Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Đến giờ phút này chỉ có thể nín thở chờ đợi, theo mình thì lý do là vừa qua có một loạt máy bay rơi, chắc tụi nó nghĩ sắp có ww3 nên ôm tiền té cho lành, mong là không có thêm chiếc nào rơi nữa không là nó té thiệt o_O

Đến giờ phút này chỉ có thể nín thở chờ đợi, theo mình thì lý do là vừa qua có một loạt máy bay rơi, chắc tụi nó nghĩ sắp có ww3 nên ôm tiền té cho lành, mong là không có thêm chiếc nào rơi nữa không là nó té thiệt o_O
Mình lại nghĩ thằng chủ site nó là nạn nhân của MH17 rồi :D :p :p :p :p :eek:

ờ. Nó là nạn nhân chính, được bồi thường. Còn nạn nhân phụ như anh em mmo thì chết đói cmn cả lũ :D

hình như bị scam rồi.hold thì củng phải để $ ở Next payment USD chứ.đằng này nó chuyển xuống Total paid USD.như trả rồi mà ko nhận đc tiền zậy
tuy ko nhiêu nhưng giờ cũng ko nhớ rỏ tiền mình bao nhiêu nữa nó chuyen mẹ xuống Total paid USD hết rồi

hình như bị scam rồi.hold thì củng phải để $ ở Next payment USD chứ.đằng này nó chuyển xuống Total paid USD.như trả rồi mà ko nhận đc tiền zậy
tuy ko nhiêu nhưng giờ cũng ko nhớ rỏ tiền mình bao nhiêu nữa nó chuyen mẹ xuống Total paid USD hết rồi

cậu pause payout đi, sau 14/8 mở lại. Tớ cũng bị thế, đang support mà chưa thấy RG trả lời.

Nó ở trong phần payments đó, chơi bao lâu rồi mà không biết cái đó hả :mad:

Dear Affiliates,On 27-7-2014 we have deducted payout for earnings made till 21 July 2014. As we announcedYou'll get this earnings on 21 Augustus 2014. Kind Regards,Rapidgator.net Administration

Hôm trước nó nói 14-8-2014 sẽ pay, giờ lại nói 21-8-2014 mới pay... :(

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week