Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

dm tao ma di site mày ở đâu tao cũng tim được mày
đề nghị chú ăn nói cho đàng hoàng nhé anh ghét chú ăn nói hàm hồ. anh với chú chẳng còn liên quan nên kệ chú muốn làm j thì làm đừng comment vh nữa

Tóm lại :
Người lớn không chấp trẻ con.
Người có học không chấp người vô học.
Ps: bây giờ nó nói gì kệ cmn, coi như sh!t thôi không cần trả lời, thế nó mới nhục rần :D

Tớ thấy down site 1 tuần cảnh cáo đi :) Có tí tiền lên mặt chửi ng này chó ng kia chó hết chỗ nói :|.

đã phải nâng pre mua bandwith rồi mà còn bị vậy nữa bó tay thật. tuần rùi ko up nên chả bị del file nào hết

Rapidgator mới set lại cho mình, giờ Bandwith lên tới 1025gb (thường thì 1000gb), để xem mai có bị nữa không.

Support hỏi acc bị gì thì rapid ko trả lời gì hết, chỉ nói

"Dear Customer,
We made some changes in your profile. Please try now.

Best regards!"

4 lần nhận được câu trả lời giống nhau mà không biết nguyên do là gì. Không lẽ mỗi lần bị support rồi nó set lại hoài sao. Bó tay.

Chưa kề đến vụ check file. mình check mấy file cũ, báo còn sống (mình không dùng chức năng tìm file, mà lấy link từ web của mình để check). Sau đó refesh lại thì bị DMCA.

mình vẫn chưa hiểu rõ về cái banwith của RG lắm mình thấy mấy gói banwith cao giá mua pre cao hơn hẳn gói BW 1 months vâyh có nên mua gói banwith 4Tb kô

Mấy tháng trước thì có download nên không để ý, còn từ đầu tháng tới nay thì mình ko có tải file , mà cũng bị mất Bandwith nên mới để ý. Mọi người lưu ý, coi chừng rapidgator cheat Bandwith đó.

Nếu bạn tải nhiều thì mua gói 4TB. Còn không thì gói 1Tb được rồi. Mình dùng gói Buy PREMIUM (1 TB/6 TB) for 90 days - $24.99 , tưởng 3 tháng 1 TBandwith , nhưng cuối cùng ko phải như thế, gói này 3TB/ 3 tháng , nhưng mỗi tháng chỉ cho tải tối đa 1TB.

Gói 4TB có lợi là thêm 2TB lưu trữ.

Chưa kề đến vụ check file. mình check mấy file cũ, báo còn sống (mình không dùng chức năng tìm file, mà lấy link từ web của mình để check). Sau đó refesh lại thì bị DMCA.

cái này giống như tính năng rồi =))
sống chung với lũ thôi bác

VN minh thích giết nhau là chính, ko giup gì nhau nhiều mà cứ oánh nhau hoài. nhưng thấy vui, topic sôi động hơn hẵn. Rap vẫn tôt mà!!!!!!!!

pre thì tùy gói mình up! cái đó là dành cho acc free thôi ;)! cậu check inbox nhé! đang tính lập team cho newnewbie. ai có chí hướng thì inbox cho mình! nếu chỉ là tìm hiểu qua loa thì tớ khuyên đừng nên dính vào cái này vì sẽ không có kết quả. :)
team đủ người chưa bác,
cho em vào team với lại hướng dẫn em với :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member
nguoivedem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week