Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

hình như mình hiểu sai ý bạn, ý bạn là rebill theo file mới của người khác đúng không

Ý bác đấy là bill cập nhật theo auto .. có nghĩa là người ta chọn tự động ra hạn khi hết pre .. auto bill RG cập nhật từ 10h30 - 11h30 trong ngay .. có thời gian thì mình thấy nó cập nhật thêm cả vào buổi tối lúc 23h30 - 0h30 ..
còn bây giờ là người ta tự gia hạn bằng tay ..

Còn về Bill theo auto thì mấy hôm trước mình cũng bị mất .. nhưng 2-3 hôm nay mình thấy nó quay lại rùi .. ngày nào cũng tầm 10h30

Ai ăn được sale của thằng này rồi nhỉ, em search google ra nó là 1 hòn đảo dân số 180k người.
Country Earned
Guam 6.495

Tớ thấy vẫn auto rebill mà, cậu dựa vào đâu má nói khách phải tự renew ?

bạn thử click vào xem cái rebill đó là file của bạn hay file người khác, mình nghĩ kantana nói về cái này chứ auto hay tự renew thì vẫn là của mình có gì mà bạn ấy "buồn thật"

bạn thử click vào xem cái rebill đó là file của bạn hay file người khác, mình nghĩ kantana nói về cái này chứ auto hay tự renew thì vẫn là của mình có gì mà bạn ấy "buồn thật"

Trời .. ý ở đây có nghĩa là bảo auto rebill của nó đang bị trục trặc .. bạn hiểu ý mình không ..
hôm trước RG nó cũng gmail cho moiiiiii người báo sự trục trặc của bill trong 48h rùi còn gì

Ý bác đấy là bill cập nhật theo auto .. có nghĩa là người ta chọn tự động ra hạn khi hết pre .. auto bill RG cập nhật từ 10h30 - 11h30 trong ngay .. có thời gian thì mình thấy nó cập nhật thêm cả vào buổi tối lúc 23h30 - 0h30 ..
còn bây giờ là người ta tự gia hạn bằng tay ..

Còn về Bill theo auto thì mấy hôm trước mình cũng bị mất .. nhưng 2-3 hôm nay mình thấy nó quay lại rùi .. ngày nào cũng tầm 10h30
Ý mình là như cậu này nói. Một tuần nay mình không còn bill như trước nữa mặc dù file không bị del. Tuần này đc vài bill nhưng kiểm tra file thì thấy là file mới nên mình đoán là do khách renew. Mấy cậu để ý xem bill còn về trong khung giờ trên không?

Trời .. ý ở đây có nghĩa là bảo auto rebill của nó đang bị trục trặc .. bạn hiểu ý mình không ..
hôm trước RG nó cũng gmail cho moiiiiii người báo sự trục trặc của bill trong 48h rùi còn gì

cái auto đó mình có thắc mắc đâu bạn, mình khó hiểu ở vế sau của bạn ấy nói về rebill theo file. Thêm cái comment về sau của bạn ấy và kuto nữa thì mình nghĩ là hiểu đúng ý bạn ấy về renew theo file.

Tức là trước đây bạn ăn sale thì hiển nhiên sẽ ăn rebill nếu file chưa bị xóa, nhưng giờ thì khi khách họ vào file của ai renew thì người đó ăn rebill.

Chính thức xác định hết bill theo kiểu auto rebill trước đây. Bill hiện tại là khách họ renew theo file. Buồn thật :(

Ý mình là như cậu này nói. Một tuần nay mình không còn bill như trước nữa mặc dù file không bị del. Tuần này đc vài bill nhưng kiểm tra file thì thấy là file mới nên mình đoán là do khách renew. Mấy cậu để ý xem bill còn về trong khung giờ trên không?

Last edited:
Đợt vừa rồi có bảo bác soonlove làm cho 5 cái acc premium, có lẽ cũng vì lí do này mà RG nó mới delay vì quá nhiều gian lận :rolleyes:. Tự vả vào mồm rồi :(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back