả lũ.
Nói chung bác mmo84 vẫn là thần tượng của em! Em chỉ nói vậy vì một số trang khi request nó trả lại tiền vào tài khoản chứ ko trả qua paypal!

tất cả các trang BuxHost là sao thế các bác, là chỉ cần có chữ Bux là ok phải không các bác? hic, em mới vào nghề, mong các bác chỉ giáo thêm
Chân thành cảm ơn mọi người

tất cả các trang BuxHost là sao thế các bác, là chỉ cần có chữ Bux là ok phải không các bác? hic, em mới vào nghề, mong các bác chỉ giáo thêm
Chân thành cảm ơn mọi người

Là các site chạy bằng script buxhost đó bạn, các site đó có dạng như vầy: http://www.buxsis.com
như vầy: http://www.ptcbuxx.com ...

Các site này có đặt điểm là chiến nhanh, như đầu tư nhanh, rút tiền nhanh và scam nhanh (đương nhiên không phải là tất cả).
Bạn mới chơi thì vào đây đăng ký các site uy tính cho an tâm nhé, mình hỗ trợ cho: www.itmember.tk

Chúc bạn vui!

Last edited by a moderator:
cảm ơn bạnitmember rất nhiều. hihi.
Nhưng mình không biết cách đầu tư nhanh là thế nào, vì 1 click chỉ có 0.01, mà 1 ngày chỉ có 5 đến 6 ads là cùng, có trang chỉ cho có 4ads, thì lam sao chiến nhanh 2usd để rút thế bạn?hic.
100 click = 2usd
5 click = 5 ads /ngày
===> 20 ngày mới có 2usd.
Nếu mình có 10 trang, (ko tính CAM), thì thu nhập 1 tháng là 20 usd, hẻo ghê. Còn muốn úp lên tài khoản để có nhiều tiền/click thì ban đầu chưa thể, vì paypal=0USD. hic.
Vì mình thấy nếu kêu gọi Referall thì phải Bonus cho các bạn ấy, mà trong Acc của mình thì empty, lam sao bonus cho các bạn ấy===> làm sao mời Referall được. hic.

chủ thớt ơi
auto này chỉ có hiệu quả với host có sẵn trong auto thôi
còn web mình cho vào thì ko click gì cả

có cái file txt đó bạn, paste cái link site bạn muốn vào là được (buxhost thoy nhá)

có một bác ở trên nói đúng đó, các bác đừng có la làng, bọn Cớm nó đọc được là ban IP cả lũ, hihihi, nói sao khéo léo tí để anh em còn có cháo mà húp, hehhe. ai down không được thì PM nick mình, send wa Yahoo cho lẹ. link down tốt mà, test thành công 1 em rồi. hihihi.
Cho hỏi bác chủ thớt, Donate là gì thế? để em có xiềng em ủng hộ cho 1 USD, thật mà. hihihi
Mong nhận được nhiều chít của bác nữa. (đừng nên viết CH..AT) nó biết đấy, her her
Các bác cho em hỏi, khi mà em chọn Auto, mới đầu em chỉ có 2 ads thôi, mà em cho nó click 1 ads, xong tắt trình duyệt FFox đi, vì em sợ có sự cố ban Acc, hình nó đây ạ:

Cái ads thứ 2 nó cảnh báo với em như vậy đó, vậy là mình không được click nó phải không các bác??
Thanks cả nhà.

Last edited by a moderator:
không auto được, vào nó cứa hiện cái bảng thông báo lỗi mà có chỗ continues với quit
bạn bấm continus thật nhanh xong bấm ngay vào reset thật nhanh là nó sẽ lại kik tiếp ngay ý mà.thân!

bác mmo cho 1 cái try catch vào bẫy lỗi này đi, em cũng bị thế mỗi khi có captcha chọn hình :(

cái này mà dùng vào gugubux.com thì cũng chờ ốm
có 5000s thì phải bác gù gù nhỉ

---------- Post added at 06:02 PM ---------- Previous post was at 06:01 PM ----------

mà hình như không phải chờ đâu , mính dùng mấy site kia có chay giay nao dau ma da load số rồi nhỉ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom