Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Các bác thấy ảo k ?

bữa giờ cả ngày im lìm, mở mắt ra lẹt đẹt 1 sale ... bi giờ mấy ngày trước nhảy lên ngày 3-4 sale ... mà tiền thì *** tính ... vkl thằng này

bữa giờ cả ngày im lìm, mở mắt ra lẹt đẹt 1 sale ... bi giờ mấy ngày trước nhảy lên ngày 3-4 sale ... mà tiền thì *** tính ... vkl thằng này

Mình cũng thấy vậy, 3 ngày trc chỉ có rebill, làm gì dc sales nào, vậy mà giờ mấy ngày đó cột sales $ như cột rebill mà total ko đổi, chắc lỗi hệ thống hay trục trặc gì đó chăng ?

Thấy gì hả Pro, acc mình ko hiểu sao, loạn cả lên, $ cột rebill cộng nhảy sang cột sales (21->24/7), hay sắp bị banned nhỉ?

** Values are included in column "Sold premium accounts"

đọc kỹ hướng dẫn sự dụng trước khi dùng

bi giờ cứ coi cái cột sold premium accounts là cột total = premium sales + rebills

ví dụ ngày hôm nay bạn thấy cột sold premium là 10 và cột rebill là 2 thì có nghĩa là hôm nay bạn chỉ bán dc 8 premium thôi

Last edited by a moderator:
** Values are included in column "Sold premium accounts"

đọc kỹ hướng dẫn sự dụng trước khi dùng

bi giờ cứ coi cái cột sold premium accounts là cột total = premium sales + rebills

ví dụ ngày hôm nay bạn thấy cột sold premium là 10 và cột rebill là 2 thì có nghĩa là hôm nay bạn chỉ bán dc 8 premium thôi

Ok, đã hiểu, uống thuốc rồi mới đọc hướng dẫn sử dụng :)

Có ai được pay tuần này chưa vậy.
Mình In progress từ đầu tuần đến giờ chưa đc pay, không hiểu bao giờ mới được pay nữa.
Tiền thì đang cần :(

Announcements

Forum statistics

Threads
419,345
171,395
Latest member
ekyavenderstudio
Back
Top Bottom