Tool leech wordpress, dle, 4rum... + Replace link + Rar/Unrar ...

yếu quá =-=!

:binhsua95:
update v1.9.5.9.9 04-09-2012 7h pm

.....

Link dl update v1.9.5.9.9 04-09-2012 7h pm
http://dl.dropbox.com/u/90162865/v1.9.5.9.9.rar

Fix thêm một số lỗi dl link img
và những lỗi linh tinh khác ^^!

bạn nào test còn lỗi thì pm xây dựng nhé
cảm ơn

vẫn không replace được ảnh size nhỏ :(

pm lại mình để giải quyết nhé
hoặc dùng bản mới thử xem nhé :)
cảm ơn

Bác thớt xem thế nào chứ tool chạy tốn tài nguyên lắm, chạy 1 lúc task manager báo 1 đống icon phát khiếp luôn. di chuột qua thì nó lại mất đi.
leech 100 bài thì chỉ được khoảng 60 bài.. 1000 bài thì được khoảng 200 bài :))
Mà bác có cái Video hướng dẫn leech VBB collection không, nhiều chỗ khó dùng quá !!

cảm ơn bạn, tốn tài nguyên ở đây hình như là ngốn CPU thì phải, Ram thì ko tốn mấy <- vấn đề này chắc khó fix dc triệt để rồi

vấn đề 2: leech 100 bài mà dc có 60 do 2 nguyên nhân, có thể cũng do tool 1 phần, nhưng cũng 1 phần vì do 4rum nó bị diz :-s
việc này mình sẽ cố gắng hoàn thiện tool hơn, cảm ơn bạn :binhsua95::binhsua95::binhsua95::binhsua95::binhsua95::binhsua95:

up, mong mọi người tin tưởng và sử dụng

@Round: mình đã fix dc lỗi bạn nói, nói chung 100 bài thì cũng dc 96-99 bài ^^!

nhưng bận quá, có lẽ mai mới up dc bản mới :)

mong mọi người ủng hộ, cảm ơn, còn lỗi lầm gì, thì góp ý cùng mình xây dựng nhé , mình sẽ cố gắng :binhsua38::binhsua38::binhsua38::binhsua38:

@Round: mình đã fix dc lỗi bạn nói, nói chung 100 bài thì cũng dc 96-99 bài ^^!

nhưng bận quá, có lẽ mai mới up dc bản mới :)

mong mọi người ủng hộ, cảm ơn, còn lỗi lầm gì, thì góp ý cùng mình xây dựng nhé , mình sẽ cố gắng :binhsua38::binhsua38::binhsua38::binhsua38:
Sớm ra bản mới đi bác :D
Có một điều nữa mình cần đó là leech từ wordpress xuống, thì tool tự tạo BBCODE hả bác.
Bài sau khi leech về lại phải sửa ốm thì mới post được lên wordpress, bác thêm chức năng leech dạng html đi :D

Sớm ra bản mới đi bác :D
Có một điều nữa mình cần đó là leech từ wordpress xuống, thì tool tự tạo BBCODE hả bác.
Bài sau khi leech về lại phải sửa ốm thì mới post được lên wordpress, bác thêm chức năng leech dạng html đi :D

sửa chắc sửa dc rồi
còn vấn đề bạn vừa nói, thì wp có rất nhiều plusgin cho phép post bbcode nhé, đỡ phải chuyển lại qua html cho lằng nhằng ra ^^!
google là ra liền

thank

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,258
Latest member
nhacaizomclublif

Most discussed of week

Most discussed of week