Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Em hỏi ngu tí, em dùng gói 1 month 1TB/ unlimited mà em chưa hiểu cái bandwith 1TB của nó, có phải là mình download bao nhiêu thì bandwith giảm đi bấy nhiêu không ạ, khi hết bandwith thì mình không download đc phải không ạ? Vậy cái gói 3 months 3TB/6TB nghĩa là lưu trữ tối đa 6TB và được download 3 TB phải không ạ? Bác nào giúp em thông não phát. Thank so much!o_O

cậu ơi cậu đọc ở đâu vậy gửi mình link Rule đó đc ko ...
Đọc gì chuẩn cmnr đấy bạn cứ thế mà wait thôi

Em hỏi ngu tí, em dùng gói 1 month 1TB/ unlimited mà em chưa hiểu cái bandwith 1TB của nó, có phải là mình download bao nhiêu thì bandwith giảm đi bấy nhiêu không ạ, khi hết bandwith thì mình không download đc phải không ạ? Vậy cái gói 3 months 3TB/6TB nghĩa là lưu trữ tối đa 6TB và được download 3 TB phải không ạ? Bác nào giúp em thông não phát. Thank so much!o_O
Đúng rồi đấy,nhưng cứ down tẹt đi, down bằng jdownloader nó đếm không chuẩn đâu,mình dùng 3 tháng mà nó trừ có mấy chục Gb

các bạn cho mình hỏi RG up bằng gì vậy?
mình up bằng FPT nó toàn chạy đi chạy lại một file vẫn không xong :(

Anh em cho hỏi tí là ngoài RG ra có host nào có Paygate ngon không nhỉ. cổng thanh toán dễ dàng í . không phải qua downloadnolimit hay payer hay 1 click

ae cho hỏi làm thế nào tắt chức năng tự động thanh toán Premium hàng tháng trong Rapidgator với

ai có acc RG PPS sell thì pm mình nhé

tại sao mình thấy có người đặt tên folder có dấu . -, nhưng mình ko làm được
ko biết phải chỉnh cái gì đây?

Tình hình là có ai được next payment không vậy sao minh tới nay là tuần thứ 2 rồi mà sao nó ko next payment cho mình là sao hả các bạn. có cần gửi suport nó không

Tình hình là có ai được next payment không vậy sao minh tới nay là tuần thứ 2 rồi mà sao nó ko next payment cho mình là sao hả các bạn. có cần gửi suport nó không
Rule mới là hold 30 ngày.
cơ mà mình 30 ngày rồi vẫn ko dc next payment đây này :(. Đã phải chuyển qua đây tránh bão rồi còn bị cù nhây nữa :mad:. À mà điền số Z vào acc chưa có số Z thì có coi là đổi payment ko nhỉ :( nếu là thật thì đến hôm nay mới tròn 30 ngày :confused: nhọ vl.
Mọi người cho hỏi ngoài lề tí webmoney classic giới hạn nhận tiền là bao nhiêu vậy? 800$ có nhận dc ko?

gửi Support cho nó rồi mà nó đếch thèm trả lởi lại , Payment đầu tiên của nó mà cũng khó khăn quá ,khéo phải chuyển host khác :(

gửi Support cho nó rồi mà nó đếch thèm trả lởi lại , Payment đầu tiên của nó mà cũng khó khăn quá ,khéo phải chuyển host khác :(
bình tĩnh đi chú :D

Rule mới là hold 30 ngày.
cơ mà mình 30 ngày rồi vẫn ko dc next payment đây này :(. Đã phải chuyển qua đây tránh bão rồi còn bị cù nhây nữa :mad:. À mà điền số Z vào acc chưa có số Z thì có coi là đổi payment ko nhỉ :( nếu là thật thì đến hôm nay mới tròn 30 ngày :confused: nhọ vl.
Mọi người cho hỏi ngoài lề tí webmoney classic giới hạn nhận tiền là bao nhiêu vậy? 800$ có nhận dc ko?

+ chờ thêm 1 tuần nữa xem sao, chưa đủ 30 ngày mà
+ Thường thì limit 1 ngày 600$, bạn phải xem tutorial cách hướng dẫn passport lên persional gì đó ,
bạn xem cái này để hiểu rõ hơn, kẻo bị limit, phải chờ thêm 1 tuần sau nữa mới được pay, lại bị cộng dồn vào payout nữa thì sốt ruột
http://wiki.wmtransfer.vn/projects/webmoney/wiki/WebMoney_Keeper_Mini_financial_restrictions

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,645
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom