Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

cho cả free và pre à bác?
pre thì tùy gói mình up! cái đó là dành cho acc free thôi ;)! cậu check inbox nhé! đang tính lập team cho newnewbie. ai có chí hướng thì inbox cho mình! nếu chỉ là tìm hiểu qua loa thì tớ khuyên đừng nên dính vào cái này vì sẽ không có kết quả. :)

Rapidgator có vấn đề với Bandwith , tài khoản của mình dù không có download nhưng vẫn bị mất Bandwith. lúc đầu mình tưởng có là có người hack acc của mình, đã đổi pass, đổi luôn pass email, nhưng vẫn bị.

Mình đã support , thì rapidgator fix lại. Sau đó vẫn bị nữa, lần này là lần thứ 4.

Không biết rapidgator có vấn đề gì với Bandwith. Mỗi ngày acc của mình mất khoảng 60gb Bandwith . Cứ support thì rapidgator fix về ban đầu.

Cho mình hỏi có ai bị giống mình không?

Rapidgator có vấn đề với Bandwith , tài khoản của mình dù không có download nhưng vẫn bị mất Bandwith. lúc đầu mình tưởng có là có người hack acc của mình, đã đổi pass, đổi luôn pass email, nhưng vẫn bị.

Mình đã support , thì rapidgator fix lại. Sau đó vẫn bị nữa, lần này là lần thứ 4.

Không biết rapidgator có vấn đề gì với Bandwith. Mỗi ngày acc của mình mất khoảng 60gb Bandwith . Cứ support thì rapidgator fix về ban đầu.

Cho mình hỏi có ai bị giống mình không?
đã phải nâng pre mua bandwith rồi mà còn bị vậy nữa bó tay thật. tuần rùi ko up nên chả bị del file nào hết

Toàn người cả sao cứ bảo ngta là chó thế cậu, bị thần kinh à?

từ ngày đi lao động xuất khẩu bán hết cho thằng tobe hôm nay được nghỉ vào thấy thằng này này nói láo quá. anh em chó nó ăn nhiều ghạch vào. mềnh lấy mẹ lại site cho nó vỡ mồm

từ ngày đi lao động xuất khẩu bán hết cho thằng tobe hôm nay được nghỉ vào thấy thằng này này nói láo quá. anh em chó nó ăn nhiều ghạch vào. mềnh lấy mẹ lại site cho nó vỡ mồm
lấy đê :)), cho em xài.kaka

tao biết mày ở chỗ nào rồi mày lấy đi tao đot nhà mày

đã phải nâng pre mua bandwith rồi mà còn bị vậy nữa bó tay thật. tuần rùi ko up nên chả bị del file nào hết
mình vẫn chưa hiểu rõ về cái banwith của RG lắm mình thấy mấy gói banwith cao giá mua pre cao hơn hẳn gói BW 1 months vâyh có nên mua gói banwith 4Tb kô

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back