Help Tổng hợp tình hình Letitbit.net......

Không hiểu sao 2 ngày nay Letitbit của mình thấy thu nhập chán quá, thu nhập mình cài đặt là sales=100% và download = 0% các bạn xem hình dưới này
attachment.php

Tỷ lệ sales/download rất thấp, thập chí hôm này tỷ lệ này bằng không. Thậm chí thu nhập từ hôm qua mà hôm nay nó vẫn chưa cộng vào tài khoản balance cho mình nữa.
Không biết có phải do đang thay đổi thu nhập từ Skymonk (bây giờ chỉ còn 3 nước) nên nó bị lỗi không nữa. Mình post bài viết lên cho anh em letitbit cùng chia sẻ.
Đầu tháng trước đã bị 1 lần rồi, giờ lại thế. Có nên thay đổi trang khác không đây

..................................................................

Mức thanh toán qua ryushare.com như thế nào vậy bạn, ?$/1000 download, ?$/1000 sales, min payout. có thanh toán qua wmz ko...

Last edited by a moderator:
Mức thanh toán qua ryushare.com như thế nào vậy bạn, ?$/1000 download, ?$/1000 sales, min payout. có thanh toán qua wmz ko...

chỉ có 60% sale rebiils ..không có thanh toán wmz :binhsua14:

ax ?$/1000 sale=))

Last edited by a moderator:

tuyển ref khắp nơi à ! đã cho 1 cảnh cáo

Last edited by nokia241186; Today at 07:03 AM. Reason: đây là topic letitbti chứ ko phải rýuhare nhé sang support của họ hỏi

Xác nhận là nó đã bỏ sale skymonk trừ các nước trừ Russia
Hôm qua được đúng 1 sale skymonk từ Nga.
Thế là phải bắt đầu lại 1 chặng đường mới. haizz

Download Sales In Top Quality Earn VIP Referal Bonus To Pay
413 0 7175 0$ / 1000 $0 0$ 0$ 0$ 0$

tình hình đang đi xuống, rau muống thì đang đi lên

Letitbit vẫn chưa có tín hiệu khả quan

Các bạn xem hình dưới nè, chuyển sang download rồi, thu nhấp quá thấp

mấy bác pro cho em hỏi là em đăng ký tài khoản Letibit sau khi verify email xong thì nó hiện ra cái dòng này là sao vậy ?
"[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Attention![/FONT] The data in your account have been changed.
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Payments [/FONT]on your account will be [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]temporarily suspended[/FONT][FONT=Arial, Helvetica, sans-serif] Hold 10 (days)"
[/FONT]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]

mong các bác chỉ giúp với ! em cảm ơn nhiều !
[/FONT]

mấy bác pro cho em hỏi là em đăng ký tài khoản Letibit sau khi verify email xong thì nó hiện ra cái dòng này là sao vậy ?
"[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Attention![/FONT] The data in your account have been changed.
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Payments [/FONT]on your account will be [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]temporarily suspended[/FONT][FONT=Arial, Helvetica, sans-serif] Hold 10 (days)"
[/FONT]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]

mong các bác chỉ giúp với ! em cảm ơn nhiều !
[/FONT]

Mừoi ngày sau mới có thể yêu cầu thanh toán

Tiện thể mọi người cho mình hỏi letitbit với shareflare có cần nâng cấp tài khoản để lấy thêm dung lượng lưu trữ ko,
thanks

Tiện thể mọi người cho mình hỏi letitbit với shareflare có cần nâng cấp tài khoản để lấy thêm dung lượng lưu trữ ko,
thanks
không thấy nút thank đâu nhưng em cảm ơn bác rất nhiều !

Các bạn xem hình dưới nè, chuyển sang download rồi, thu nhấp quá thấp

rồi chắc up toàn file nhỏ nhỏ sale skymonk nè :D

thanks

hình như là không cần :|

cho em hỏi với

sao em đăng nhập vào home thì được , nhấp vào account thì login vào thì không được nó cứ đơ ra , mấy hôm trước vẫn được mà

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back