• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Không ảnh hưởng gì đâu, cơ mà nhìn lượt down của bác em khuyên là bác nên set premium all file sale sẽ về trong vòng nốt nhạc.
Set pre xong thì có thể set lại free đc ko bác nhỉ, tại e post forum nó ko cho set pre file?? :v

vãi nhìn số trang của Thread thật khiếp sợ

Set pre xong thì có thể set lại free đc ko bác nhỉ, tại e post forum nó ko cho set pre file?? :v
Thay đổi đc liên tục mà bác, cơ mà forum thì khó đấy vì bọn Admin và Mod nó kiểm tra link liên tục,

leng keng

Bác nào tốt bụng chỉ em cách add acc RG vào Zoom Uploader với. Em add nó hiện màu xanh rồi mà up xong ko thấy file trong acc ah :(

Bác nào tốt bụng chỉ em cách add acc RG vào Zoom Uploader với. Em add nó hiện màu xanh rồi mà up xong ko thấy file trong acc ah :(

Lên homepage download file dll về, unrar vào cùng folder

ấy nhầm, nếu là acc chuyển xanh rồi mà up xong vào thấy acc màu trắng thì coi ở dưới
TH1: THẰNG ZOOM nó lock acc bạn rồi =)), đổi acc thôi =))
TH2: key bị Khóa nếu up thì chuyển thành free software =))

ấy nhầm, nếu là acc chuyển xanh rồi mà up xong vào thấy acc màu trắng thì coi ở dưới
TH1: THẰNG ZOOM nó lock acc bạn rồi =)), đổi acc thôi =))
TH2: key bị Khóa nếu up thì chuyển thành free software =))

Để em check lại xem sao :

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,981
Latest member
letuanred
Back
Top Bottom