Help Tổng hợp tình hình Letitbit.net......

5.48$ / 1000 43%.chính thức chia tay e nó từ ngày 14.4.ko thể chịu đựng đc nữa rồi

đánh đấu vào mục nào để nó tính lượt down như bên dưới vậy AE???

attachment.php

đánh đấu vào mục nào để nó tính lượt down như bên dưới vậy AE???

attachment.php

Hình bên dưới là thu nhập của mình. mình mới post lên mấy hôm trước đó bạn
Bạn cứ để mặc định thôi, trước dùng skymonk thì tích cái thứ 3, còn giờ thì tích cái thứ 2 ấy
Nếu muốn thu nhập chỉ từ download bạn vào tab Main Statistics ở thẻ My stats, sẽ thấy dòng này ở trên cùng:
Currently you get 0 % from sales and 100 % from downloads.
As an experiment, we offer you to change percentage proportions.
You can do it here.Changes will be valid since 00:00.

Click vào chữ here để thay đổi, bạn chọn tỷ lệ thu nhập từ download và sales ở đây, nếu muốn chỉ thu nhập từ download thì nhập vào số 0 rồi click xác nhận.
Trước có skymonk thì chọn sales, giờ nên chọn 100% từ download thôi bạn à 6,4 - 6,5$/1000 download

Cảm ơn bạn vì đã reply, nhưng m ko thấy nút here đâu cả@@

Attention! your efficiency has decreased to 10%. Your account is moved to work for 100% from sales.
It is done for Your accumulated balance not to become lower with negative efficiency.
Now You are receiving 40% from each sale that has been made on Your file. Low efficiency is no longer affecting your earnings.

acc của bạn có để chế độ turba giống mình chứ???

Chia tay với em nó được 5 ngày rồi. Hic. Cày mãi mới lên được 10$/1000 lượt thì em ấy hết dung lượng ổ cứng cho mình. Thế là rank tụt thê thảm. Em này lên mãi mới được 5$/ngày. Hic hic

Chia tay với em nó được 5 ngày rồi. Hic. Cày mãi mới lên được 10$/1000 lượt thì em ấy hết dung lượng ổ cứng cho mình. Thế là rank tụt thê thảm. Em này lên mãi mới được 5$/ngày. Hic hic

Nó cho Dung lượng up mỗi người tối đa là bao nhiêu vậy bạn. Thank trước nha.

letitbit làm gì có giới hạn dung lượng, up ftp lâu lâu thay đổi server là được. full thì vô kiếm server khác :|

Các bác cho hỏi 'Abuses for last month' ở trong Filemanager có ảnh hưởng gì ko thế?e trước chả bị cái nào mà 2 ngày nay thấy báo 5 rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back