• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tool fake info 150$ , rrs 300$, autolead cho android để chiến net và app

Status
Not open for further replies.
hazz, bán tool lại bị soi, mấy thánh nào mua thì

thím @candylop nên private tool đi, em là em thấy có khả năng bị cờ rắc đó :D, chứ mấy tool hot này mà đưa lên đây là không ổn 1 tý nào cả :D
Mình ghi nhận lời này của bác. Nguy cơ bị crack rất cao, lâu nay cứ dấu dấu giếm giếm cũng vì điều này. Thấy tấm gương sáng tool của bác là hiểu được rồi. Hic hic

Mình ghi nhận lời này của bác. Nguy cơ bị crack rất cao, lâu nay cứ dấu dấu giếm giếm cũng vì điều này. Thấy tấm gương sáng tool của bác là hiểu được rồi. Hic hic
tool cùi cùi như mình ko ai thèm crack gì, chứ nhìn của anh @VinaCaptcha là hiểu, trình anh ấy còn bị cờ rắc thì gà gà như mình chỉ trong 1 nốt nhạc :eek::eek::eek::eek:

tool cùi cùi như mình ko ai thèm crack gì, chứ nhìn của anh @VinaCaptcha là hiểu, trình anh ấy còn bị cờ rắc thì gà gà như mình chỉ trong 1 nốt nhạc :eek::eek::eek::eek:
vậy quyết định crack rồi pub tool của chú, xong pub lên, cho chú thành pro đít thực nhoé :p

vậy quyết định crack rồi pub tool của chú, xong pub lên, cho chú thành pro đít thực nhoé :p
cờ rắc đi, anh code tool mới rồi, tool cũ không qua mặt được network nữa đâu :D

pm face gấp :p:p:p
anh đang khóa face, bế quan tỏa cảng để tập trung code lại all tool, mẹ mới bị lock net rồi : ((

:D chắc tui cũng zậy quá, dạo này nhát code vồn :D
t thì mê code lắm, nhưng lại ko biết code, hay pro nhận t làm đệ, dạy t vui đi, mốt pro cần gì t viết cho pro xài :p

anh đang khóa face, bế quan tỏa cảng để tập trung code lại all tool, mẹ mới bị lock net rồi : ((
ghê vãi, trùm tools thế mà lại bị lock NET à, thằng AM kia đâu, nó ko đỡ đạn cho à :D

ghê vãi, trùm tools thế mà lại bị lock NET à, thằng AM kia đâu, nó ko đỡ đạn cho à :D
AM đã cố gắng hết sức, boss của nó lock chứ éo phải nó

AM đã cố gắng hết sức, boss của nó lock chứ éo phải nó
ây da, y chang bên đây rùi :(
thằng AM thì mún cứu mà thằng Admin thì nó bắt lock :(

Đã đc bác emyeusss7 share cho cái tools crack và check thử, rất thơm và ngon :))

Chack imei thì rất chi là bất ngờ hàng có thật :D

Buồn là bác ý chỉ cho test chứ éo cho dùng, nhưng cũng đc chiêm ngưỡng tools hay.

nó là boss cơ bản múa máy cho tình cảm trước khi chia tay thôi bác :))
Tui làm việc với nó tui biết, ko phải chỉ mình tui mà 1 lô account lận cậu :)

cho bác teamview test thui mà, sao đi post lung tung bảo em cho bác tools z, bọn nó pm quá trùi, sập yahoo mất @_@

P/S:
Tuy là Crack, nhưng mình có Edit vài phần và chỉnh lại DeviceID .... Mình chỉ cho bạn nè xem chứ ko có share nha, bác nào cần dùng thì đi tìm mua hoặc cờ rắc đi, chứ mình ko pub ra đâu ^^ Với lại, tuy DeviceID là thật, nhưng nếu nhiều người dùng nó bị trùng sẽ ko lead con off đâu :D

Đã đc bác emyeusss7 share cho cái tools crack và check thử, rất thơm và ngon :))

Chack imei thì rất chi là bất ngờ hàng có thật :D

Buồn là bác ý chỉ cho test chứ éo cho dùng, nhưng cũng đc chiêm ngưỡng tools hay.

cho bác teamview test thui mà, sao đi post lung tung bảo em cho bác tools z, bọn nó pm quá trùi, sập yahoo mất @_@

P/S:
Tuy là Crack, nhưng mình có Edit vài phần và chỉnh lại DeviceID .... Mình chỉ cho bạn nè xem chứ ko có share nha, bác nào cần dùng thì đi tìm mua hoặc cờ rắc đi, chứ mình ko pub ra đâu ^^ Với lại, tuy DeviceID là thật, nhưng nếu nhiều người dùng nó bị trùng sẽ ko lead con off đâu :D
Bác share e xài 1 tuần xem có lead không bik liền ah, 1 ngày trung bình e cày khoảng 600 lead đổ lại thui:D

Last edited:
Bác share e xài 1 tuần xem có lead không bik liền ah, 1 ngày trung bình e cày khoảng 600 lead đổ lại thui:D
cái của mình dù đã thêm DeviceID chuẩn, nhưng làm dc tháng đầu à, tháng sau nó lock acc NET luôn ràu :p
nên giờ mình ko có xài nữa, bác thích thì cứ nhích cái tools của bác thớt ấy :rolleyes:

chứ mình thì ko dám dùng nữa rùi :p những ko phá nguyên tắc dc, crack để xài chứ ko share phá hoại :D

cái của mình dù đã thêm DeviceID chuẩn, nhưng làm dc tháng đầu à, tháng sau nó lock acc NET luôn ràu :p
nên giờ mình ko có xài nữa, bác thích thì cứ nhích cái tools của bác thớt ấy :rolleyes:

chứ mình thì ko dám dùng nữa rùi :p những ko phá nguyên tắc dc, crack để xài chứ ko share phá hoại :D
Vậy thui e trung thành tools e đang xài cho chắc ăn, mất công đói nữa :D

em chưa hiểu về rrs lắm ạ , vì vốn dĩ : EM KHÔNG BIẾT RRS LÀ GÌ Ạ :( bác sư phụ nào tốt lý giải em với :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,477
171,517
Latest member
linhkeisuke1097

Most viewed of week

Most discussed of week