Help Tổng hợp tình hình Letitbit.net......

Kai_it

Junior
Reactions
149
MR
0.001
Topic tổng hợp tình hình các host , anh em nào có vấn đề gì với các host thì comment tại đây anh em cùng thảo luận!!

Được sticky nên trang trí lại tý, chôm cái hình của mod cho có màu mè.

và còn nhiều host khác....

Ae có gì bất ổn và hỏi đáp tình hình hiện tại thì comment tại đây nhé!

Tình hình dạo này bất ổn nhiều quá thằng này nó cũng điên theo, đây là host duy nhất mình chơi, thấy nhiều ngày nay có nhiều topic hỏi về letitbit, mạo mụi lập thớt anh em tập trung thảo luận. Cái nào mình biết mình sẽ giải đáp.

Tình hình về PPS, PPD, xóa file, tất tần tật post vào đây đi cho dễ theo dõi. Thank ae, vì sự nghiệp earn $_$

tình hình đầu tháng 3 là nó bị điên, sale ko có, mất thống kê sale, down đang 3 F5 lên 5, F5 cái nữa về 3, giờ lên 4. Ôi trời

Last edited by a moderator:
sáng nay nghe tình hình là ko ăn sale và chả có thống kê, hệ thống tính down thì cà dựt, ae chờ đến chiều đã, coi thằng này giở trò gì.

sáng nay nghe tình hình là ko ăn sale và chả có thống kê, hệ thống tính down thì cà dựt, ae chờ đến chiều đã, coi thằng này giở trò gì.

tình hình chung rồi, ai cũng vậy cà

Chơi thằng này đau tim mất thôi. vào nó báo 5$/1000dl f5 nó ra 13$/1000dl f5 lại về 5$/1000dl. cứ loạn xị ngậu lên

haizz, chả nhẽ ko được sale nào.
Hôm kia vừa update 1 mớ link tăng lượt down/sale, hôm qua thì down vẫn vậy mà sale tuột, hôm nay thì thế.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,325
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom