Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

tớ nghĩ cái cũ trả vào 14. cái này trả vào 21 cách nhau 1 tuần chắc như thế giảm tải không phải trả một cục

tớ nghĩ nó lấy tiền gửi ngân hàng kiếm lời rồi mới trả, nên phải đợi hơn 1 tháng. Không chừng sau này RG thấy gửi ngân hàng 3 tháng lãi suất ngon hơn, nó sẽ tăng lên 3 tháng - 6 tháng - 1 năm. :(

Dear Affiliates,On 27-7-2014 we have deducted payout for earnings made till 21 July 2014. As we announcedYou'll get this earnings on 21 Augustus 2014. Kind Regards,Rapidgator.net Administration.

yên tâm mà đợi đi các bác :)

nói chung thì tiền ko về nên nhiệt tình giảm hẳn
mà sale cũng thấy ít hẳn so với trước

mình thấy sale vẫn rất đều, tiền chưa về thì nhiệt tình giảm là đúng rồi :(

chết mie mình quên ko pause payout ko biết có làm sao ko ta
tính ra 3 tuần rồi còn gì

Tớ đọc bên WJ, có người nói, RG báo paid, tức là 1 tháng sau mình mới nhận tiền. Tuần rồi thì 14/8 nhận, tuần này thì 21/8. Nên giờ pause thì trễ thêm nữa.

Giờ RG làm như thằng uploadable. Nhưng uploadable nó tính theo ngày, cứ 30 ngày , đủ 20$ là trả. Mình có thể request nhiều lần. Còn RG thì theo tuần.

Tớ đọc bên WJ, có người nói, RG báo paid, tức là 1 tháng sau mình mới nhận tiền. Tuần rồi thì 14/8 nhận, tuần này thì 21/8. Nên giờ pause thì trễ thêm nữa.

Giờ RG làm như thằng uploadable. Nhưng uploadable nó tính theo ngày, cứ 30 ngày , đủ 20$ là trả. Mình có thể request nhiều lần. Còn RG thì theo tuần.

nếu thế thì chỉ mất thời gian cho lần đầu khi mới bắt đầu chuyển qua kiểu thanh toán này, rồi từ 14 trở đi là ngon rồi, 14 nhận tiền tuần trước, 21 nhận tiền tuần này, 28 nhận tiền tuần sau.......

uch giam 30 ngày với sale nó nhả cho mình rq, rồi tới thứ 6 tiếp theo có xèng, còn rg thì ngược lại, chốt sổ sau 1 tuần rồi 30 sau ngày có xèng. 1 thằng giam trước còn 1 thằng giam sau nên có khác gì nhau đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week