• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tổng hợp tình hình QuizGroup và LifeNtw

bị đá 11 kênh trong khi vẫn trạng thái tốt bác à.kô cheat ko làm gì cả :(
chắc là do mua view rồi

Hôm trc mình cũng bị đá, kênh sạch view thật, vậy mà đá thẳng cẳng :v
Mail chửi nó, đến chiều nó gửi link invite lại mới đau chứ :v Chả hiểu làm ăn kiểu mje gì

Hôm trc mình cũng bị đá, kênh sạch view thật, vậy mà đá thẳng cẳng :v
Mail chửi nó, đến chiều nó gửi link invite lại mới đau chứ :v Chả hiểu làm ăn kiểu mje gì
vậy là đuợc nó mời lại ah ??

PAY rồi nhé ae :D
Kênh live thôi :(

Có bác nào kênh sống mà được pay bank chưa ? . pp (wmz ) có rồi mà bank chưa thấy gì nản quá

có bác nào giống em không ạ. tháng 6 die kênh nó mail về bảo đợii tới 30/8 nó pay. mà đợi tới hôm này rồi 1/9 vẫn không thấy mail pay. vào kiểm tra thì nó đá kênh không còn thống kê trong acc nữa. như vậy là qz đã thay đổi luật kênh die không pay nữa hả các bác?

có bác nào giống em không ạ. tháng 6 die kênh nó mail về bảo đợii tới 30/8 nó pay. mà đợi tới hôm này rồi 1/9 vẫn không thấy mail pay. vào kiểm tra thì nó đá kênh không còn thống kê trong acc nữa. như vậy là qz đã thay đổi luật kênh die không pay nữa hả các bác?
tớ cũng vậy mà kiểm tra thì kênh thống kệ vẩn còn

Mình thì thống kê nó không còn những kênh die nữa rồi. giờ chỉ hiện những kênh sống thôi. đã gửi mail cho nó và kết quả là đây. những bác nào đang hóng pay kênh die thì đừng hóng nữa mỏi cổ nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom