Tổng kết tài sản btc-e

Status
Not open for further replies.
Hiện tại chưa có tin chính thức gì tiếp theo về vụ btc-e nhưng các bác tổng kết tài sản tổng thiệt hại đi nào. Để anh em còn lập team ra cầu.

Đợt Megaupload, Huyền đã khóc 1 trận nhưng chưa thấm tháp gì.
Đợt Libertyreserve, bỗng dưng khóc thấy mẹ vì mất toi mấy trăm đồng.
Đợt BTC-e này thì bà nội cha nó, chắc là thắt cổ tự giận luôn chứ khóc lóc gì nữa.
:(:(:(

Nếu mất mọi người cũng đừng buồn nhiều, coi như đóng góp tiền cho xã hội để chống "Rửa tiền, ấu dâm, vũ khí chiến tranh". Vô ngã.

Còn mỗi ít trong đó vì tẩu tán trc đó rồi, có giác quan thứ 8 hay sao ấy, còn 6xx$ thôi, đang chơi game bt như mọi ngày :D

hôm trc tưởng xui, bán lỗ 3k lấy tiền về, ai dè trời thương

mới nạp 2k tuần trc, đặt lệnh mua bit 1k7 . K thấy khớp mà đã thấy mất tiền.:D:D:D:D.

nếu nó chết tháng trước chắc ngậm ngùi . còn giờ thì cũng nhịp đùi . vì mình quá may mắn khi đã tẩu tán thành công !

tổng thiệt hại: 0$
Thôi các bác ạ, của đi thay người, nhiều bác sau vụ LR lại rũ bùn đứng dậy sáng lòa đấy thôi, sự nghiệp mmo còn dài, củng cố lại tinh thần tiếp tục làm bạn với internet.

Trên trollbox của nó, ace VN đông như quân nguyên, mà chat được thì balance>1000u. Dân VN ăn quả cam to kỷ lục.

Mà sau vụ này mấy bác bảo hỉêm bằng btce thì sao nhỉ? Đóng lại hay sao? Lol

ngồi chém gió với anh em chỉ có vài trăm trong btc-e mà có ai biết đc tôi mất hơn số đó bao nhiêu đâu :confused: chán vãi cuộc đời

ngồi chém gió với anh em chỉ có vài trăm trong btc-e mà có ai biết đc tôi mất hơn số đó bao nhiêu đâu :confused: chán vãi cuộc đời
San btc-e die that sao pac.em vao thay noi bao tri:confused:

điểm danh cùng ae, đầu tư trade coin mà bị thế này. Khổ cho những người đầu tư chân chính :(

thay vì ngồi khóc thì cùng nhau dự thằng kế tiếp để còn chuẩn bị nào bà con

Hix.dang o benh vien nhi dong 2 nuoi thang con benh,nghe tin btc-e mun xiu lun.co bac nao uong cafe voi em khong

hình như sau vụ LR có 1 thằng Vietnam ở Bến Tre bị bắt thì phải, lúc đó mới vào mmo nên ko nắm thông tin :D

hình như sau vụ LR có 1 thằng Vietnam ở Bến Tre bị bắt thì phải, lúc đó mới vào mmo nên ko nắm thông tin :D
chuẩn r bác ~~ LR sập thì C_0 có cớ để tóm luôn 1 cá bự. giờ btc-e sập thì chắc cũng thế thôi. Khổ vl

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week