Tổng kết tài sản btc-e

Status
Not open for further replies.
Hiện tại chưa có tin chính thức gì tiếp theo về vụ btc-e nhưng các bác tổng kết tài sản tổng thiệt hại đi nào. Để anh em còn lập team ra cầu.

Điều quan trọng bây giờ là tin tức BTC-e sống chết ra sao. Show tài sản ra làm gì thêm đau lòng

$200 lẽ 0.0068 :)

Em lên 3 chứ số rồi :( Sót hết cả ruột. Nhưng cũng chuẩn bị tâm lý và tinh thần trước rồi. Phải chấp nhận đối đầu thôi

3 thùng hảo hảo
Ok chưa :D

từ ngày trade sàn btc-e là tui ko vào forum mmo4me nữa, hôm nay thấy sốt ruột quá mới vào lại, haiz gần ~47,8 btc lòng buồn rười rượi, đêm nay mất ngủ

Có ai mà buồn muốn khóc chưa ?

cầu nào giờ nhảy đảm bảo vậy anh em.

khóc thì chưa cũng 3/4 tài sản trên btc-e rồi, trade sàn có lời ko rút cứ dồn miết thành ra như vậy :(

từ ngày trade sàn btc-e là tui ko vào forum mmo4me nữa, hôm nay thấy sốt ruột quá mới vào lại, haiz gần ~47,8 btc lòng buồn rười rượi, đêm nay mất ngủ
Bác là người giàu nhất rồi e cũng buồn tuy chỉ 1 gốc vn sau này nhiều người nghèo rồi

Em đang buồn và định khóc rồi đây. Chả có cơn mưa nào chạy ra ngoài khóc cho đỡ buồn. Đành ngồi làm vài chai rượu giải sầu

Của đi thay người :(

Em đang buồn và định khóc rồi đây. Chả có cơn mưa nào chạy ra ngoài khóc cho đỡ buồn. Đành ngồi làm vài chai rượu giải sầu
Tưởng bác là người lập topic sai ai ngờ nó thành sự thật buồn đời

Khóc từ nãy tới giờ, khóc đến mức lúc nãy mót tè mà h ko mót nữa. :(
$3500 + 0.02 BTC
:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,618
170,727