Tổng kết tài sản btc-e

Status
Not open for further replies.
Hiện tại chưa có tin chính thức gì tiếp theo về vụ btc-e nhưng các bác tổng kết tài sản tổng thiệt hại đi nào. Để anh em còn lập team ra cầu.

Nhà sáng lập Alenxander Vinnik bị bắt vì tội rửa tiền.
Mình nghĩ là hoạt động trang BTC-E này sẽ chấm dứt vĩnh viễn đồng thời dính tới cơ quan hành pháp - hoạt động điều tra tới các hoạt động rửa tiền, ma túy. Nó mà mở rộng ra thì giống vụ LR không nhỉ ?
Nếu mà thế thì một số sàn ở Mĩ và Trung Quốc sẽ có vấn đề lớn về hoạt động rửa tiền.
Riêng Trung Quốc đang trong cuộc chiến chống tham nhũng không biết có dính không đây.
http://uk.reuters.com/article/uk-greece-russia-arrest-bitcoin-idUKKBN1AB27Y?il=0

Hên vãi. Tự nhiên bữa bitcoin rớt giá mạnh bán ra USDT bên poloniex luôn, chứ bình thường là chuyển về BTC-e bán ra $. Mà giá BTC của BTC-e lúc đó lại thấp hơn poliniex.

Thôi chắc tạo ví usdt ôm qua bão bitcoin quá

khủng hoảng tài chính LR v2 :oops:

Thiệt hại 0usd vì tẩu tán kịp

Có mấy đâu : 100eth, 500 ltc thôi mà

At the moment, work is underway to restore the service. Approximate terms from 5 to 10 days. Thank you for understanding.
P/s: Boom!

49$ để dành nạp game mua gái của mình :oops::oops::oops: :oops::oops:
Mình mất có tí tẹo mà đã buồn thế, chẳng biết mấy bác còn nhiều tài sản trên đó bây giờ ra sao? :oops::oops:

Nếu BTC-E mà sập thì không lí do gì Polo không sập cả. Chả thằng nào tin tưởng giao dịch trên sàn nữa.

BTCE mà sập . QUYẾT TÂM LẤY CỦA DÂN MẼO VÀI CHỤC K MANG VỀ . ĐÃ MUỐN LƯƠNG THIỆN MÀ CHÚNG NÓ KHÔNG CHO

Mời các bác vào đọc reuter news.

Xác định là hệt vụ LR ngày xưa. Bgio key person của btc-e bị bắt rồi ko biết tài sản sẽ xử lý thế nào thôi.

Cảm giác anh em mình như mấy con gà ấy, nuôi cho béo béo lên rồi thịt. đcm muốn chửi bậy quá :((

Nếu BTC-E mà sập thì không lí do gì Polo không sập cả. Chả thằng nào tin tưởng giao dịch trên sàn nữa.
Btc-e từ lâu ai chả biết là chỗ rửa tiền , polo thì của mỹ và chịu giám sát của fbi , vả lại nó có Fiat đâu mà lo bị sập vì rửa tiền, polo là coin đấu coin

Mời các bác vào đọc reuter news.

Xác định là hệt vụ LR ngày xưa. Bgio key person của btc-e bị bắt rồi ko biết tài sản sẽ xử lý thế nào thôi.

Cảm giác anh em mình như mấy con gà ấy, nuôi cho béo béo lên rồi thịt. đcm muốn chửi bậy quá :((

Khổ nhất mấy ông trader làm ăn chân chính, tiền nạp vào để lướt kiếm tiền, giờ cũng bị đồng loã, chưa kể mấy ông đào coin nữa. :|. Chả nhẽ cứ chủ sàn nó rửa tiền thì tất cả member cũng bị mất tiền à ?

Vụ này khác LR về quy mô, vụ này nó to vkl. Mình nghĩ kiểu gì bọn Tây, Tàu, Nhật nó cũng biểu tình ở đại sứ quán Mỹ ở nước nó thôi. VN anh em cũng chuẩn bị nhỉ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week