• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Bác cứ nói như đùa,đúng thế thì chả ai dám chơi vứt mẹ acc đi,hay bác chơi nhiều host
thật sự các pro thì không biết thế nào nhưng thằng RG này đúng là lạ thật mấy tháng trước tháng nào cũng được chục chai nhưng nửa tháng gần đây được đúng 2 con rebill và con 1 month mà ngày nào cũng 500 - 700 lượt down, ko thể hiểu nổi ko có lý do j mà nửa tháng ngày nào cũng down như vậy mà ko có sale.

Mấy bác cho em hỏi acc pre thằng này lưu file được bao lâu zay?

Từ sáng,giống hôm qua luôn rồi.2012-09-21 104 (0$) 1 (5.8455$) 0 (0.0000$) 0.0000$ 0 (0$) 5.8455$

thật sự các pro thì không biết thế nào nhưng thằng RG này đúng là lạ thật mấy tháng trước tháng nào cũng được chục chai nhưng nửa tháng gần đây được đúng 2 con rebill và con 1 month mà ngày nào cũng 500 - 700 lượt down, ko thể hiểu nổi ko có lý do j mà nửa tháng ngày nào cũng down như vậy mà ko có sale.

mình cũng thế tháng trước tuần nào cũng hơn 100$ , 2 tuần nay được đúng 3 rebill va 2sale đủ min pay là vui rùi
:binhsua36:

Nhà nhà đâm đầu vào RG mà,cái bánh bị chia nhỏ ra nhiều phần rồi.Theo như lời 1 thằng nhiều sale trên WJ thì file up lên RG một số server không tính download và sale.Có lẽ thằng RG cheat kiểu vậy,mỗi hôm cho 1 số server nghỉ ngơi chả tính toán gì cả,thay phiên nhau để cheat anh em chăng

bữa nay còn giới hạn 15Gb downnload... cùi hơn cả oron... dis cụ

Oron 20gb/3 ngày.càng giới hạn càng đợ bị leech,càng dễ sale nếu hàng độc.chung quy lại bọn bỏ tiền ra mua acc nó có down mấy đâu,

Last edited by a moderator:
Trên đường đến với PPS...Tiếc!

Trên đường đến với PPS...Tiếc!

Không biết mấy thằng này rebill nó có tính không nhỉ,bọn này nó đưa sale ra để dụ,khi chuyển sang sale thì sẽ móm vài ngày liền, biết có đúng với acc bạn không,bạn nhớ report lại nhé

Dụ là đây sao...!

Ko thử sao biết đc! Cứ làm thử sẽ thấy vỡ alo ngay. Giờ cái bọn đâm chọt nhiều nên anh em làm ko công là chuyện thường,có thằng đâm chọt mà thành ra anh em ta bị nó cheat thêm! hạng này xếp vào loại vô nhân tính bất nhân tình. haizzzzzzzzz

ai có cc thử test vài hôm xem nó có cheat ko nhé :binhsua47:

bữa nay còn giới hạn 15Gb downnload... cùi hơn cả oron... dis cụ

Ủa sao mình vẫn down ầm ầm nhỉ :|. hay là acc mình ưu tiên. Chiến HD down 1 phim Bru mất tầm 3 - 6GB, nãy giờ làm hơn 10 phim táng lên Blog mà chưa thấy nó limit :|

- - - Updated - - -

hum nay móm cmnr. ngày đầu tiên hok có sale nào :binhsua36:

Từ từ đi Pro, cờ bạc ăn nhau về cuối, yểm bùa cho cậu có 3 sale chống móm :)

- - - Updated - - -

Dung hói dạo này toàn off yahoo . Vip quá lên bị bum nhiều hay sao ý :binhsua17:

Mạng ở nhà đang bị thần kinh, để online nó cứ out rồi lại login lại làm cho ai đã add nick mình thấy phản cảm, khó chịu, vì nó cứ lập lò ở góc màn hình, thấy mấy người kêu nên off luôn,ngày vào check 1 2 lần có tin nhắn thì Rep thôi :(. Đang tính đổi mạng cho xong ...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,051
Latest member
soihoang9x
Back
Top Bottom