Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Các bác thấy ảo k ?

bữa giờ cả ngày im lìm, mở mắt ra lẹt đẹt 1 sale ... bi giờ mấy ngày trước nhảy lên ngày 3-4 sale ... mà tiền thì *** tính ... vkl thằng này

bữa giờ cả ngày im lìm, mở mắt ra lẹt đẹt 1 sale ... bi giờ mấy ngày trước nhảy lên ngày 3-4 sale ... mà tiền thì *** tính ... vkl thằng này

Mình cũng thấy vậy, 3 ngày trc chỉ có rebill, làm gì dc sales nào, vậy mà giờ mấy ngày đó cột sales $ như cột rebill mà total ko đổi, chắc lỗi hệ thống hay trục trặc gì đó chăng ?

Mình cũng thấy vậy, 3 ngày trc chỉ có rebill, làm gì dc sales nào, vậy mà giờ mấy ngày đó cột sales $ như cột rebill mà total ko đổi, chắc lỗi hệ thống hay trục trặc gì đó chăng ?

Có khi nào nó vào db edit bằng tay ko ta! :))

Thấy gì hả Pro, acc mình ko hiểu sao, loạn cả lên, $ cột rebill cộng nhảy sang cột sales (21->24/7), hay sắp bị banned nhỉ?

** Values are included in column "Sold premium accounts"

đọc kỹ hướng dẫn sự dụng trước khi dùng

bi giờ cứ coi cái cột sold premium accounts là cột total = premium sales + rebills

ví dụ ngày hôm nay bạn thấy cột sold premium là 10 và cột rebill là 2 thì có nghĩa là hôm nay bạn chỉ bán dc 8 premium thôi

Last edited by a moderator:
** Values are included in column "Sold premium accounts"

đọc kỹ hướng dẫn sự dụng trước khi dùng

bi giờ cứ coi cái cột sold premium accounts là cột total = premium sales + rebills

ví dụ ngày hôm nay bạn thấy cột sold premium là 10 và cột rebill là 2 thì có nghĩa là hôm nay bạn chỉ bán dc 8 premium thôi

Ok, đã hiểu, uống thuốc rồi mới đọc hướng dẫn sử dụng :)

Có ai được pay tuần này chưa vậy.
Mình In progress từ đầu tuần đến giờ chưa đc pay, không hiểu bao giờ mới được pay nữa.
Tiền thì đang cần :(

Có ai được pay tuần này chưa vậy.
Mình In progress từ đầu tuần đến giờ chưa đc pay, không hiểu bao giờ mới được pay nữa.
Tiền thì đang cần :(

Đừng có lo, từ giờ tới hết ngày mai, còn ko thì đợi tuần sau.

đang đợi tiền về để đóng tiền nhà với mua ít mì tôm ăn hết tháng đợi anh lum với kai :binhsua46::binhsua46:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week