Help Tổng hợp tình hình Letitbit.net......

thông tin đâu đó là nó bỏ tính skymoon rồi, thằng bạn vừa xem trên forum của nó, thằng kia sale acc pree 1 năm lên In top 1 luôn :(

Hôm nay lượng download được hơn 100 rồi mà sale chẳng có lượt nào. Bình thường thì tỷ lệ này là 50%. Không biết hôm nay bị làm sao nữa. Mình đổi lại từ ngày mai nhận thu nhập từ download thôi. Ngày đầu tháng mà chả đc xu nào. Chán

---------- Post added at 03:57 PM ---------- Previous post was at 03:51 PM ----------

đau tim từ đêm qua kìa! dừng hình đếm tiền=))

Tình hình của em cũng như bác. Mình chọn sale =100% nên hôm nay móm. Chán wa, tháng trước còn được hơn 100$ xong

Hôm nay lượng download được hơn 100 rồi mà sale chẳng có lượt nào. Bình thường thì tỷ lệ này là 50%. Không biết hôm nay bị làm sao nữa. Mình đổi lại từ ngày mai nhận thu nhập từ download thôi. Ngày đầu tháng mà chả đc xu nào. Chán

---------- Post added at 03:57 PM ---------- Previous post was at 03:51 PM ----------

Tình hình của em cũng như bác. Mình chọn sale =100% nên hôm nay móm. Chán wa, tháng trước còn được hơn 100$ xong
em cũng như bác dow gần 100 mà sales = 0 =))

Muốn chơi letibit bạn phải kiếm dc sale nhiều cho nó, càng nhiều sale thì càng tốt, số tiền kiếm dc phụ thuộc vào POSITION của bạn. chơi turba thì phải tính sao cho cái % giữa tiền download và tiền sale nó < 100% thì $/1000 dl sẽ tăng, còn khong có sale chỉ ăn download thôi thì càng ngày tiền $/1000 dl sẽ càng thâp :)

em vào thẳng ở trong, có bao giờ chạy qua cái trang chủ của nó đâu, hết hôm nay ko có cắt nào là mệt đấy. chắc chơi thằng khác quá.

mình chuyển PPS được 1 tuần thì sale lẹt đẹt hôm đc hôm k,vừa chuyển lại PPD 2 hôm nay thì thấy $ tăng=)))

mà đề nghị mod stick mấy topic tổng hợp về các host lên cho mọi người đỡ lập cái mới,h vào nhìn loạn cả mắt

Last edited by a moderator:
có sữa đâu đại ca ? 6h chiều rồi mà nó vẫn vậy
tùy người thôi có người sửa người chưa! sáng nay anh em cũng có người nói đã fix mình thì chưa chiều nay nó lại fix cho mình rồi chắc bạn đợi thêm thôi:D

---------- Post added at 06:05 PM ---------- Previous post was at 06:00 PM ----------

mình chuyển PPS được 1 tuần thì sale lẹt đẹt hôm đc hôm k,vừa chuyển lại PPD 2 hôm nay thì thấy $ tăng=)))

mà đề nghị mod stick mấy topic tổng hợp về các host lên cho mọi người đỡ lập cái mới,h vào nhìn loạn cả mắt

đã stick anh em có gì vào đây thảo luận tránh tạo quá nhiều topic cùng 1 chủ đề, các mem cũng nên quan sát trước khi tạo topic!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,789
172,863
Latest member
buihuong980

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week