• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Tool] Tự động click tất cả các site Aurora!

Bạn thấy tool này thế nào?

• Total voters
    147
mình nói rồi win nào cũng IE8 hết, ngoài ra còn mấy site minpay thấp dưới chữ kí mình giờ vẫn còn ăn đc, các bạn có thể tham khảo thêm
ý em hỏi là em đang dùng win 7 thì cái IE mặc định của win7 là IE7 hay IE8

Là IE8, bạn có thể vào About của IE kiểm tra.

---------- Post added at 12:50 PM ---------- Previous post was at 12:38 PM ----------

Vừa cập nhật phiên bản mới, có thể thêm nhiều cheat link (cách nhau bằng dấu phẩy), thêm nút Stop để có thể hiển thị các nút click quảng cáo khi mạng chậm load mãi chưa xong hay chưa nhận biết đã login rồi.
Have fun! :D

à mấy cái exchange link mih` kik để làm j` nhỉ
Exchange Link là để trao đổi link giới thiệu, thông thường trang web sẽ đưa ra tỷ lệ nào đó, ví dụ như xem 5 link thì được 4 link (người khác xem link của mình 4 lần). Bạn cứ xem và tích luỹ số lượt xem này, khi nhiều nhiều rồi thì bạn add link của mình vào để người khác xem.

ai cho mình hướng dẫn sử dụng cái @@
Chọn 1 trang trong danh sách, nếu chưa đăng ký thì đăng ký, nếu đăng ký xong thì login vào. Vào Earning Area, chọn PTC hay PTR rồi click vào nút PTC hay PTR tương ứng là tool tự động click cho bạn.

ặc tool mới có câu hỏi "hôm nay thứ mấy" sao trả lời đúng đc ?

Sao không trả lời đúng được chứ, hôm nào thì ghi thứ của hôm ấy, hôm nay thì ghi "thứ ba". :D

Sao không trả lời đúng được chứ, hôm nào thì ghi thứ của hôm ấy, hôm nay thì ghi "thứ ba". :D

bác mmo84 xem lại tool cái em chơi mà cheat câu hỏi hình như là ko qua đc hay sao ấy em thử để cả tiếng nhưng mà vẫn vậy ah , bác có crack đc tool của ông lê phú quý ko ah ? bác thử dùng mã nguồn của bản autora của lê phú quý xem nào ah ?

Mình thử với site buxcool, scarlet-clicks chạy không ổn lắm bạn ah! Có lúc nó chạy được có lúc không tăng được tiền những lúc như vậy mình phải bấm vào số nó hiện ra thì sau lại mới được

---------- Post added at 11:10 PM ---------- Previous post was at 11:04 PM ----------

đúng rồi trả lời không đúng bạn ah, thứ ba sai luôn. bảy cộng một bằng mấy? Tôi trả lời không được luôn đó

Mình thử với site buxcool, scarlet-clicks chạy không ổn lắm bạn ah! Có lúc nó chạy được có lúc không tăng được tiền những lúc như vậy mình phải bấm vào số nó hiện ra thì sau lại mới được

---------- Post added at 11:10 PM ---------- Previous post was at 11:04 PM ----------

đúng rồi trả lời không đúng bạn ah, thứ ba sai luôn. bảy cộng một bằng mấy? Tôi trả lời không được luôn đó

Mình thấy bình thường mà, bạn lưu ý phải gõ tiếng việt có dấu.

sau 1 ngày dùng bản mới thì thấy nó ko= bản cũ, bản cũ ko hiện qc cứ thế là nó click hết còn bãn 1.0.4 này click xong là qc hiện ra nhiều khi đứng luôn hay gặp qc bị chèn adf.ly cũng đứng luôn, nói chung chạy lại bản 1.0.2 hấy ok hơn, còn việc ko click đc cheat check mình nói rồi máy phải cài IE8, còn pm của lê phú quý mình cũng có nhưng ko click đc cheat check luôn nè với lại thấy ko = bác mmo84, vả lại bác này cho xài free các bạn còn muốn gì hơn, phần mềm nói chung là khá tốt rồi, còn đòi hỏi tác giả lấy pm của người khác cho xài nữa à

thấy ý kiến toàn tốt nhuưng auto phải tự động hết chứ thấy vẫn cò phải tự điền mã. cheat check đó. có các nào không? mà thỉng thoảng lại dừng khong click nữa.

Last edited by a moderator:
cái này thì tùy, máy của bác mmo4vn lúc viết tool thì nó tự động hết, còn khi mấy bạn cài vào ko tự động đc thì chịu thôi, mà mình nói rồi cứ cài IE8 vào, còn lại tùy hên xui, như mình cái laptop thì auto hết đc còn máy bàn phải click cheat check = tay, mà giờ kiếm đâu ra tool click auto free như thê này, cho dù phải click cheat check cũng còn hơn là tự click tay hết ads
p/s: bản mới này ko tốt, tìm mãi mới ra đc nơi còn lưu bản 1.0.2 cũ, down về chạy ổn định hơn hẳn 1.0.4, hì ^^

Hì, đó là theo ý kiến của bạn nmtrung thôi, chứ về cơ bản 2 bản này không khác gì mấy, như hỗ trợ nhiều cheat link...

Nhập số 1620 vào. Click vào chỗ Cheat ID trên toolbar, rồi nhập vào khung đầu tiên đó.

Hồi giờ em click site PTC mà em vẫn chưa biết được site nào là loại Aurora. Chỉ mới biết buxhost, Gẽn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom