Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Sao mấy bạn chơi PPS hay thế nhỉ? Mình chỉ biết chơi PPD thôi à. Một tuần của mình thế này, cũng tạm :)

gian nan quá :binhsua19:

Vãi vật,chắc toàn VN down.Traffic như vậy để PPD là đúng rồi,thu nhập ổn định và cao hơn sale
Sao mấy bạn chơi PPS hay thế nhỉ? Mình chỉ biết chơi PPD thôi à. Một tuần của mình thế này, cũng tạm :)

View attachment 17451

cả ngày nay không thêm thằng nào mua sale nhỉ,mấy file up hôm qua cũng không có lượt down,bất thường thật đấy

cái bác này, đói thì đi mà ăn cơm, không qua đây cho ăn phở này :))

thật sự các pro thì không biết thế nào nhưng thằng RG này đúng là lạ thật mấy tháng trước tháng nào cũng được chục chai nhưng nửa tháng gần đây được đúng 2 con rebill và con 1 month mà ngày nào cũng 500 - 700 lượt down, ko thể hiểu nổi ko có lý do j mà nửa tháng ngày nào cũng down như vậy mà ko có sale.

thật sự các pro thì không biết thế nào nhưng thằng RG này đúng là lạ thật mấy tháng trước tháng nào cũng được chục chai nhưng nửa tháng gần đây được đúng 2 con rebill và con 1 month mà ngày nào cũng 500 - 700 lượt down, ko thể hiểu nổi ko có lý do j mà nửa tháng ngày nào cũng down như vậy mà ko có sale.

Contact cho nó bảo : mày làm ơn đừng cheat tao, tao còn mẹ già và con nhỏ + Vợ XINH,nhớ nhấn mạnh vợ XINH lên nhé

đúng là hoàn cảnh éo le quá, cheatt j mà dữ vậy

bó tay, mấy tháng trước chưa bi thằng pp làm khó mà @@!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,415
171,465
Latest member
ww88pronet01

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week