Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

người bán vps có vào được vps của tớ không các bác? tại thấy vps cứ bị restart hoài vã lại tớ có để thema trên đó nữa

có khi win hết hạn dùng thử hay quá tải gì đó nó restart, bạn hỏi người bán xem sao.

cậu pm skype sally.bl.st mà xin pre, thằng này khá thân thiện :D
PM nó bữa giờ k thấy rep cậu. Ai có premium bl.st cho tớ mượn vài hôm hoặc bán lại cho tớ với

người bán vps có vào được vps của tớ không các bác? tại thấy vps cứ bị restart hoài vã lại tớ có để thema trên đó nữa
về nguyên lý thì ko thể đâu, vì muốn vào đc thì thằng bán nó chỉ có cách reset pass thôi, mà ko thằng nào nó dại khi tự ý đổi pass khách hàng --> mất khách ngay.
còn về thằng thema thì khả năng nó chôm pass lại càng ko thể, vì nó chôm cái pass vps của cậu làm quái gì, trong khi nó mà muốn chôm thì nó có thể chôm đc nhiều thứ đặc biệt quan trọng hơn nhiều :D

túm váy lại vấn đề vps của bác hay bị rs chỉ đơn thuần so server dedi chính bị rs thôi, cái này tớ bị hoài mà :D
yên tâm đi, ko cần lo lắng ;)

Có ai nhận dc cái này không :

Dear Users,

We want to remind you one more time that it is prohibited to upload any bestiality, scat, cp, Snuff, drugged and rape/violance content.

In case such files are found, connected user account will be blocked without any compensation.

Kind Regards,

Rapidgator.net Administration.

Hiện mình có con sever cấu hình cao từ EU phù hợp cho bạn nào Rip phim. Nếu có nhu cầu PM mình Y/h: macosfull

Dear Users,

We want to remind you one more time that it is prohibited to upload any bestiality, scat, cp, Snuff, drugged and rape/violance content.

In case such files are found, connected user account will be blocked without any compensation.

Kind Regards,

chắc cậu chiến nhiều thể loại bạo lực quá của tớ không thấy hiện cái đó

Chia buồn, ai cũng được nhận. Có vẻ như kha khá đồng chí sắp ra đi..................

chắc nội dung bị report nó mới nhắc chứ đâu phải ai cũng có cảnh báo đó, mình không có nè :D

Dear Users,

Kind Regards,

Mình ko có nhận, chắc cậu hay chiến mấy thể loại đó nên mới thế.

Mình thấy cái biểu hiện này giống Terafile. Lúc trước mình cũng bị, rồi vài hôm là nó banned acc, cuối cùng mình hỏi trực tiếp terafile thì biết là do mình ít sale, nên có tìm cách banned acc đó.

Cái vụ "rape/violance content" thì thật phi lý, phim đoạt giải oscar còn có cảnh đó, Chẳn lẽ có cảnh đó thì nó banned acc hết à.

Đợi vài hôm nữa mà thấy nhiều người nhận thì chắc cũng chuẩn bị cho nó lên đường thôi.

RG tồn tại nhiều năm rồi, sao giờ mới ra cái vụ thông bào này chứ. Vậy chắc lúc trước ko ai chơi mấy loại này hay sao ấy.

Mình không hề chiến cái gì liên quan đến việc nó nói, nó hiện thông báo như lúc paid, nghe có vẻ ớn ớn.

Mình toàn file warez, k có 1 file 3x nào mà cũng nhận được thông báo.

Dear Users,

Kind Regards,

nó nhắc nhở về nội dung bị cấm thôi mà, có gì đặc biệt đâu bạn? những nội dung nó liệt kê ở trên ko phải vì sợ DMCA mà vì sợ chính phủ sở tại, toàn những nội dung cấm

Announcements

Forum statistics

Threads
418,697
170,799
Latest member
iip379

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back