Tổng hợp tình hình QuizGroup và LifeNtw

Trạng thái xấu
Tài khoản của bạn đã nhận được cảnh báo về Nguyên tắc Cộng đồng sau, tài khoản sẽ hết hạn trong sáu tháng. Các vi phạm khác có thể dẫn đến vô hiệu hóa tạm thời khả năng đăng nội dung lên YouTube và/hoặc chấm dứt tài khoản của bạn.

Để tham khảo, bản sao của từng thông báo cảnh báo cũng được gửi tới địa chỉ liên kết với tài khoản này qua email.

như thế này vào quz dc hok may ban

0 o_O

các bác cho hỏi net quiz thanh toán lúc nào khi mình dùng paypal vậy. em có 5$ mà chưa thấy paid

Kênh sống thì 16-20, die thì 29-30 của tháng sau, sau tháng update.
thê là kênh em vào net tháng 6 qua tháng 7 no update thì tới tháng 8 mới có tiền à bác

thê là kênh em vào net tháng 6 qua tháng 7 no update thì tới tháng 8 mới có tiền à bác
tháng 7 update thì tầm 18 trở đi đợi thanh toán. kênh die thì cuối tháng 8. Dưới 5$ thì cộng dồn tháng sau thì phải

tháng 7 update thì tầm 18 trở đi đợi thanh toán. kênh die thì cuối tháng 8. Dưới 5$ thì cộng dồn tháng sau thì phải
okie. thank bác. chuẩn 5$ rồi mà tưởng tháng 7 là nói paid nên thắc mắc tí

- Bạn nào chỉ mình vào quiz với , kênh mình đã hơn 1k view và 30 sub .
- Mà khi join no lại bảo gửi mail cho ông anh minh , mà vô mail cả 2 anh em chẳng thấy đâu . Ai giúp đc không nhỉ

Mình vẫn chưa đc trả qua PP. Chắc sáng mai dậy có. PP mình thấy nó pay vào khyua. Nên sáng dậy hay check phát. Hi. Đợt ni chắc chờ 30 nó pay tiếp kênh chết rồi rút về luôn 1 lần. Hi. :D

Như nào là bị đá kênh vậy các bác. khi đăng nhập vào Q nó ko còn đủ kênh nhưng vào trong thì vẫn đủ. nhưng kênh khi chọn đăng nhập không còn là bị đá ak các bác

Mình vẫn chưa đc trả qua PP. Chắc sáng mai dậy có. PP mình thấy nó pay vào khyua. Nên sáng dậy hay check phát. Hi. Đợt ni chắc chờ 30 nó pay tiếp kênh chết rồi rút về luôn 1 lần. Hi. :D
uhm hi, đợi mấy ngày nay đói quá, sao mấy bạn kia đc pay sớm cả rồi :D

quiz vẫn chưa pay tiền tháng 6. bác nào bị vậy ko. 29-7 rồi mà chưa có dk 1 xu

em đã vào quiz mà kênh e nó báo vậy là sao các bác,

Attachments

4.4 KB · Views: 66
tiền trong quiz tự nhiên bay mất. em có 5$ kiếm dk tháng 6 qua tháng 7 tưởng nó paid cho ai ngờ ko có. tới 01-8 ko biết nó biến mất đâu 5$ đó luôn. ai biết nguyên nhân thế nào ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,864
170,916
Latest member
Hocnuoipet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week