Tool leech wordpress, dle, 4rum... + Replace link + Rar/Unrar ...

up nào, anh em cần add 4rum thì pm hoặc send mail nhé

- - - Updated - - -

update v1.9.6.1 10-09-2012 10h pm

+Add thêm phần edit lại bài viết sau khi leech
.....

Link dl update v1.9.6.3 12-09-2012 11h pm
http://dl.dropbox.com/u/90162865/v1.9.6.3.rar

:m025::m025:Thông báo : mọi người chịu khó cập nhật bản 1.9.6.3 ( ngày 12-09-2012 ) nhé, sau vài ngày nữa, mình sẽ off tất cả các bản cũ lại
cảm ơn:m025::m025:
éang đây cho dễ nhìn

up, anh em dùng thử những bản mới đi, có lỗi, mình sẽ cố gắng fix gọn gàng luôn =-=!

:binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163:

sao cứ báo key sai là sao vậy pro ơi

sever báo bình thường mà

mong mọi người chuyển sang phiên bản mới dùng , để thống nhất cho dễ :)
cảm ơn

bác xem lại đi, chạy được 1 phút báo key sai rồi out luôn

pm tớ đi, có lẽ có gì đó, còn đâu, mình và mọi người vẫn đang sử dụng bình thường mà :)

cảm ơn cậu đã ủng hộ

tool của bạn có tách file txt được không bạn? mình có 1 file txt chưa nhiều bài và các bài phân cách bởi ++++ và sau khi tách bài thì mỗi bài sẽ nằm trong 1 file txt đánh số thứ tự liên tiếp bắt đầu từ 1 con số do mình quy định (giống tool bên anh Kai làm). nếu được giúp dùm mình nhà, cảm ơn.

tool của bạn có tách file txt được không bạn? mình có 1 file txt chưa nhiều bài và các bài phân cách bởi ++++ và sau khi tách bài thì mỗi bài sẽ nằm trong 1 file txt đánh số thứ tự liên tiếp bắt đầu từ 1 con số do mình quy định (giống tool bên anh Kai làm). nếu được giúp dùm mình nhà, cảm ơn.

hoàn toàn tách được bạn ạ, bên tab tool phụ ấy, nó cắt 1 txt có nhiều bài phân cách bởi dấu ++++

các bài cắt ra được đánh số 1,2,3....

cảm ơn bạn

bạn ơi tool cắt file chạy good nhưng mình góp ý 1 điểm là bạn nên cho thêm 1 cái ô để nhập cái số bắt đầu được không? trong auto bài mình đang là 130 nhưng tool bạn nó đánh bắt đầu từ 1 thì mình cũng kô đem vào auto để chạy tiếp được mà phải tắt auto đi để load lại.

bạn ơi tool cắt file chạy good nhưng mình góp ý 1 điểm là bạn nên cho thêm 1 cái ô để nhập cái số bắt đầu được không? trong auto bài mình đang là 130 nhưng tool bạn nó đánh bắt đầu từ 1 thì mình cũng kô đem vào auto để chạy tiếp được mà phải tắt auto đi để load lại.

ok được bạn ạ, mình sẽ làm tiếp bổ xung trong bản tới

ok cậu

Mong mọi người sử dụng hết sang bản mới, nếu có lỗi về leech bài , pm mình sẽ sửa lại temp 4rum để cho thống nhất

Mặt khác, tool còn gì cần sửa , thì anh em nói giúp nhé, cảm ơn :)

:binhsua25: :binhsua25: :binhsua25: :binhsua25: :binhsua25: :binhsua25: :binhsua25:

up, mong mọi người cùng giúp đỡ để mình nhanh chóng hoàn thiện tool :)

:binhsua50::binhsua50::binhsua50::binhsua50::binhsua50::binhsua50::binhsua50::binhsua50::binhsua50::binhsua50::binhsua50::binhsua50:

tool rất nhiều tính năng,giao diện dễ sử dụng.Cảm ơn bạn chủ topic đã viết ra bản này.Mong tool cacng ngày càng fat triển

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week