Help Tổng hợp tình hình Letitbit.net......

Cho hỏi lúc mình reg acc mình chọn turba nhưng reg xong lại qua normal kỳ vậy :m003:, và change plan ở đâu đây

where is source?
tưởng 80% chứ,trước giờ là vậy mà,

tình hình vầy chắc sắp chia tay em nó thôi,hic,cũng gần 2 năm ấy ấy nhau rồi còn gì:binhsua74:
Bạn này dùng tài khoản gì mà Quality cao thế nhỉ, sale = 0 mà vẫn 10$/1000 down load
Nghe nói tài khoản tuba gì đó, pro hướng dẫn mình thêm về cách chuyển vơi, mình để normal toàn 1-2$/1000 download thôi, chán quá chẳng muốn làm

chính nhờ cái chính sách bóc lột của thằng này mà mới ko sợ bị nó cam quýt, letitbit mới là host nên chơi lâu dài ,mà lại rất hợp cho newbie như mềnh :binhsua03:

where is source?
tưởng 80% chứ,trước giờ là vậy mà,

tình hình vầy chắc sắp chia tay em nó thôi,hic,cũng gần 2 năm ấy ấy nhau rồi còn gì:binhsua74:
Bạn này dùng tài khoản gì mà Quality cao thế nhỉ, sale = 0 mà vẫn 10$/1000 down load
Nghe nói tài khoản tuba gì đó, pro hướng dẫn mình thêm về cách chuyển vơi, mình để normal toàn 1-2$/1000 download thôi, chán quá chẳng muốn làm

Reg lại acc mới chứ ko chuyển được đâu. Lúc reg acc chọn ngay turba ý. Chơi turba mà ko sale được cho nó thì rate cũng giảm thê thảm thôi. ;;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week