Help Tổng hợp tình hình Letitbit.net......

+ các bác cho mình hỏi cái plan PPD của letitbit thì normal với turba có khác như nó bảo không nhỉ? Hình như turba là rate nó cố định chỉ phụ thuôc vào file size thôi đúng không.

Lúc đầu đăng ký mà ko biết nên để sẵn thành normal mà rate chán đời quá.

Có thể change plan từ normal sang turba được không các bác nhỉ? Hay là phải lập acc mới

+ mới chơi có mấy ngày từ 12-4, kiếm được 5$, trong khi tự nhiên có chú downloader nào hứng nên mua hẳn acc 2 năm 124$ với 2 chú khác 1 acc 1 tháng thế mà rate giảm 1 mạch từ 10$ xuống 4$

Last edited by a moderator:
+ các bác cho mình hỏi cái plan PPD của letitbit thì normal với turba có khác như nó bảo không nhỉ? Hình như turba là rate nó cố định chỉ phụ thuôc vào file size thôi đúng không.

Lúc đầu đăng ký mà ko biết nên để sẵn thành normal mà rate chán đời quá.

Có thể change plan từ normal sang turba được không các bác nhỉ? Hay là phải lập acc mới

+ mới chơi có mấy ngày từ 12-4, kiếm được 5$, trong khi tự nhiên có chú downloader nào hứng nên mua hẳn acc 2 năm 124$ với 2 chú khác 1 acc 1 tháng thế mà rate giảm 1 mạch từ 10$ xuống 4$

sale được là ngon rồi, nếu chơi normal nó tính rate dựa vào cái intop ấy, khi cậu sale nhiều thì top càng cao, thấy sale 2 mà intop 14 không. nếu theo nomal thì cố phát huy sale cho nó là được :D, ko thì reg acc khác thôi.

sale được là ngon rồi, nếu chơi normal nó tính rate dựa vào cái intop ấy, khi cậu sale nhiều thì top càng cao, thấy sale 2 mà intop 14 không. nếu theo nomal thì cố phát huy sale cho nó là được :D, ko thì reg acc khác thôi.

cũng tự nhiên may có thằng mua acc 2 năm thôi bác, chứ mình post thì ít sales mà download là chủ yếu thôi.

Nên nếu cái turba nó có rate cố định thì chắc là chuyển sang turba hơn, thi thoảng có sale để effiency ko tụt là được :D

cũng tự nhiên may có thằng mua acc 2 năm thôi bác, chứ mình post thì ít sales mà download là chủ yếu thôi.

Nên nếu cái turba nó có rate cố định thì chắc là chuyển sang turba hơn, thi thoảng có sale để effiency ko tụt là được :D
chính xác, bác rành em nó quá rồi:D

turba thì cũng tụt nhiệt tình nhé pro... trừ khi sale nhiều thì khỏi bàn! Chỉ có plan true là ổn định ở 5$/1000dl, có sale thì cao hơn, ko sale ko thấp hơn nhưng giờ nó ko cho ref paln này nữa thì fai! Ai ref từ trước kia thì giờ vẫn chơi dc thôi @@

Cho mình hỏi chút mình chơi leti cũng lâu rồi mà chưa có $ nào là sao nhỉ. ko biết là mình có cài đặt gì sai không nữa
View attachment 9759
hix
Bạn kiểm tra lại tỷ lệ hưởng thu nhập xem sao. Như hình của bạn Post, mình nghĩ bạn đang chọn thu nhập từ download=0% và sale = 100% nên không có $ (vì bạn ko có sale nào cả).
Bạn vào tab Main Statistics sẽ thấy dòng chữ:
Currently you get 0 % from sales and 100 % from downloads.
As an experiment, we offer you to change percentage proportions.
You can do it here.Changes will be valid since 00:00.

Bạn click vào here để thay đổi tỷ lệ này nhé. (Mình đoán trường hợp của bạn bị thế)

các bạn cho mình hỏi, mình chiến turba mà mấy hôm nay chả có sale nào cả rate giảm nhanh kinh khủng, có cách nào khắc phục tình hình này không các bạn.

Hỏi về letibit

Xin các bác chỉ em cách sao chiến được một ngày 5$.
em cố gắng mấy một ngày cũng chỉ tối đá 0.83$ thôi, hic hic :(
với lại tình hình hổm nay bị ban nick lia chia, do đa số forum của mình không chấp nhận link letibit.
Xin các bác giúp em với

muốn rate ngon thì phải bán đc sale thôi:binhsua146:

xin dẫn chứng luôn là chú này nói sai!:binhsua90:

---------- Post added at 07:22 PM ---------- Previous post was at 07:21 PM ----------

Xin các bác chỉ em cách sao chiến được một ngày 5$.
em cố gắng mấy một ngày cũng chỉ tối đá 0.83$ thôi, hic hic :(
với lại tình hình hổm nay bị ban nick lia chia, do đa số forum của mình không chấp nhận link letibit.
Xin các bác giúp em với
chịu khó tìm forum và chất lượng forum thôi bạn!!

---------- Post added at 07:23 PM ---------- Previous post was at 07:22 PM ----------

tình hình là đã request for a withdrawal 3 ngày mà chưa thấy tiền về! :|

dính vào thứ 7 . CN thì gắng đợi đêm nay đi là leng keng!!

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back