Tool leech wordpress, dle, 4rum... + Replace link + Rar/Unrar ...

replace ảnh bấm run nhiều lần là đc nhiều bài
ko biết tên ảnh của bạn thế nào chứ mình vẫn replace đc tầm 60-70 kha khá thế là ok :D

chưa bao giờ mình replace được ảnh cả :(

pm để được hỗ trợ nhé :) chẳng nhẽ ko replace dc cái nào thì buồn quá

replace ảnh bấm run nhiều lần là đc nhiều bài
ko biết tên ảnh của bạn thế nào chứ mình vẫn replace đc tầm 60-70 kha khá thế là ok :D

bác cho em cái foder baiviet cua bác , em test lại xem, cố gắng 90% chứ :((

sss

Đống icon của bác này :)) .. tool vẫn bị leech thiếu bác ạ.

View attachment 16838
Đống icon của bác này :)) .. tool vẫn bị leech thiếu bác ạ.

:-s chắc cắm trên vps :D , nhưng chẳng hề chi,nó lag nên vậy, chứ nó chỉ chạy 5 cái 1

còn việc thiếu, thì là thiếu nhiều hay ít, 4rum akiaba buổi tối cũng hay bị lỗi 503 mà :|

:-s chắc cắm trên vps :D , nhưng chẳng hề chi,nó lag nên vậy, chứ nó chỉ chạy 5 cái 1

còn việc thiếu, thì là thiếu nhiều hay ít, 4rum akiaba buổi tối cũng hay bị lỗi 503 mà :|
T leech từ mấy trang wp mà tớ lấy temp của c ấy, VPS cũng bị mà máy mình cũng bị. Nó chỉ bị lúc vào web lấy bài về thôi. Tình hình k khả quan hơn lần trước là mấy vẫn bị thiếu.

Đúng roài! tình trạng này cắm trên vps. mình vẫn leech bình thường mà ^^

Cậu ơi fix lại trang này dùm mình với . Đợt trước leech được bình thường mà giờ chịu ko leech được forum.ns4w.org

do hơi bận công việc một chút, nên thành ra ko up sớm dc, mong anh em thông cảm :(

mọi người ơi, hỏi nốt chút
khi bài leech về, mọi người sửa bài, thường thì sửa những gì
(xóa text, replace 1 đoạn text,. conver bbcode-> html)....
^^!

mọi người ơi, hỏi nốt chút
khi bài leech về, mọi người sửa bài, thường thì sửa những gì
(xóa text, replace 1 đoạn text,. conver bbcode-> html)....
^^!

Mình có phải sửa gì đâu nhỉ? những đoạn nào cần xóa thì có chức năng xóa rồi mà! Mà tool giờ chức năng lấy link download xong hình như bài ko có link ưu tiên vẫn tồn tại trong folder bài viết ? nhớ trước xóa khi ko tìm thấy link mà?!

Mình có phải sửa gì đâu nhỉ? những đoạn nào cần xóa thì có chức năng xóa rồi mà! Mà tool giờ chức năng lấy link download xong hình như bài ko có link ưu tiên vẫn tồn tại trong folder bài viết ? nhớ trước xóa khi ko tìm thấy link mà?!

cậu tích chọn xóa bài viết nếu link die là dc

up cho ngày mới nào =-=!

:m193::m193::m193::m193::m193::m193::m193::m193:
mình định thương mại hóa tool theo tháng, nay muốn thăm dò giá cả, anh em sẽ chấp nhận mức giá nào
mong anh em đề nói thử xem :D

update v1.9.6.1 10-09-2012 10h pm

+Add thêm phần edit lại bài viết sau khi leech
.....

Link dl update v1.9.6.3 12-09-2012 11h pm
http://dl.dropbox.com/u/90162865/v1.9.6.3.rar

:m025::m025:Thông báo : mọi người chịu khó cập nhật bản 1.9.6.3 ( ngày 12-09-2012 ) nhé, sau vài ngày nữa, mình sẽ off tất cả các bản cũ lại
cảm ơn:m025::m025:

Đề nghị bạn trước khi ra bản thương mại hóa lên làm 1 video hướng dẫn cụ thể hết tất cả các chức năng :binhsua11:

- - - Updated - - -

cậu tích chọn xóa bài viết nếu link die là dc

up cho ngày mới nào =-=!

:m193::m193::m193::m193::m193::m193::m193::m193:
mình định thương mại hóa tool theo tháng, nay muốn thăm dò giá cả, anh em sẽ chấp nhận mức giá nào
mong anh em đề nói thử xem :D

Theo tháng à cậu :binhsua04: . Mình thấy theo tháng thì bên auto capcha giá là 0.5$/ tháng đó . Cậu có thể tham khảo . Còn nếu muốn giá trọn đời luôn thì giá như kiểu mấy key thema lậu là được :binhsua17:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,861
172,938
Latest member
danhlamthangcanh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back