Help Tổng hợp tình hình Letitbit.net......

dạo này chiến thằng này ppd cũng ngon :) , nội post riêng bên anchoi.com ngày cũng 2$ :) , mà thằng sex_lover bên đó lấy acc MOD bên đó ban mình 24/24 , mà nó đâu bek rằng mình có hơn 4000 nick bên anchoi.com đễ auto spam liên tục =)) , ban nick thì ban nick ngày vẫn 2$ bên đó =)), các bạn newbie spam bên anchoi.com thữ xem mình thấy cũng khá ngon đó :)
dữ vậy bác
mình đi mấy diễn đàn việt nam gét nhất là cái thằng tên là manh gì đấy
ko biết có bác nào biết chú đấy ko

hôm nay 100%-> 95% rồi ,các bô lão khuyên em 1 câu nên đánh hay lui đây,chứ 1 lần âm effici là em sợ lắm rồi:((

Không có sale thì một lúc nào đó sẽ về zero. :binhsua85:
ko zzero đâu bạn,mà là âm luôn,khi đó tiền kiếm được sẽ có dấu "-" bé bé xinh xinh phía trước ^^

Last edited by a moderator:
hôm nay 100%-> 95% rồi ,các bô lão khuyên em 1 câu nên đánh hay lui đây,chứ 1 lần âm effici là em sợ lắm rồi:((

ko zzero đâu bạn,mà là âm luôn,khi đó tiền kiếm được sẽ có dấu "-" bé bé xinh xinh phía trước ^^

Hôm nọ xem trên wj có thằng chả có cái sale khỉ nào mà rate nó 16-17$/1K mà mình sell 2-4 sale / ngày mà chưa đc 7$/1K . *** hiểu nó nghĩ cái gì nữa ?

Hôm nọ xem trên wj có thằng chả có cái sale khỉ nào mà rate nó 16-17$/1K mà mình sell 2-4 sale / ngày mà chưa đc 7$/1K . *** hiểu nó nghĩ cái gì nữa ?

đừng *** ở đây nhé!
mình bảo rồi nó ko phải phụ thuộc vào sale các đại ca chả tin!!

CÒn nữa đây:

bác nào tìm mối quan hệ sale và rate đi nào:binhsua96:

vãi,giảm 1 lần 5% luôn:binhsua88:
đúng là ko biết nó tính quality kiểu gì thật,chỉ biết effici xuống thì quality cũng xuống,nhưng ko tuyến tính,chắc còn dính đến filesize nữa

vãi,giảm 1 lần 5% luôn:binhsua88:
đúng là ko biết nó tính quality kiểu gì thật,chỉ biết effici xuống thì quality cũng xuống,nhưng ko tuyến tính,chắc còn dính đến filesize nữa
nếu bạn chiến turba thì một lần giảm nó giảm 5% một lần tăng nó tăng 1%
còn muốn effici tăng thì bạn lấy tổng số tiền kiếm đc/tổng số tiền sale < 1 thì nó tăng,còn >1 thì nó giảm

nếu bạn chiến turba thì một lần giảm nó giảm 5% một lần tăng nó tăng 1%
còn muốn effici tăng thì bạn lấy tổng số tiền kiếm đc/tổng số tiền sale < 1 thì nó tăng,còn >1 thì nó giảm
where is source?
tưởng 80% chứ,trước giờ là vậy mà,

tình hình vầy chắc sắp chia tay em nó thôi,hic,cũng gần 2 năm ấy ấy nhau rồi còn gì:binhsua74:

Attachments

13.3 KB · Views: 38
thằng này chính ra khó ăn tiền nó, dù kiếm download từ nó ngon lành hơn so với các host khác.

Vì nó bắt buộc là $ từ download/ $ từ sale < 80%. Nếu mà lớn hơn thì effiency giảm, mà đã giảm là nó cứ 1 lần 5% giảm tù tì, còn lên thì mỗi lần 1% :|

chiều vừa vào acc leti thì thấy
Code:
Account has been blocked!

Please, contact technical support for more details.
anh em có biết cách gì liên lạc với nó nhanh ko nhỉ:binhsua29::binhsua29: chứ post trên 4rum của nó ko biết bao giờ mới có hồi âm

Các bạn cho mình hỏi, mình lần đầu tiên pay out thì nó thong báo thế này:Attention! The data in your account have been changed.
Payments on your account will be temporarily suspended Hold 10 (days) nghĩa là sao vậy,thank nhiều

Các bạn cho mình hỏi, mình lần đầu tiên pay out thì nó thong báo thế này:Attention! The data in your account have been changed.
Payments on your account will be temporarily suspended Hold 10 (days) nghĩa là sao vậy,thank nhiều

Nghĩa là phải chờ hết 10 ngày nữa đó bạn.:binhsua94:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,924
171,967
Latest member
nguyendinhhiep23

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week