Tổng hợp tình hình QuizGroup và LifeNtw

mấy bác cho e hỏi, cái gmail chính của e tạo acc youtube e có up một video show ảnh đám cưới cho đứa cháu tự làm bằng proshow, trong clip e có dùng mấy bài vn và nc ngoài, up lên youtube thì nó báo chặn ở mấy quốc gia bản quyền ẩm thanh. h e dùng gmail này để chiến youtube dc k?. acc này tạo mấy năm rồi chưa làm j cả mới vefry để up video trên 15' thôi. :))))

mấy bác cho e hỏi, cái gmail chính của e tạo acc youtube e có up một video show ảnh đám cưới cho đứa cháu tự làm bằng proshow, trong clip e có dùng mấy bài vn và nc ngoài, up lên youtube thì nó báo chặn ở mấy quốc gia bản quyền ẩm thanh. h e dùng gmail này để chiến youtube dc k?. acc này tạo mấy năm rồi chưa làm j cả mới vefry để up video trên 15' thôi. :))))
Xóa video đó đi bạn sẽ trở về trạng thái ban đầu. Chiến ngon lành. Các kênh trong gmail thì k liên quan với nhau. 1 kênh die, các kênh còn lại vẫn kiemtien bt. Bạn nên tìm hiểu thêm về youtb. Đọc...làm thời gian bạn sẽ hiểu hết thoi.

Xóa video đó đi bạn sẽ trở về trạng thái ban đầu. Chiến ngon lành. Các kênh trong gmail thì k liên quan với nhau. 1 kênh die, các kênh còn lại vẫn kiemtien bt. Bạn nên tìm hiểu thêm về youtb. Đọc...làm thời gian bạn sẽ hiểu hết thoi.

video bị chặn vài quốc gia thì k ảnh hưởng tới trạng thái kênh nhé ( chặn visual ( audio lần 1 chưa bị) toàn bộ mới dính ). video đó k kiếm tiền thì để đó k sao cả.
các kênh trong cùng mail độc lập tuơg đối thôi nhé. bảo k liên quan là sai lầm nhé. 1 kênh die có thể kênh khác vẫn kiếm tiền, nhưng die nhiều kênh trên 1 mail thì có thể bay cả mail nhé. hì

hôm nay có bác nào gặp tình trạng đủ view, đủ sub, đủ ngày tuổi, đã hiện các thông số rồi, mà vào quiz vẫn báo chưa đủ ngày k nhỉ. kênh này trước đây e bị gậy 1 tháng, đã xanh trở lại từ đầu tháng 9

ngày xưa từng bị lúc join, e-mail cho quiz sau đó nó gửi mail thủ công để vào, còn bây h thì ko chắc đc nữa ko.

mình mua kênh vào Quiz nhé
bạn nào có bán inbox giá cho mình luôn
kênh sẹo cũng mua :(

mình mua kênh vào Quiz nhé
bạn nào có bán inbox giá cho mình luôn
kênh sẹo cũng mua :(

co khoang 13kenh trong quiz, 1 kenh 1 gay, 1 kenh 2 gay, con lai xanh ri, tong thu nhap 13 kenh tính 80% thoi nha, thi 1 ngay duoc khoang 500k den hon 700k, bac tra gia duoc bao nhieu

, 13 kenh nhung co 8 kenh em add vao quiz roi vat day, 8 kenh kia vat day, em lam chu yeu co 4 kenh thoi, han con ga ma, nhung vua roi em khong bi kich vs chet kenh nao
8 kênh còn lại bán nhiu bác ?
inbox mình xin cái giá với

1 lũ vô văn hoá. đã cheat, reup...mà còn đòi người ta tử tế với mình...

1 lũ vô văn hoá. đã cheat, reup...mà còn đòi người ta tử tế với mình...
đa reup chet phai chiu, tot nhat da di an cap cua nguoi ta roi, chet thi lang le lam kenh khac thoi, chu con keu gi nua, bao sao no da viet nam nhieu the

Giờ kênh nào còn trong Q được nó bảo kê rồi ko bao giờ die nghe nói trên mạng đồn thế. có con c hó ttuê người rp mà còn ko chết được nhé

Giờ kênh nào còn trong Q được nó bảo kê rồi ko bao giờ die nghe nói trên mạng đồn thế. có con c hó ttuê người rp mà còn ko chết được nhé

vẫn chết như thường bạn nhé
mình mới chết 2 kênh xong

nghe nói thế ví dụ 3 kênh kia trên một group có thằng nó thuê người rp chắc cay cú j đấy nhưng ko thể die được. mà mình cũng thấy thế đỡ hẳn rp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week