• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tool fake info 150$ , rrs 300$, autolead cho android để chiến net và app

Status
Not open for further replies.
Em thắc về tool rrs của bác "Bán tool RRS dạng file text nhỏ gọn cho các đội tuyển xóm, phường, hẻm chiến net hoặc app min pay thấp."
Các bác để ý chữ min pay thấp không? Bác nào hiểu tường tận câu này giải thích giúp em đc k
Ôi nhầm. Cám ơn bác đã đọc kỹ và phát hiện ra.
Minpay cao chứ ko phải thấp ạ.

Giải thích thế này: Có mấy cái app dạng 1 account gắn chặt vào 1 device (nhảy qua device khác là bị ban), nhưng minpay cao quá. Cho dù lượn nhiều nước đi nữa cũng không đủ minpay. Thì tool kia cho phép bạn lưu lại thông tin để lần sau có ra off mới trong app đó thì mình lại xách cổ cái acc kem device đã lưu kia ra mà chiến tiếp cho đến khi đủ minpay mà rút tiền.

phải like cho bác iloveapple nhiệt tình.thẳng thắn và xúc tích.

phải like cho bác iloveapple nhiệt tình.thẳng thắn và xúc tích.

Hàng này là hàng chôm của AKchanger rồi về bẻ khoá bán lại mà. Nói cái gì lạ hơn đi.

Hàng này là hàng chôm của AKchanger rồi về bẻ khoá bán lại mà. Nói cái gì lạ hơn đi.
vậy nó có gì đặc biệt hơn để bán giá gấp 30 lần AKchange nhỉ --- Ace thông phát nào :eek:

vì nó dc ngâm ủ hơn 1 năm,và tốn nhiều chất xám để thuyết trình đó bác :D

vì nó dc ngâm ủ hơn 1 năm,và tốn nhiều chất xám để thuyết trình đó bác :D

Sao lại để lộ ra thị trường vậy bác. Nghi án hội đồng nghiệm thu khoa học của nơi tác giả chương trình đó bảo vệ biển thủ, tuồn ra ngoài kiếm lợi bất chính rồi nhỉ. Bữa nay xã hội loạn bác nhỉ, chẳng biết tin ai được. Thực sự ai mà ngờ.

vậy nó có gì đặc biệt hơn để bán giá gấp 30 lần AKchange nhỉ --- Ace thông phát nào :eek:

Cách đây hơn 2 năm bác này có lân la vào chat chi này nọ tỏ ý học hỏi. Mình cũng chia sẻ thật tình giờ bác này thành đại cao thủ rồi nên không cần phải đọc hết mà đi hỏi cho lẹ.
Bây giờ cách đối xử, cách hỏi của bác này khác hồi xưa nhiều quá xém chút nữa không nhận ra.
Câu trả lời nằm ở đầu bài bác ạ.

P/s Dear All.
Topic này mình bán hàng, các bạn có thắc mắc về tool thì mình trả lời cũng giống như mấy topic mình kiến giải về Bitcoin, Stellar trước đây vậy. Còn về những câu hỏi mang tính thách đố trí tuệ, những câu hỏi mang hàm ý khác thì minh xin miễn trả lời nhé.
Bạn nào thực sự cần, thực sự hiểu thì sẽ tự nhiên biết mình phải làm gì như là:
Ôi cái thằng khoác lác, mua tool của nó làm gì.
hay là À đây là những thứ mình cần đây.
À đây là cái mà mình tìm kiếm lâu nay mà giờ mới chịu ló ra.
hay là:
Đồ phét, làm gì có chuyện fake như thế được, nó cũng chỉ là dạng ăn cắp ý tưởng, tool của người khác về mà làm thôi. Mình đây làm cũng được.
...
Vậy nhé.

Mình chả quan tâm cái tool pro ra sao, thấy bác thớt thuyết trình pro quá vào link fb tính kết bạn (con gái yêu = tai mà) thì thấy lù lù mấy dòng này. Có vẻ ko có hi vọng :confused:
Facebook nhiều cám dỗ thật. Em út ngon mắt cứ hơ hớ ra muốn kết bạn mình nhiều thật. Lắm lúc trộm nghĩ mình còn phong độ vậy sao.
Tự nhủ phải dằn lòng mình lại, chỉ kết bạn với mấy em xinh nhất thôi. Em nào xinh nhì thì khỏi

Mình chả quan tâm cái tool pro ra sao, thấy bác thớt thuyết trình pro quá vào link fb tính kết bạn (con gái yêu = tai mà) thì thấy lù lù mấy dòng này. Có vẻ ko có hi vọng :confused:

Yên tâm đi bạn, mình đã có vợ rồi nên an toàn lắm.

Thì ra bác là dân bán tools, mua may bán đắt nhá :D

cái này lạ nè =>>> mình cũng crack đc và mình Decode luôn ra cả bộ rồi, hay mình đem lên đây share free nhỉ, sau đó hướng dẫn dùng kết hợp với RRS của bác @gmailservice với cái auto của 1 bác mới rao bán đc ít hôm, z là bạn hết bán :p <=== chắc lạ :D

cái này lạ nè =>>> mình cũng crack đc và mình Decode luôn ra cả bộ rồi, hay mình đem lên đây share free nhỉ, sau đó hướng dẫn dùng kết hợp với RRS của bác @gmailservice với cái auto của 1 bác mới rao bán đc ít hôm, z là bạn hết bán :p <=== chắc lạ :D
Vãi thánh crack, share mình test phát nào, inbox nhá :D

Đem lên bán đi, nhanh và luôn nào.

hazz, bán tool lại bị soi, mấy thánh nào mua thì
thím @candylop nên private tool đi, em là em thấy có khả năng bị cờ rắc đó :D, chứ mấy tool hot này mà đưa lên đây là không ổn 1 tý nào cả :D

hazz, bán tool lại bị soi, mấy thánh nào mua thì

thím @candylop nên private tool đi, em là em thấy có khả năng bị cờ rắc đó :D, chứ mấy tool hot này mà đưa lên đây là không ổn 1 tý nào cả :D
bác ý bán tools bác ý viết thì tớ ko soi làm gì, tuy là tớ hay crack tools, nhưng crack để xài thui :D
chứ chưa từng crack xong rùi ném lung tung nhé :D

các bác cứ bán tràn lan quá...nhà nhà bán Tool NGƯỜI người dùng tool.....
Bác nói oan cho em quá.

Sáng giờ đuổi ruồi không bay, đã bán được cái nào đâu. Đang ế rề đây này. Hic hic.
Em cũng âm thầm im ỉm suốt 2 năm qua kể từ Bluestack 0.8.12 ra đời đến nay. Giờ căn nhà trước mặt em giải tỏa nên em mới chường mặt ra đường thôi mà.

Để em bán nốt cả đống tool tồn đọng này rồi em dẹp anh hí. Đừng tráh em mà tội.

bác ý bán tools bác ý viết thì tớ ko soi làm gì, tuy là tớ hay crack tools, nhưng crack để xài thui :D
chứ chưa từng crack xong rùi ném lung tung nhé :D
:D chắc tui cũng zậy quá, dạo này nhát code vồn :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,059
171,105
Latest member
batluongnha

Most discussed of week