Help Tổng hợp tình hình Letitbit.net......

.....................................

lúc sáng rate là 4.16$/1k dl chiều đc 1 sale nó lại đưa mình về 12$/1k dl. không biết thằng này nó làm gì với cái stats của nó nữa

mình muốn hỏi letitbit đó bro @@.

set tùy ý 100% đó bác muốn chia bao nhiêu % cũng được 100% ppd 0% sale hoặc 100% pps 0% ppd, hoặc 17% ppd, 83% pps.
Có hiệu lực sau khi hết ngày.

set tùy ý 100% đó bác muốn chia bao nhiêu % cũng được 100% ppd 0% sale hoặc 100% pps 0% ppd, hoặc 17% ppd, 83% pps.
Có hiệu lực sau khi hết ngày.
oh thanks bác, thế set xong thì bao nhiêu ngày sau dc set lại hả bác.

oh thanks bác, thế set xong thì bao nhiêu ngày sau dc set lại hả bác.

trong 1 ngày bác cứ set vô tư trong ngày, đến đầu ngày hôm sau theo giờ của nó thì bắt đầu có hiệu lực của lần thay đổi cuối.

Các bạn cho tớ hỏi-- Shareflare cấm Multi-- giả sử tớ đã lập 2 nic rồi-- tất nhiên là đến khi pay sẽ bị band -- vậy có cách nào để lập 1 nic mới chơi cho đỡ bị band ko-- thanks all

à tiện cho tớ hỏi luôn . sale của thằng lititbit toàn là skymonk_install thì được bao nhiêu tiền trên 1 skymonk_install vậy các bác .Mình để 100% sale luôn

à tiện cho tớ hỏi luôn . sale của thằng lititbit toàn là skymonk_install thì được bao nhiêu tiền trên 1 skymonk_install vậy các bác .Mình để 100% sale luôn

sao ko ppd qua sale skymonk làm gì bèo bọt nói ra là bạn thấy nãn liền =)) , thua cả down :))

Các bạn cho tớ hỏi-- Shareflare cấm Multi-- giả sử tớ đã lập 2 nic rồi-- tất nhiên là đến khi pay sẽ bị band -- vậy có cách nào để lập 1 nic mới chơi cho đỡ bị band ko-- thanks all

reset moderm rồi reg thôi, an toàn hơn thì nhờ máy ai đó hay ra net, mình bị ban 3 acc letitbit xong reg acc sau cái mail trùng tên 3 cái kia luôn, khác loại mail thôi mà vẫn ok tới giờ.

Last edited by a moderator:
letitbit có cấm bọn us down k nhỉ :-s

Announcements

Forum statistics

Threads
419,521
171,566
Latest member
xo888co

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week