Help Tổng hợp tình hình Letitbit.net......

Mình cũng đang chiến letibit,không phải lao đầu vào mà là không biết chơi cái gì trong tình hình khó khăn như bây giờ!Chán

tìm 4rum bọn nga ngố xem chúng nó post link gì nhiều rồi xem host đó có aff thì chiến. mới chơi 1 host và đc paid, vì thằng này yếu bóng vía nên để chơi 1 mình chứ pulic cho ae việt nam ta nhào vô chắc em nó ko chịu nổi =))

có bác nào chiến ppd thằng shareflare ko?cho e hỏi là phải có sales nó mới paid đúng ko ạ?

Tình hình là tớ mới chiến đc 1 buổi mà letitbit có tận 3sale liền ! anh em vào góp ý lên chiến down hay sale nào?hiện giờ đang để down

sale ảo bạn à :)

các bạn cho mình hỏi, sao sale letitbit chỉ có 40% từ skymonk nhỉ.

đã nói là nó bèo nhèo ko nghe :) , chỉ có download là ngon ăn nhất cho thằng letitbit :)

Tại sao EXTABIT đã disable upload rồi mà sao vẫn có người up lến nó được vậy các bác, có ai chỉ giùm cái ko :(

uh đợt này đang bầu cử tổng thống nên bank nó cũng nghỉ hay sao í. mình request từ hôm 2/3 mà vẫn chưa thấy $ về

có ai chơi site này cho ý kiến nhỉ http://vip-file.com
site đó chỉ bán sale à
sale mình bán thì nó chia bao nhiêu nhỉ

We also have 25% referral program.

The only one thing you have to do is to upload a file to www.vip-file.com After that you`ll receive a unique URL, which you may post at your website or send to friends by e-mail.
Anyone is welcome to work with us!

Our rates:

Rate: Percent

You earn 35% for each sale;
General information

Payments are made upon request within two working days. You can leave the request in your account. Minimum payouts for Webmoney are $5. Minimum payouts for PayPal are $15.
Payouts are made via WebMoney and PayPal.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom